Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 8m tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà ngay Đường Huỳnh Văn Nghệ - Huỳnh Văn Nghệ.Giá 2,2 tỉ.DT: 4.5 x 20m (Thổ cư 100 phần trăm).Nhà tân cổ điển, thiết kế 1 trệt 1 lầu...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng căn nhà 2 tầng, 84 m2 tại Đường ĐT 768 - Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 84 m2 16,08 triệu/m2
      - Nằm tại vị trí trắc địa, là cầu nối giao thương của Bình Dương và Đồng Nai.Sân bay Biên Hòa, KDL Bửu Long, ĐH Lạc Hồng.. Bán kính 3 kilomet.- DT nhà...
      Dự án Tân Triều Riverside, Đường ĐT 768, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhà shr 1 tầng, 103 m2, mặt tiền 6m tại Phường Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 103 m2 15,05 triệu/m2
      🆘 Bán ngôi nhà xây mới gần BV da liễu gần Trảng Dài Biên Hòa✓ DT 4.5 x 25m. Sổ riêng thổ cư hết đất- Nhà gác lửng xây kiên cố thiết kế hiện đại. Camera an...
      Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà riêng 80 m2, mặt tiền 5m tại Phường Tam Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 80 m2 58,75 triệu/m2
      Nhà 1 phòng khách 3 PN, master, 2  phòng vệ sinh thiết kế sang trọng.Khu vực đường ô tô né nhau, cư dân đông đúc, gần chợ trường học, BV, nhà...
      Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà đất 1 tầng, 313 m2, mặt tiền 1m, hướng Tây - Nam tại Biên Hòa, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 313 m2 36,75 triệu/m2
      llllll nhà phố đường Nguyễn Phúc Chu chợ Phú Thọ kp5 Trảng Dài. Cách đường Nguyễn Ái Quốc 100m. MT KD đa ngành mà giá chỉ 37tr/m2 call ngay:0886 786 ***...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay căn nhà 3 tầng, 90 m2 tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 90 m2 21,67 triệu/m2
      Do chuyển đổi mục đích nên phải bán đi ngôi nhà tâm huyết ngay khu Lavender Tín Khải.Cách khu du lịch Bửu Long 5 kilomet.Cách cây xăng 75 chỉ...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu nhà đẹp 1 tầng, 100 m2 tại Đường 768 - Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 100 m2 14,5 triệu/m2
      Chấp nhận lỗ 200tr.Chính chủ bán ngay ngôi nhà cấp 4.Ngay cây xăng Thạnh Phú.bìa đỏ riêng thổ cư hết đất.Nhà xây mới, hoàn thiện vào ở luôn.Giá đúng...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán căn nhà riêng 2 tầng, 56 m2, mặt tiền 5m tại Đường 768 - Vĩnh Cửu, giá 860 tr

      860 triệu 56 m2 15,36 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà 1 trệt 1 lầu ngay sau lưng chợ Thạnh Phú đi bộ chỉ 50 mét.Nhà xây 1 trệt 1 lầu DT 4 x 14 m.Nhà thiết kế gồm 2 PN. 1 phòng khách 1 phòng...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 95 m2 tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá rẻ

      Thỏa thuận 95 m2
      Chính chủ bán 20 ngôi nhà có sẵn ngay Biên Hòa. Khu vực gần P. Tân Phong, Trảng Dài. Gần Đường Đồng Khởi.Giá từ 900tr - 1.4 tỉ - 1,68 tỉ - 1.9 tỉ - 2.050...
      Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 6m tại Đường Đồng Khởi, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 100 m2 19,5 triệu/m2
      Công tác xa nhà thuờng xuyên chính chủ bán ngay ngôi nhà vừa xây chưa kịp ở ngày nào. Giá chốt 1,95 tỉ(Thiện chí thỏa thuận).- Nhà ngay cuối đương Đồng...
      Đường Đồng Khởi, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 133 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Bình Đa - Biên Hòa, giá 6,95 tỷ

      6.95 tỷ 133 m2 52,26 triệu/m2
      Chủ giảm mạnh 500 tr, bán ngay để đi định cư.Ngay MT Trần Quốc Toản. bán ngay nhà đã hoàn công 133m2. hợp đồng cho thuê 10 tr/tháng.KD mua bán rất phù...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Bình Đa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường 768 - Vĩnh Cửu, giá 860 tr

      860 triệu 60 m2 14,34 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà 1 trệt 1 lầu ngay sau lưng chợ Thạnh Phú đi bộ chỉ 50 mét . Giá 860 tr . Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu . DT 4,5 x 14m . Nhà xây gồm 2 PN , 1...
      Đường 768, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 310 m2 tại Phường An Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 10,2 tỷ

      10.2 tỷ 310 m2 32,91 triệu/m2
      N802.Chủ gửi bán lô đất tâm huyết 3 đời tại ngã 4 Vũng Tàu P. An Bình 310m2 giá 10,2 tỉ.- DT: 10,2m x 23m, nở hậu gần 18m.- Đất full thổ cư (310m2).- Trên...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường An Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà đất 179 m2 tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 179 m2 22,3 triệu/m2
      Giảm từ 4,6 tỉ xuống còn 3 tỉ 99 giá gd trong tháng.Bán nhà cấp 4 Tân Phong TP Biên Hòa.pháp lí sổ hồng thổ cư.Dt ngang 6,4m dài 26m Hai MT trước sau,...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phùng Hưng - Biên Hòa, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 102 m2 31,38 triệu/m2
      MT đường Phùng Hưng đi vào xíu cỡ 3 bước chân.Nhà vừa xây xong, vẫn còn mùi mới cần người vào ở để bay mùi sơn, thơm mùi đồ ăn trong bếp.DT: 6x17m (102m2...
      Phố Phùng Hưng, Phường Tam Phước, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng tại Xã Tân Hạnh - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 0 m2
      Gia đình mình đang cần bán ngôi nhà - vừa xây dựng xong.Xây dựng 1 trệt 1 lầu - kiên cố.Nhà thiết kế đẹp - nội thất luxury.Có 3 PN - 1 phòng thờ riêng -...
      Phường Tân Hạnh, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường 1 - Bửu Long - Biên Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Tôi chính chủ cần bán nhanh ngôi nhà 1 lầu 1 trệt giá cả thỏa thuận.Vị trí ngay sát đường huỳnh văn nghệ Bửu Long.Cách văn miếu trấn biên - trường Đại...
      Đường 1, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà shr 1 tầng, 41 m2 tại Phường Hòa Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,89 tỷ

      1.89 tỷ 41 m2 46,1 triệu/m2
      Chủ bán nhà 1 trệt + 1 lầu Hòa BìnhDT công nhận đủ: 41m2. Tổng sản 82  mét vuôngKhu dân trí cao. Gần chợ, trường học. Đầy đủ tiện nghigiá: 1.890 tỉ...
      Phường Hòa Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!