Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.096 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà đất 32 m2 tại Phường Tân Mai - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      Chủ gửi bán gấp nhà Tân Mai: 32m, ngõ thông, 40m ra ô tô tránh, gần phố lớn , giá 3.6 tỉChị Thảo chuyển công tác vào Nam gửi em Hương bán gấp ngôi nhà...
      Phường Tân Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Bà Triệu - Hà Đông, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      bán ngay nhà lk đầu giá Ngõ Cổng, Hà Đông phân lô hạ tầng đồng bộ vỉa hè o to tránh KD văn phòng hoàn thiện tâm huyết giá nào cũng bán.Dt: 50m2, mt: 4m, 5...
      Phố Bà Triệu, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 115 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 14,7 tỷ

      14.7 tỷ 115 m2 127,83 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 2 tầng tại đường Lạc Long Quân, gần trung tâm thương mại Lotte Hồ Tây, DT 115m2 x 2 tầng x 6.3m rộng.+ Vị trí: Nhà trên đường Lạc Long...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại Phố Khâm Thiên - Thổ Quan - Đống Đa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 32 m2 131,25 triệu/m2
      Ngõ chạy quanh nhà - 3 mặt thoáng - trung tâm Đống Đa - nhà mới kính khôngong.+ Ngõ Thổ Quan - Khâm Thiên thông Đê La Thành, thông Trung Phụng, nhà bán có...
      Ngõ Thổ Quan, Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nam Dư - Hoàng Mai, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 76 m2 138,16 triệu/m2
      garage ôtô + thang máy.DT: 76 mét vuông. Thiết kế 5 tầng.Mt gần 5m. Cầu thang, thang máy giữa.Bán nhà P. Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Thủ đô Hà Nội.Ngõ...
      Đường Nam Dư, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ngọc Hồi - Tứ Hiệp - Thanh Trì, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      Nhà ngay gần IEC, Công An Huyện Tứ Hiệp, Sân Bóng Huyện Thanh Trì.Nhà gần trường Ngô Sĩ Kiện, Chu Văn An, mẫu giáo.Chính chủ dân xây 50 mét vuông x 5...
      Đường Ngọc Hồi, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 70 m2 tại Đường Lương Thế Vinh, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 70 m2 87,86 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 250, phố Lương Thế Vinh, Thanh Xuân, DT 70 m2, chỉ 6,15 tỉ thỏa thuận.- Nhà nằm trong khu dân trí cao, yên tĩnh, ngõ tương đối rộng rãi, xe...
      Ngõ 250, Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 61 m2 tại Phường Bồ Đề - Long Biên - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 61 m2 118,04 triệu/m2
      oto vào nhà, lô góc, 3 thoáng, liên kế tổ hợp căn hộ cao cấp Berriver, khu vip nhát Q. Long Biên.DT: 61m2 5 tầng.Giá: Hơn 7 tỉ chút(có thỏa thuận với...
      Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Khương Trung, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      căn nhà phố Khương Trung, Thanh Xuân, DT 45m2, 5 tầng, MT 5.5m. Giá 6.5 tỉ.- Nhà mới cứng, MT rộng sổ A4, gần hồ Đầm Hồng, 33 bước ra oto.Mô tả:- Nhà chủ...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 21 tỷ

      21 tỷ 81 m2 259,26 triệu/m2
      - Bán nhà 5 tầng phố Lạc Long Quân, phía sau ủy ban nhân dân Q. Tây Hồ.- DT 81 mét vuông MT gần 5m vỉa hè oto tránh, vừa ở vừa làm văn phong.- giá...
      Ngõ 647, Đường Lạc Long Quân, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 38 m2 122,37 triệu/m2
      Chủ giảm 100tr - nhà đẹp - sạch - thơm - hướng đn mát mẻ - an sinh xã hội đỉnh.Ngọc Thụy 38m2 - 4 tầng - giá 4,65 tỉ.Khu Ngọc Thụy đã hot nay còn hot hơn...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đất 4 tầng, 30 m2 tại Phố Kim Mã - Kim Mã - Ba Đình - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 30 m2 101,67 triệu/m2
      - Nhà chủ tự xây rất chắc chắn, từ tầng 2 đua ra là 33m2. Chủ thiết kế hợp lý cho 1 gia đình, phòng nào cũng có cửa sổ thông thoáng.- Tầng 1: Khách, Bếp,...
      Ngõ 82, Phố Kim Mã, Phường Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 68 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 68 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà hiếm Cổ Nhuế ngõ thông gần đại học Mỏ giao thông vô cùng thuận tiện 68m2+ Giao thông thuận tiện, trung tâm TP, gần nhiều trường đại học... Tiện...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 46 m2 tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 46 m2 141,31 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn, Liễu Giai, Ba Đình.💥 MẶT NGÕ THÔNG _ GẦN PHỐ _ MT RỘNG.+ Vị trí mặt ngõ thông, rộng 3m. Rất gần phố có thể KD nhỏ.+ DT 46 mét vuông,...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 25 m2 tại Đường Nguyễn Xiển - Thanh Xuân, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 25 m2 111,2 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà nhỏ tại Nguyễn Xiển Triều Khúc - Tân Triều 4.5 tầng công năng sử dụng hợp lý với gia đình nhỏ.- Gần phố ngõ trước nhà 3,2m...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng 6 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 82 m2 262,2 triệu/m2
      Trung tâm Q. Hai Bà Trưng, khu phân lô căn bộ cao cấp, oto chạy vòng quanh, nhà với DT 82 mét vuông - 6 tầng thang máy, KD văn phòng, phòng khám,...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 80 m2 343,75 triệu/m2
      Bán nhà phân lô khu vip Trung Kính, phân lô oto tránh vỉa hè, an sinh xã hội tuyệt đỉnh, KD sầm uất.Vị trí nhà bán nằm sát mặt phố Trung Kính, đường phân...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 6 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Chí Thanh - Đống Đa, giá 12,2 tỷ

      12.2 tỷ 36 m2 338,89 triệu/m2
      Phân lô - Thang máy - Vỉa Hè - oto chạy vòng quanh - Gần phố.- Trung Tâm Q. Đống Đa khu vực sầm uất phân lô bàn cờ hiếm nhà bán.- Thiết kế: - T1: nhà để ...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!