Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.098 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Nguyễn Đình Thi - Tây Hồ, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      chính chủ vào Nam chăm cháu đích Tôn an hưởng tuổi già cần bán nhanh nhà mặt ngõ Nguyễn Đình Thi - Tây Hồ. Vị trí siêu đẹp sát các trường mẫu giáo, cấp...
      Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 7 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyên Hồng, giá 35 tỷ

      35 tỷ 85 m2 411,77 triệu/m2
      Siêu phẩm nhà Nguyên Hồng 85 m2 7 tầng MT 5 m 35 tỉ Đống Đa.+ Nhà 2 mặt ngõ, ngõ trước nhà to như phố Nguyên Hồng, vỉa hè rộng, sau nhà ngõ oto 7 chỗ.+ Khu...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 8 tầng, 92 m2, mặt tiền 6m tại Phố Liễu Giai - Ba Đình, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 92 m2 244,57 triệu/m2
      Phân lô quân đội vỉa hè KD oto tránh.92m2 MT 6m đang KD sầm uất.Nhà đẹp - ngay phố - doanh thu 150 tr.Tầng 1: KD nội thất.Tầng 2 - 5 thông sàn cho thuê.Tầng...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 4,55 tỷ

      4.55 tỷ 53 m2 85,85 triệu/m2
      Thanh Xuân 53m2, 3tầng, ngõ 3m, bãi xe ô tô dừng đỗ cách 3m, 2 thoáng sáng 4,55 tỉ có thỏa thuận, quan tâm call ngay 0975 515 ***
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 44 m2 tại Phố Phương Liệt - Thanh Xuân, thỏa thuận

      Thỏa thuận 44 m2
      - ngôi nhà phố Phương Liệt thông Trường Chinh - ô tô tô đỗ cửa - Ngõ thông KD - Nhà dân xây chắc chắn.- DT 44m2 * 4T.giá cả thỏa thuận.- Nhà chủ tự...
      Phố Phương Liệt, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Khoái - Hoàng Mai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 33 m2 93,94 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Nguyễn Khoái, Thanh Trì, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.10m ra oto tránh đỗ.Thiết kế cực sang.DT 33m2 x 5 tầng. Giá chỉ 3,1 tỉ (có thỏa ...
      Đường Nguyễn Khoái, Phường Thanh Trì, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Đường Tô Hiệu - Hà Đông, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 50 m2 109 triệu/m2
      Bán nhà Tô Hiệu, Hà Đông, ngõ thông, oto đỗ cách 10m cách vị trí đường chính Tô Hiệu 50 m.- Cách phố Lê Lợi 60m, oto đỗ sát nhà, ngõ thông tứ tung.* Thông...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 8 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Thịnh - Trung Liệt - Đống Đa, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 75 m2 202,67 triệu/m2
      Cần bán toà căn hộ chung cư dịch vụ dòng tiền 2 mặt ngõ Thái Thịnh - Đống Đa.- DT: 75 mét vuông x 8 tầng x MT 4.4m.- Nhà thiết kế 12 căn hộ chung...
      Phố Thái Thịnh, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Khang, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      + Khu vực trung tâm Cầu Giấy giao thông thuận tiện các ngả thông ra Yên Hòa Bình, Trung Kính to, Nguyễn Khang. Tiện ích mọi mặt gần trường Tiểu học,2,3...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đại Từ - Hoàng Mai, giá 7,4 tỷ

      7.4 tỷ 50 m2 148 triệu/m2
      Siêu phẩm phân lô oto tránh Đại Từ, Nguyễn Hữu Thọ, 50m2, 6 tầng, 9 ngủ, MT 4.3m.Giá 7.4 tỉ.contact: 0839 832 ***.Mô tả:+ Nhà nằm trong khu phân lô thuộc...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 3m tại Xã Vĩnh Quỳnh - Thanh Trì, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 63 m2 50,8 triệu/m2
      DT: 63 mét vuông, nhà 3 tầng mới, MT: 3,7m.Giá 3,2tỉ (thỏa thuận).Thiết kế:- Tầng 1: Sân vườn, phòng khách, bếp + p. Ăn,  phòng vệ sinh.-...
      Xã Vĩnh Quỳnh, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2 tại Đường Nguyễn An Ninh - Hoàng Mai, giá 5,35 tỷ

      5.35 tỷ 60 m2 89,17 triệu/m2
      Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai, 60m2 4 tầng, bìa đỏ chính chủ, oto 7 chỗ đỗ cửa.5.35 tỉ.0839 832 ***.Mô tả.Chủ cần bán ngay vào HCM giảm chào 1 tỉ.Vị trí đẹp...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 78 m2, mặt tiền 4m tại Phường Đức Giang - Long Biên, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 78 m2 66,03 triệu/m2
      C Hoa hàng xóm làm ăn phát đạt nay muốn đổi nhà mặt phố, nên nhờ bán.ngôi nhà DT rộng 78m2 MT: 4.5m - oto 16 chỗ vào tại Đức Giang Long biên.Gần trường các...
      Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 34 m2 120,59 triệu/m2
      Thanh Xuân 34m2, 2tầng, mặt chợ KD gì cũng đc, ngõ to thông, cách đường chính ô tô gần, 4,1tỉ có thỏa thuận. Quan tâm hotline 0975 515 ***

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      Phân lô quân đội Lê Trọng Tấn - ngõ to oto qua - nhà xâu đc 5 năm rất mới.- Thông số: Nhà mới đẹp 40m2, vuông vức 4 tỉ.- Đường rất rộng, oto có thể qua nhà...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 46 m2 113,05 triệu/m2
      siêu hiếm - Mỹ Đình Từ Liêm - mặt ngõ KD bất chấp mọi loại hình - oto lý thuyết - thông tứ tung - 46m2, 2T, 5.2 tỉ có bớt.- Vị trí siêu đẹp, siêu hiếm...
      Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 142 m2, mặt tiền 6m tại Phường Mỹ Đình 1 - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 32 tỷ

      32 tỷ 142 m2 225,36 triệu/m2
      Mô tả:- Khu ĐT Mỹ Đình Sông Đà nằm ngay đối diện tòa Keang Nam sừng sững chọc trời, kế bên là The Manor sang chảnh. Nói đến khu này hẳn ai cũng biết như một...
      Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 38 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 38 m2 52,64 triệu/m2
      chính chủ chuyển công tác bán ngôi nhà ngay ủy ban nhân dân xã Vân Canh (ảnh thật 100 phần trăm)DT 38 mét vuông ,để lại toàn bộ nội thất như...