Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà đẹp 3 tầng, 65 m2 tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,99 tỷ

      2.99 tỷ 65 m2 46 triệu/m2
      Nhà đẹp 3 tầng độc lập - oto vào nhà - Cái Tắt - An Đồng - gần ngã 5 Cơ Điện- DTMB: 65m * 3 tầng. (nở hậu)- bìa đỏ chính chủ.- Hướng: hướng Tây Bắc- Nhà...
      Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhà sổ riêng 52 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 1,22 tỷ

      1.22 tỷ 52 m2 23,47 triệu/m2
      Bán ngôi nhà gần chợ Mỹ Hạnh Nam, cách đường nhựa Giồng Lớn 200m.DT 52m2, có sân rộng, gồm phòng khách, 2 PN, bếp và 2 nhà vệ sinh.Chủ kẹt tiền bán ...
      Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán nhà đất 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Hồng Phong - Ngô Quyền, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 40 m2 123,75 triệu/m2
      - Bán nhà khu phân lô 22 Lê Hồng Phong gần dãy mặt đường tập trung nhiều NH, hotel.- DT 40 mét vuông, ngang 4m.- Đông Nam siêu hiếm.- Nhà xây 4 tầng...
      Lô 22, Đường Lê Hồng Phong, Phường Đông Khê, Ngô Quyền, Hải Phòng
      P
      Minh Quyết Bđs Mặt Phố Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 80 m2 tại Đường 824 - Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa, giá 1,52 tỷ

      1.52 tỷ 80 m2 19 triệu/m2
      Cần bán nhà 1/ đường 824 DT 80m2, nhà vừa xây 2  phòng ngủ.Nhà vừa xây, dọn vô ở ngay thiết kế 1 trệt, 1 lầu có sân rộng rãi thiết kế 2...
      1/, Đường 824, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 3m tại Phố Trần Nguyên Hãn - Lê Chân, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Nhà ở khu an ninh, giao thông thuận lợi.Viện, trường học, ở khu trung tâm.Gần bờ hồ tiện cho tập thể dục.Nhà nở hậu, có khe thoáng.
      Phố Trần Nguyên Hãn, Phường Trần Nguyên Hãn, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 60 m2 tại Đường Lê Hồng Phong - Đằng Lâm - Hải An, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      - Nhà 4 tầng dân xây Lê Hồng Phong gần Amakong.- Kết cấu: 4 ngủ, 3  toilet, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi, nhà để xe oto.- Đường trước nhà...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Đằng Lâm, Hải An, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà shr 3 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tỉnh lộ 9 - Đức Hòa, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 76 m2 37,5 triệu/m2
      Một ngôi nhà vị trí quá đẹp, kế bên công viên 7 kì quan thế giới của Cát Tường Phú Sinh, Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hoà Long An.- DT: 4x19m.- Xây 1 trệt 2 lầu, có...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An
      T
      Nguyễn Thị Ánh Tuyết Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà 1 tầng, 600 m2, mặt tiền 10m tại Xã Suối Nghệ - Châu Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 600 m2 5,84 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán ngôi nhà đang ở, có sẵn 100m2 thổ cư xã Suối Nghệ, huyện Châu Đức, Bà Rịa - Vũng Tàu.- DT: 600m2 (10 x 60m) có sẵn 100m2 thổ cư.- Nhà...
      Xã Suối Nghệ, Huyện Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Huyện Tiên Du, giá 5 tỷ

      5 tỷ 81 m2 61,73 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà 4 tầng tại Đồng Chuông, TT Lim, Tiên Du, BN. Giá chỉ 5 tỉ.DT 81  mét vuông.MT 4,5m.Hướng ĐB.Giá chỉ 5 tỉ (có thỏa thuận nhẹ).ngôi ...
      Thị trấn Lim, Tiên Du, Bắc Ninh

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 1 m2, mặt tiền 18m tại Đường ĐT753 - Đồng Phú, giá 320 triệu

