Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.101 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà riêng 7 tầng, 45 m2 tại Phố Phùng Chí Kiên - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      bán nhà đường Phùng Chí Kiên - nhà 7 tầng mới ở luônphân lô quân đội - oto tải đỗ cửa - ngõ thông khắp - thang máy.+ Vị trí nhà thuộc khu phân lô quân đội,...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 5 tầng tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      - Cách 1 nhà ra đường oto quay đầu,- Vị trí quá đẹp: Cách đúng 1 nhà ra phố, nằm giữa hai cầu Vĩnh Tuy và Chương Dương nên đi lại thuận tiện vô cùng.- Cách...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 8 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 40 m2
      Giảm chào còn hơn 10tỉ nhà phố Hoàng Văn Thái - phân lô - oto tránh vào nhà - 8 tầng thang máy - KD - bãi đỗ xe trước nhà.- Phố Hoàng Văn Thái trung tâm Q....
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 46 m2 191,31 triệu/m2
      * Bán nhà Lạc Long Quân, Tây Hồ. 1 căn xây mới cực đẹp, thiết kế 7 tầng thang máy, cách mặt phố chỉ 10m, cạnh Hồ Tây phố Văn Cao, Thụy Khuê. Khu dân trí...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 54 m2 tại Đường Giáp Nhất - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 10,1 tỷ

      10.1 tỷ 54 m2 187,04 triệu/m2
      Nhà mới - lô góc - thang máy - oto tránh - KD.Mô tả:- Vị trí nhà cách mặt ngõ Giáp Nhất 20m, cách mặt phố 60m, lô góc 2 mặt thoáng, phòng nào cũng có cửa sổ...
      Đường Giáp Nhất, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hồ Tùng Mậu - Cầu Giấy, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 35 m2 154,29 triệu/m2
      - Nhà vị trí rất đẹp, vài ph ra mặt phố Hồ Tùng Mậu. Xung quanh nhiều Trường học, khu vui chơi ăn uống. Nhà gần chợ, BV, tiện ích vô vàn, an sinh xã hội...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Phố Quan Nhân - Hạ Đình - Thanh Xuân, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 30 m2 133 triệu/m2
      căn nhà phố Quan Nhân, Thanh Xuân, DT 30 mét vuông, 5 tầng, MT 4m. Giá 3.99 tỉ.+ Nhà đẹp, giếng trời thoáng sáng, ngõ nông thoáng, 30m ra oto, hồ...
      Phố Quan Nhân, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 18 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 2,18 tỷ

      2.19 tỷ 18 m2 121,12 triệu/m2
      Bán nhà Bạch Mai 4 tầng, sổ riêng 2.18 tỉ.Khu trung tâm Hai Bà Trưng, đường đi thuận tiện, ngõ tương đối rộng thoáng, gần phố. Mấy bước đến đại học Bách...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Ba Đình, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 43 m2 143,03 triệu/m2
      * Bán nhà Văn Cao, Ba Đình. Nhà xây mới thiết kế thang máy, lô góc rộng thoáng, đi bộ ra Hồ Tây lộng gió, trung tâm phố Văn Cao, Trích Sài. Khu vực dân trí...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - Ba Đình, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      +DT 45m2*6 tầng. MT 4m giá nhỉnh 300tr/m2+ Vị trí cực đẹp, ngõ Hồng Hà_ Bà Đình to như phố vừa ở vừa KD.+ Thiết kế hiện đại mỗi tầng 1 phòng.+ bìa đỏ chính...
      Đường Hồng Hà, Phường Phúc Xá, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2 tại Đường Võ Chí Công - Xuân La - Tây Hồ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 60 m2 200 triệu/m2
      Cần tiền - bán nhanh nhà Xuân La - 60m2 - 5 tầng - oto đỗ tránh - ngõ thông - sổ vuông - giá chỉ còn 12 tỉ.Vị trí đắc địa, nằm ngay tại khu phân lô TT Bộ...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Một nhà ra phố oto tránh - đường Nguyễn Trãi cách trung tâm thương mại Roayl City 50m - nhà 5 tầng 4 ngủ rộng.- Thông số 40 mét vuông nhà 5 tầng...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Mai - Hoàng Mai, giá 13 tỷ

      13 tỷ 60 m2 216,67 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nhà mới đẹp Hoàng Mai 7 tầng 60m2, MT 5m, 13 tỉ (thỏa thuận).liên hệ ngay Hương 0987 746 ***.Vị trí đẹp, nhà mới cứng, nội thất xịn...
      Đường Hoàng Mai, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, mặt tiền 3m tại Đường Đường Y - Gia Lâm, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      - DT 58,2m2, MT 3,88m, hướng Tây tứ trạch- Nhà 2,5 tầng gồm 1 phòng khách, 1 bếp, 2  phòng ngủ, 1 phòng thờ- Đường oto vào tận nơi, ngõ trải nhựa...
      Đường Yên Hà, Xã Xã Yên Viên, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      Bán nhà mới kính khôngong phố Minh Khai, Hai Bà Trưng, DT 55m2, 4 tầng, MT 4m, giá 12.5tỉ, oto vào nhà.- Nhà bán nằm trong khu phân lô, siêu hiếm nhà bán,...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 82 m2 279,27 triệu/m2
      - KHU VỰC NGÀY CÀNG HOÀN THIỆN VÀ PHÁT TRIỂN VỀ HẠ TẦNG, NHIỀU DỰ ÁN ĐANG HOÀN THIỆN - DÂN TRÍ CAO- TẬP TRUNG NHIỀU QUAN CHỨC, DOANH NHÂN, MỨC SỐNG CAO- VỊ...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 7 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khúc Thừa Dụ - Cầu Giấy, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 50 m2 290 triệu/m2
      Nhà mới 7 tầng, thang máy - Cầu Giấy - garage oto - KD.Giá nào cũng bán nhà mới: 7 tầng, thang máy tại Dịch Vọng/Cầu Giấy. Nhà nằm trên mặt ngõ oto vào...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Bán nhà cạnh hồ Sài Đồng oto đỗ cửa 3,1 tỉ.+ DT: 30m2 x 5 tầng.+ Vị trí: Phúc Đồng, Long Biên.Hàng xóm vin Riverside.Cách Hồ Sài Đồng 200m.Cách chợ Phúc...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!