Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Văn Thụ - Hoàng Mai, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      Bán ngôi nhà tự xây tâm huyết từ 2020 còn rất mới, vừa hết mùi sơn, nhà thiết kế đẹp, hiện đại, còn nguyên giấy phép XD và bản vẽ thiết kế. Nhà cách hồ...
      Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 6 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Xuân La - Bắc Từ Liêm, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 37 m2 117,57 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 2 Xuân Đỉnh (thông ngõ 38 Xuân La) cách cổng chào Xuân Đỉnh 100m. Nhà xây mới hiện đại, có lô góc, DT từ 30 - 37 mét vuông giá từ 4.35...
      Đường Xuân La, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,75 tỷ

      3.75 tỷ 30 m2 125 triệu/m2
      Bán nhà mặt tiền Khương Trung gần oto, lô góc 2 thoáng, nhà đẹp tặng nội thất - giá hợp lý.- Phố Khương Trung là con phố sầm uất KD buôn bán tấp nập, tiện...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 34 m2 tại Đường Đức Giang - Long Biên, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 34 m2 92,65 triệu/m2
      + Vị trí ngôi nhà cực kỳ thuận tiện, ngay phố Đức Giang, chỉ vài ph xe chạy lên cầu Đông Trù, cầu Chui Ngô Gia Tự.+ ngôi nhà DT rộng, 34m2, 5 tầng, 3 PN...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 32 m2 tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm, giá 2,65 tỷ

      2.65 tỷ 32 m2 82,82 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 521 Cổ Nhuế DT 32 mét vuông xây 1.5 tầng, 2  phòng ngủ, MT 4m, gần ô tô, khu vực sầm uất.Xung quanh buôn bán sầm uất không thiếu...
      Ngõ 521, Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 0 m2
      + Mô tả:- Tin thật ảnh thật 100 phần trăm.- Vị trí đắc địa Thịnh Liệt, ngay trung tâm Q. Hoàng Mai, giáp trục 2.5 nối từ Q. uỷ sang khu đô thị...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 6 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 75 m2 200 triệu/m2
      Chính chủ A Quân cần bán ngôi nhà phân lô phố Nguyễn Thị định - Hoàng Ngân - DT 75m2 xây 6 tầng chắc chắn, giá chào 15 tỉ (có thỏa thuận).- Nhà bán vị trí...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m tại đường Mỹ Đình - Nam Từ Liêm, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 32 m2 112,5 triệu/m2
      - Chủ cần bán ngay nhà ở đường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, 3 tỉ 6, nhà xây đẹp, mặt ngõ KD sầm uất, cách đường ôtô 12 m.- Tòa nhà tọa lạc vị trí đắc địa, trung...
      Đường Mỹ Đình 1, Phường Mỹ Đình 1, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 3 tầng, 99 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 99 m2 176,77 triệu/m2
      Nhà 3 tầng phân lô vip nhất Thanh Xuân, Hoàng Văn Thái giá đầu tư bán đất tặng nhà. 99 mv. MT rộng. Vị trí siêu đẹp. Thông số sổ đẹp. Không lỗi phong thuỷ.
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 35 m2 128,58 triệu/m2
      Gia đình tôi cần bán nhà ngõ 515 Hoàng Hoa Thám, Ba Đình, thành phố Hà Nội 35 mét vuông x 6 t giá 4,5 tỷ.DT 35  mét vuông nhà 6 tầng mới...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 90 m2 131,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà Đội Cấn 90 mét vuông, xây 5 tầng thang máy, thoáng 3 mặt: Trước sau và bên hông.+ Nhà thuộc phố Đội Cấn, P. Liễu Giai, cách Hồ...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 30 tỷ

      30 tỷ 75 m2 400 triệu/m2
      * Nhà 7 tầng thang máy mặt phân lô ngõ Hoàng Cầu, gần phố, vỉa hè, oto tránh, dừng đỗ ngày đêm, Cả dãy đều KD, văn phòng.- DT 75m2, tầng 2 trở lên đua...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 52 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 52 m2 226,93 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.💥 NHÀ MẶT NGÕ oto TRÁNH CÁCH PHỐ HƠN 10M.+ Vị trí mặt ngõ oto tránh, 3 bước ra phố Hoàng Quốc Việt ngay ngã 4...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 32 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 32 m2 140,63 triệu/m2
      Nhà 3 thoáng, lô góc, gần oto, có nhiều cửa sổ, thoáng sáng vô cùng.Ngõ to, rộng, tiện ích ngập tràn.Thiết kế: Dân xây.Nhà gần các trường học cấp 1,2,3 Xuân...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 9 tầng, 118 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công - Cầu Giấy, giá 34,5 tỷ

      34.5 tỷ 118 m2 292,38 triệu/m2
      BÁN TOÀ NHÀ 9 TẦNG, 118m² - VÕ CHÍ CÔNG CẦU GIẤY - 1HẦM 8NỔI LỪNG LỮNG GIỮA PHỐ - LÔ GÓC, 32 PHÒNG CHO THUÊ DOANH THU TRÊN 200TR/THÁNG - ô tô 7 CHỖ VÀO...
      Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Giáp Nhất - Thanh Xuân, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 54 m2 196,3 triệu/m2
      Cam kết 100 phần trăm thông tin thật - nhà mới - lô góc - thang máy - oto tránh - KD.- Vị trí nhà cách mặt ngõ 213 Giáp Nhất 20m, cách mặt phố 60m, lô...
      Đường Giáp Nhất, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 19,8 tỷ

      19.8 tỷ 55 m2 360 triệu/m2
      Khu vực hiếm nhà bán, nhà lô góc, một mặt oto tránh, một mặt oto, sau một nhà ra mặt phố Thái Hà.Khu vực KD văn phòng, dân trí cao, trung tâm kinh tế sầm...
      Phố Thái Hà, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà shr 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên, giá 7,8 tỷ

      7.8 tỷ 55 m2 141,82 triệu/m2
      VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA CÁCH MẶT PHỐ THẠCH BÀN CHỈ 30M - XUNG QUANH CÓ CHỢ THẠCH BÀN, ĐÊ BÁT KHỐI, AEON. CỔ LINH ... DI CHUYỂN THUẬN TIỆN CÁC NGẢ - NHÀ oto TRÁNH ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!