      320 triệu 1 m2 320 triệu/m2
      Cần Bán Mảnh Vườn có nhà trên đất . Đường 18m cư dân đông đúc , chợ trường gần đó - Dt : 1400m2 ( 16m x 90m ) / 300m2 ( 10m x 30m ) - Giá : 320tr - Có...
      Đường ĐT753, Xã Tân Phước, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 94 m2, mặt tiền 6m tại Xã Hương Mạc - Từ Sơn, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 94 m2 14,37 triệu/m2
      Duy nhất 1 ngôi nhà 3 tầng Từ Sơn, giá công khai, hơn 1,3 tỉ xíu. Để mà nói thì riêng tiền xây nhà đã gần hết từng này rồi, nên thôi coi như không tính...
      Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán nhà sổ riêng 80 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Thủ Khoa Huân - Châu Đốc, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại dãy nhà trọ đường Thủ Khoa Huân, P. Châu Phú B - Châu Đốc.- KDC an ninh.- Full thổ cư, bìa đỏ chính chủ.- DT: 5.2x15.3m (80 mét ...
      Đường Thủ Khoa Huân, Phường Châu Phú B, Châu Đốc, An Giang

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Quang Đạo - Từ Sơn, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Chủ thiện chí cần bán nhà giá nhỉnh 8 tỉ tặng luôn bộ bàn ghế trong hình.Nhà 5 tầng công viên Phú Điền, Tân Hồng, Từ Sơn, Bắc Ninh có thang máy giá nhỉnh 8...
      Đường Lê Quang Đạo, Phường Tân Hồng, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Cần bán căn nhà 2 tầng, hướng Tây tại Đường Quang Trung - An Lạc - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Giảm sốc 250 tr.Nhà 1 trệt 1 lầu hẻm 50 đường Quang Trung Ninh Kiều - Cần Thơ.2 tỉ 350 = 2 tỉ 100 chốt nhanh.DT: 3,4m x 10,30m = 34,68m2 tuy nhiên thực tế...
      Hẻm 50, Đường Quang Trung, Phường An Lạc, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Linh, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 44 m2 64,78 triệu/m2
      căn hộ góc nhà trệt lầu hẻm 11 Nguyễn Văn Linh gần BV đa khoa.- DT: 44 mét vuông.- Nhà lầu đúc - diện tích sử dụng: 80 mét vuông.- Hướng:...
      hẻm 11 Đường Nguyễn Văn Linh, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ
      N
      Nguyễn Thị Tố Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 72 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ái Quốc, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 72 m2 38,2 triệu/m2
      Giảm 300 tr chỉ còn: 2 tỉ 750 tr.Chủ gửi bán nhà 1 trệt 1 lửng đúc tại KP1 - P. Tân Hiệp - Biên Hòa.Vị trí gần chợ nhỏ Tân Hiệp, cách Nguyễn Ái Quốc chỉ...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 120 m2 tại Đường Nguyễn Thiện Thuật - An Hòa - Biên Hòa, giá 3,68 tỷ

      3.68 tỷ 120 m2 30,67 triệu/m2
      Nhà ngộp Bến Gỗ - An Hoà - Biên Hoà.bán nhanh ngôi nhà MT đường Nguyễn Thiện Thuật - An Hoà (cách cổng chào Bến Gỗ 400m).DT: 5,5x22m (120 mét ...
      Phố Nguyễn Thiện Thuật, Phường An Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nhà 1 tầng, 407 m2, mặt tiền 15m tại Xã Bình Minh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 407 m2 11,06 triệu/m2
      Ngộp nợ cần bán nhà gấp rộng 407  mét vuông, Bình Minh Trảng Bom Đồng Nai- DT: 407  mét vuông, có 375 mét vuông thổ cư- Ngang 15,5 m dài...
      Đường Bình Minh, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!