Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.096 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 15m tại Phố Ngụy Như Kon Tum, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 75 m2 273,34 triệu/m2
      Tuyệt phẩm lô góc 2 mặt phố to - KD sầm uất.+ Vị trí đắc địa lô góc ngay ngã tư, khu vực nhiều khách tìm kiếm, oto tránh vỉa hè.+ Hướng: 2 cửa Nam và TN.+...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Ngưu - Hoàng Mai, giá 6 tỷ

      6 tỷ 80 m2 75 triệu/m2
      Mặt bờ sông Kim Ngưu 4 tầng rồng 80m2 MT 4.35m, đường trước nhà oto tránh.Giá mở bán: 6 tỉ.0705 582 ***.PS/ Hình ảnh & thông tin chuẩn nhà bán.
      Đường Kim Ngưu, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 5 tầng, 38 m2 tại Đường Ngọc Lâm - Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      Hàng hiếm - nhanh thì còn, chậm thì mất.Độc quyền bán.Phố cổ Ngọc Lâm - trước nhà cực thoáng - để vài xe - tặng đầy đủ nội thất đẹp.Vợ ck E Huệ mua nhà ở...
      Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 6 tầng, 85 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 85 m2 100 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini phố Ngọc Thụy - cạnh công viên - thang máy - tiểu cảnh - không gian sống đẳng cấp.Mô tả:- Vị trí: Ngay chợ Ngọc Thuỵ - cách cầu...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 3m tại Phố Nghĩa Tân - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 50 m2 224 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Nghĩa Tân 50m2 6 tầng mới đẹp, MT 3,7m, giá 11.2 tỉ đường 2 oto tránh nhau.Tầng 1 khách, bếp,  phòng vệ sinh.Tầng 2,3,4,5 mỗi tầng...
      Ngõ 1, Phố Nghĩa Tân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Chí Kiên, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 60 m2 186,67 triệu/m2
      Phố vip Phùng Chí Kiên - lô góc - vỉa hè - ôtô đỗ ngày đêm 60 mét vuông x 3 tầng 11.2 tỉ.+ Nhà vị trí khu phân lô dân trí vip Phùng Chí Kiên, giao...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 6m tại Đường Ngọc Trục, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 32 m2 92,19 triệu/m2
      Nhà 5 tầng dân xây, kiên cố và tâm huyết tại Ngọc Trục, Đại Mỗ, Nam Từ Liêm.Nhà dân xây vẫn còn rất mới, khang trang kết cấu kiên cố bền vững.Vị trí ngay...
      Đường Ngọc Trục, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Chí Thanh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 65 m2 238,47 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán tòa nhà phân lô, mặt ngõ oto tránh phố Nguyễn Chí Thanh - Trung tâm Đống Đa TP Hà Nội. Vị trí đắc địa gần các trường đại học: Ngoại...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      Nhà mới tinh chính chủ xây tâm huyết rất đẹp và cẩn thận. Thiết kế 5 tầng 3 ngủ 1 thờ, VS khép kín, cầu thang cuối nhà PN rất rộng.Đẹp nhất phố, quy hoạch...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vân Lũng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 34 m2 73,53 triệu/m2
      Nhà nằm kế cận các kdt đẳng cấp xịn xò như: Sudico, vin Thăng long, Geleximco.Vị trí thuận tiện gần chợ gần trường, 3p xe máy ra tới phố Lê Trọng Tấn đông...
      Đường Vân Lũng, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 48 m2, mặt tiền 3m tại Đường Ngọc Lâm - Long Biên, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 48 m2 175 triệu/m2
      Ra nước ngoài định cư cần bán nhà ngõ 154 Ngọc Lâm 48m2 x 6 tầng.100m ra đường Nguyễn Văn Cừ.Đường trước nhà 5m.nhà để xe oto - Tầng lửng - Thang máy.DT:...
      Ngõ 154, Đường Ngọc Lâm, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khuất Duy Tiến, giá 11 tỷ

      11 tỷ 55 m2 200 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 6 tầng ở ngõ 5 Khuất Duy Tiến, P. Thanh Xuân Bắc, Thủ đô Hà Nội. DT 55m2x6T, MT 4.5m, giá 11 tỉ, nhà mới ở ngay.Vị trí đẹp, ngõ thông...
      Ngõ 5, Đường Khuất Duy Tiến, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 8 tầng, 60 m2, mặt tiền 6m , giá 14,2 tỷ

      14.2 tỷ 60 m2 236,67 triệu/m2
      Siêu phẩm lô góc Nguyễn Trãi.--------------------------------------------------Toà căn hộ chung cư dịch vụ(nhà cho thuê) trung tâm Q. thanh xuân phố...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đống Đa, giá 13,1 tỷ

      13.1 tỷ 34 m2 385,3 triệu/m2
      VỈA HÈ, oto, KD, THANG MÁY, NHÀ DÂN TÂM HUYẾT, TẶNG TOÀN BỘ NỘI THẤT TỔNG TRỊ GIÁ GẦN 3 tỉ.+ Thiết kế:- Tầng 1: KD + bếp + vệ sinh.- Tầng 2: Khách + vệ...
      Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thạch Bàn - Long Biên, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      Gần Aeon Thạch Bàn - nhà để xe oto - KD - vị trí vàng long biên - gần hồ thạch bàn - giá trị tăng lên từng ngày - đầu tư giữ tiền.+ Khu vực Long Biên đang...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 5 tầng, 38 m2 tại Đường Nguyễn Sơn - Gia Thụy - Long Biên, giá rẻ

      Thỏa thuận 38 m2
      Hiếm vô cùng - Nguyễn Sơn - 5m ô tô tránh - nhà mới.Bán nhà Nguyễn Sơn - Khu hàng không - ô tô đỗ cửa - 5m ô tô tránh - 38m2 - nhỉnh 4 tỉ liên hệ: 0977...
      Đường Nguyễn Sơn, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 100 m2 tại Đường Đào Tấn - Cống Vị - Ba Đình, giá 27 tỷ

      27 tỷ 100 m2 270 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh căn biệt thự 6 tầng phố Đào Tấn, Ba Đình, thành phố Hà Nội. Dt:100m2, mt:10m. Nhà có thang máy, nội thất hiện đại, sang trọng,...
      Đường Đào Tấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà shr 7 tầng, 105 m2, mặt tiền 8m tại Phường Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 10,19 tỷ

      10.19 tỷ 105 m2 97,05 triệu/m2
      _Đi lại Thuận tiên Cần bán nhanh._Còn Nhiều Nhà Đất Phù Hợp: Mua Ở, Đầu Tư, Mua Tích Lũy TS._Giáp Khu Vui Chơi Thể Thao, Nhà Hàng, coffee, Trường Học._Môi...
      Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!