Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 30 m2 100 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đầu phố Kim Mã, DT 30m2 giá 3tỉ cách phố 50m.Chính chủ gửi bán ngôi nhà ở đầu ngõ 82 Kim Mã, nhà mặt ngách.DT nhà 28m2 xây dựng 33m2 nhà...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đất 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 75 m2 184 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Kim Mã, P. Kim Mã, trung tâm Q. Ba Đình, thông tin chi tiết:- Nhà nằm trong khu phân lô cơ quan, oto ngủ trong nhà, trước cửa nhà sân...
      Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 40 m2 tại Phố Đại La - Trương Định - Hai Bà Trưng, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 40 m2 95 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Đại La, Q. Hai Bà Trưng, nhà mới đẹp ở luôn, 15m oto, nhà ngay sát phố, chỉ vài bước chân, DT 40 mét vuông, 5 tầng, giá 3.8 tỉ.- Vị...
      Phố Đại La, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 31 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 31 m2
      * Nhà đẹp Tứ Hiệp 31m2 - Nhỉnh 3 tỉ - cạnh huyện ủy - gần oto.+ Ngay ngã 3 Tứ Hiệp - Vũ lăng - Nguyễn Bặc, 3 bước ra oto tránh.+ Nhà xây 5 tầng, công năng...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tự Khoát, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 40 m2 112,5 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Tự Khoát, Ngũ Hiệp, Thanh Trì, gần Vũ Lăng, oto vào, DT 40m, MT 4m.+ Vị trí trung tâm ẩm thực sầm uất nhất Q. Thanh Trì, ngõ thoáng thẳng thông,...
      Đường Tự Khoát, Xã Ngũ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn, giá 4,99 tỷ

      4.99 tỷ 45 m2 110,89 triệu/m2
      căn nhà nội thất đầy đủ tại Thạch Bàn!Thông tin ngôi nhà:DT: 45 mét vuông, 5 tầng, ngõ thông, oto đỗ sát nhà.nội thất luxury, tiện nghi đầy đủ,...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 140 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lạc Long Quân, giá 32 tỷ

      32 tỷ 140 m2 228,58 triệu/m2
      TOÀ NHÀ VĂN PHÒNG 5 TẦNG NỔI 1 HẦM THANG MÁY - MT CỰC KHỦNG - ô tô DỪNG ĐỖ - DÒNG TIỀN KHỦNG Vị trí đắc địa thuộc Khu Dự Án Tái Định Cư & KD, ngõ 603 Lạc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 38 m2 142,11 triệu/m2
      BÁN NHÀ NGUYỄN VĂN CỪ - MỚI TINH - FULL NỘI THẤT - NGÕ ô tô - HÀNG siêu hiếmCách cầu Chương Dương 1 kilomet, cách phố Nguyễn văn cừ 200m.ngõ tương ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 7 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 43 m2 143,03 triệu/m2
      * Bán nhà Tây Hồ. Nhà xây mới thiết kế thang máy, lô góc rộng thoáng, đi bộ ra Hồ Tây lộng gió, trung tâm phố Lạc Long Quân, Tây Hồ. Khu vực dân trí cao, an...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 22 m2, mặt tiền 7m tại Đường Võng Thị, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 22 m2 115,91 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 2 tầng ở đầu ngõ phố Võng Thị.DT nhà 22 mét vuông xây dựng nhà 2 tầng chắc chắn.- T1: Khách, bếp, vệ sinh.- T2: PN, vệ...
      đường Võng Thị, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 5,48 tỷ

      5.48 tỷ 50 m2 109,6 triệu/m2
      * Bán nhà đường Hoàng Quốc Việt. 1 căn xây mới, full nội thất, cách phố chỉ 50m, nhà vuông vức, MT rộng phố Hoàng Quốc Việt, Trần Cung. Vị trí trung tâm...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 4 tầng, 31 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Quang Lãm - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 31 m2
      Bán nhà 4 tầng Quang Lãm sau trường Trần Hưng đạo Hà Đông.DT 31  mét vuông. Lô góc 2 thoáng Có điều hoà bình nóng lạnh, bếp từ.T1: Phòng khách, bếp,...
      Đường Quang Lãm, Phường Phú Lãm, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 30 m2 150 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 5 tầng sau mặt phố Đội Cấn.DT nhà 30m2 xây dựng nhà 5 tầng chắc chắn.- T1: Để xe + khu bếp.- T2: Phòng khách + ƯC.- T3,4: Mỗi...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ngọc Hà - Ba Đình, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 72 m2 191,67 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Hoàng Hoa Thám, P. Ngọc Hà, Q. Ba Đình, thành phố Hà Nội, thông tin chi tiết:- Nhà nằm ở vị trí đẹp, ngõ tương đối rộng 2 oto...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 48 m2 tại Đường Giang Văn Minh - Kim Mã - Ba Đình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 48 m2 185,42 triệu/m2
      Toà nhà dòng tiền căn hộ mini 2 mặt thoáng, có cầu thang thoát hiểm, hiệu suất cho thuê rất cao, khu vực dân dân cư trí tốt, 9 phòng khép kín = 60 tr/1...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cù Chính Lan - Thanh Xuân, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 50 m2 126 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Cù Chính Lan, Q. Thanh Xuân, ngõ nông, thuộc khu phân lô quân đội, oto đỗ cổng, 20m ra phố oto đua.- Vị trí cực đẹp, ngõ nông, chỉ có một...
      Đường Cù Chính Lan, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 60 m2 130 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Hoàng Văn Thái, Q. Thanh Xuân, phân lô quân đội, oto đỗ cửa, KD ngày đêm không hết khách.- Nhà nằm vị trí cực đẹp bậc nhất...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 43 m2 tại Xã Đại Mạch - Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 43 m2
      chính chủ đang cần bán nhà 3 tầng trục chính thôn mai châu xã đại mạchDT như sổ đường rộng 10m KD mọi hình thức thông tin QH xã đại mạch điếm đầu nối cầu...
      Xã Đại Mạch, Đông Anh, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!