Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.096 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà shr 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Minh Khai - Hai Bà Trưng, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 55 m2 227,28 triệu/m2
      DT: 55m2. MT: 6m.Số tầng: 4. Giá 12.5 tỉ.- Vị trí:+ Nhà bán nằm trong khu phân lô phố Minh Khai, khu phân lô hiếm nhà bán. Thông tứ tung sang các tuyến: Hoà...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 5,05 tỷ

      5.05 tỷ 35 m2 144,29 triệu/m2
      Nam Dư - Hoàng Mai - 35 mét vuông x5 tầng - 5,05 tỉ.Ngõ đẹp nhất phố - 6 PN - oto dừng đỗ + vào nhà.Thiết kế:Tầng 1: Phòng khách + bếp + vệ sinh,Tầng...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Quốc lộ 6 - Chương Mỹ, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 35 m2 36,29 triệu/m2
      Khu vực Phụng Châu - Chương Mỹ đang phát triển từng ngay với dự án đường QL 6 đang mở rộng, Lê Văn Lương nối dài. Đặc biệt là trải nhựa lại toàn bộ đường...
      Đường Quốc lộ 6, Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 33 m2 tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 33 m2 107,58 triệu/m2
      - Nhà bán cách mặt chợ 40m. Ngõ thẳng tắp. Ngay gần chợ Phú Diễn, đại học Tài Nguyên Môi Trường, trường cấp 3 Minh Khai, trường Tiểu học,2 Phúc Diễn.-...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 3 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Phường Thượng Thanh - Long Biên, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 67 m2 70,15 triệu/m2
      + Cần bán nhanh nhà 3 tầng phố Gia Thượng, Thượng Thanh, Long Biên.+ DT 67 mét vuông, MT 4m, đất nhà vuông đẹp.+ Đường trước nhà thông, rộng, trải...
      Đường Gia Thượng, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà 5 tầng, 100 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      căn nhà bước ra từ trong chuyện cổ tích phố Ngọc Thuỵ vew vườn hoa có đồi nhân tạo cực đẹp. 100m2 - hơn 8 tỉ.- Đường 8m ô tô tránh.- Khu phân lô dân trí...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 60 m2 275 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ 12 Đào Tấn thông sang ngõ 35 Phan Kế Bính, trung tâm Ba Đình, khu vực vip toàn nước nước ngoài sinh sống và làm việc. Gần ĐSQ Nhật, Q. Uỷ Ba...
      Ngõ 12, Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửa Bắc - Ba Đình, giá 18,8 tỷ

      18.8 tỷ 70 m2 268,58 triệu/m2
      Bán nhà lô góc 2 mặt thoáng Cửa Bắc, Phan Đình Phùng oto đi lại thoải mái.DT bìa đỏ 65m2 MT 4,6m, xây dựng 4 tầng, khung bê tông chắc chắn, hiện trạng nhà...
      Đường Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngô Gia Tự - Long Biên, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 55 m2 156,37 triệu/m2
      SIÊU PHẨM BÁN NHÀ NGÔ GIA TỰ 55M X MT 6M PHÂN LÔ oto TRÁNH DÂN XÂY THANG MÁY Ở THÍCH - VĂN PHÒNG ĐẸP CHỈ 8 tỉ6 CÓ thỏa thuận CHO KHÁCH THIỆN CHÍ liên ...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Phố Vĩnh Ninh - Thanh Trì, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 41 m2 57,32 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng tại Vĩnh Quỳnh 41m2 giá 2.35 tỉ.Bán nhà 4 tầng mới tại Vĩnh Quỳnh. Nhà thiết kế hiện đại khoa học ngõ tương đối rộng 3m. Tầng chia 2...
      Phố Vĩnh Ninh, Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Hoàng Mai, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 50 m2 76 triệu/m2
      50 mét vuông x 5 tầng chỉ 3,8 tỉ.Bán nhà Lĩnh Nam - Hoàng Mai.Chủ rất cần bán.Nhà hoàn toàn có thật 100 phần trăm.Khách có nhu cầu đi xem...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 48 m2 tại Phường Mỹ Đình 2 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,58 tỷ

      4.58 tỷ 48 m2 95,42 triệu/m2
      Mỹ Đình 48m2_4.5 tỉ_7 phòng_cực hiếm_chủ muốn bán sớm_giá cực tốt.Mô tả: Nhà dân xây 4 tầng khung cực chắc, điện, nước toàn dây luồn,  toilet khép kín...
      Ngõ 52, Phường Mỹ Đình 2, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phúc Lợi - Long Biên, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 45 m2 60 triệu/m2
      - Chị Hà ở đc 1 năm làm ăn quá lộc chuyển nhà mặt phố.- ngôi nhà phố 4.36m = hậu, Tây Bắc.- Nội thất: Đầy đủ bếp - chậu rửa - kệ TV - sô pha - rèm các...
      Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Nguyễn Văn Cừ - Long Biên - DT 40m2 x 5 tầng - đường oto - nội thất đẹp - oto vào nhà. Chỉ 5 tỉ hơn.Vị trí tuyệt đẹp ngõ thông kết các...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chính - Hoàng Mai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chính, Hoàng Mai, TP Hà Nội.DT: 45m2, 5 tầng.MT: 4m.Vị trí: Nguyễn Chính, Tân Mai, Hoàng Mai, TP Hà Nội.Gần phố, oto đỗ cửa,...
      Đường Nguyễn Chính, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Đống Đa, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 40 m2 172,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà phân lô dân trí, oto đỗ cửa vào nhà, Phạm Ngọc Thạch sát các trường Kim Liên, gần Xã Đàn, trước nhà rộng 7m cực kỳ thoáng đãng.DT 40m2...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoa Lâm - Long Biên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 35 m2 100 triệu/m2
      Nhà Hoa Lâm - Việt Hưng - cực chất - nội thất đầy đủ - giá cực rẻ Long Biên.0977 318 *** Ms Thu.DT 35 m2 - 5 tầng - Giá 3. x tỉ.Vị trí quá đẹp, Đảm bảo...
      Đường Hoa Lâm, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 2 tầng, 37 m2 tại Đường Nguyễn Khánh Toàn - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 37 m2 100 triệu/m2
      Vị trí KD. Ngõ thông. Gần oto tránh.Chủ đang cho spa thuê.Thiết kế:- Tầng 1: KD + bếp nhỏ +  toilet.- Tầng 2: 1 phòng ngủ rộng +...
      Ngõ 92, Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!