Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường 768 - Vĩnh Cửu, giá 860 triệu

      860 triệu 60 m2 14,34 triệu/m2
      Bán nhà giá rẻ khu vực trung tâm xã Thạnh Phú.Nhà 1trệt 1lầu, 2 PN, 1P khách, 1P thờ, 1bếp, 2  nhà vệ sinh.Nhà sổ chung mua bán VPLS... Giá 860tr...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 136 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thái Học - Biên Hòa, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 136 m2 20,59 triệu/m2
      Cần bán nhà sổ hồng riêng ngay chợ KP4, DT 5x27, giá 2.8 tỉ (thỏa thuận).- DT: 5x27 (136m2) giá 2.8 tỉ (thỏa thuận mạnh).- thỏa thuận chính chủ, bao...
      Đường Nguyễn Thái Học, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Phường Hải Tân, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 81 m2 66,67 triệu/m2
      Quỹ đất đẹp của Tp Hải Dương KĐT phía hướng Đông Nam Cường bán ngay nhà 4 tầng trục đường An Dương Vương lối đi vào cổng của KĐT Ecorivers.Nhà 4 tầng...
      Đường An Dương Vương, Phường Hải Tân, Hải Dương, Hải Dương

      Sở hữu căn nhà 3 tầng, 179 m2, mặt tiền 8m, hướng Tây - Bắc tại Phường Trần Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 179 m2 35,2 triệu/m2
      Chính chủ tôi cần bán lại căn biệt thự tại P. Trần Phú trung tâm TP, cách Vincom chỉ 300mDT 179 mét vuông MT 8.4m Tây BắcThiết kế nhà 3 tầng, 4...
      Phường Trần Phú, Hà Tĩnh, Hà Tĩnh
      Đ
      Nguyễn Đình Tiến Đạt Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Tuệ Tĩnh - Nguyễn Trãi, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà phố Tuệ Tĩnh.DT 36.2 mét vuông.liên hệ ngay 0969 771 ***
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường Nguyễn Trãi, Hải Dương, Hải Dương

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Đường B1 - Nha Trang, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 108 m2 87,97 triệu/m2
      Bán nhà 4 tầng góc đường B1 - khu đô thị Vĩnh Điềm Trung - Nha Trang.- DT: 108m2 (ngang 6m).- Hướng Nam.- Đường nhựa rộng 14m.- Nhà góc 4 tầng có 3 mặt...
      Dự án Vĩnh Điềm Trung, Đường B1, Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà shr 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Đường Phước Hải - Nha Trang, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 100 m2 98 triệu/m2
      Bán nhà đường Văn Tiến Dũng khu đô thị VCN Phước Hải đã có SHR, hướng đông giá chỉ 9,8 tỉ.DT 100 mét vuông ngang 5m.Hướng Đông.Nhà hiện trạng có 4...
      Dự án VCN Phước Hải, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phước Long, giá 60 triệu

      60 triệu 100 m2 0,6 triệu/m2
      nhà mặt tiền VỪA Ở VỪA KẾT HỢP KD LƯU TRÚ TẠO DÒNG TIỀN- Nhà trong KĐT phía Nam TP Nha Trang - Xung quanh là khu mới phát triển, tiện ích đầy đủ, nội khu...
      Dự án Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      H
      Ngọc Châu Bđs Khánh Hòa Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Diên Khánh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 0 m2
      Nhà xây để ở giờ có việc cần bán - Diên Sơn, diên Khánh.- Đường bê tông rộng 4m, cách đường Liên Thôn chỉ 20m.- KDC đông đúc, cách Chợ và Uỷ Ban Diên Sơn...
      Đường Liên Thôn, Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Nông - Nha Trang, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      Bán nhà 1 tầng Cầu Dứa Phú Nông Vĩnh Ngọc.Vị trí hẻm 3m bên cạnh trạm y tế Vĩnh Ngọc đường Cầu Dứa Phú Nông gần chợ Vĩnh Ngọc.Nhà 1 trệt một lầu 3 PN phòng...
      Đường Cầu Dứa - Phú Nông, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Kiến Thiết - Phước Hòa - Nha Trang, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 0 m2
      Bán nhà khu bàn cờ, MT đường Kiến Thiết hiện trạng 5m, quy hoạch 10m 5,8 tỉ.DT: 118,4 mét vuông. Ngang gần 5,5m.Kết cấu: 2 tầng 1 sân thượng gồm 2...
      Đường Kiến Thiết, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 94 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Xiển - Nha Trang, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 94 m2 24,47 triệu/m2
      Bán căn 2 MT - hẻm Nguyễn Xiển - KDT - AT - P. Vĩnh Hải - TP. Nha Trang...DT 94m2 ngang 4,5m có 75m2 ODT.- Hướng: Tây.- Đg: Hiện trạng 4m betông, oto thông...
      Đường Nguyễn Xiển, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp nhà shr 1 tầng, 123 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Ninh Hòa, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 123 m2 13,01 triệu/m2
      Bán nhà TDP4, P. Ninh Hiệp, TX Ninh Hòa, Khánh Hòa. DT 123m2. Chiều dài 22m, nở hậu. Giá 1.6 tỉ. Nhà nằm khu vực TT P. Ninh Hiệp, TX Ninh Hòa. Gần cơ quan...
      TDP4, Đường 2/4, Phường Ninh Hiệp, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh căn nhà riêng tại Phố Phương Mai - Vĩnh Phước - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,45 tỷ

      5.45 tỷ 0 m2
      - đc: Tổ 9. Phương Mai, P. Vĩnh Phước, Tp Nha Trang tỉnh Khánh Hòa.- Vị trí nhà nằm ngay khu quân đội văn minh, an ninh tố.- DT: 133,2  mét vuông.-...
      Tổ 9, Phố Phương Mai, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nhà riêng 3 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Chích - Nha Trang, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 56 m2 61,61 triệu/m2
      Chính chủ nhờ bán nhà 3 tầng 2 MT đường oto khu Lộc Phát Nguyễn Chích!Vị trí nền đất nằm ngay khu quân đội văn minh, an ninh đảm bảo.DT: 56  mét ...
      Đường Nguyễn Chích, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Nha Trang, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      💥🔥Chủ đi nước ngoài cần bán nhanh giảm sâu ngôi nhà phố 4 tầng, 2 MT đường Dã Tượng - Giá chỉ còn 9.5 tỉ (Cách đường Trần Phú 200m).👉 Nhà hiện đang KD...
      Phường Vĩnh Nguyên, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 120 m2, mặt tiền 5m tại Đường Vân Đồn - Nha Trang, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      DT sàn: 120m2 bìa đỏ có TS gắn liền.Hiện trạng đường rộng 20m.Kết cấu nhà: 3 tầng. Tổng DT 286,36 m2.Hướng: hướng Đông Nam.Vị trí tại khu vực KD ăn uống...
      Đường Vân Đồn, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nhà shr 2 tầng, 130 m2, mặt tiền 6m tại Đường 23/10 - Nha Trang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 130 m2 20 triệu/m2
      bán nhanh nhà mới Vĩnh Trung, Nha Trang cách 23/10 chỉ 100m.DT: 130m2 (ngang 6m).Đường hiện trạng bê tông: 5m (QH 30m).Thiết kế hiện đại decor nhà bằng đá...
      Đường 23/10, Xã Vĩnh Trung, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.