Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp căn nhà 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Đán 2 - Thanh Khê, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 90 m2 48,89 triệu/m2
      Nhà trung tâm Q. Thanh Khê.Giá chỉ có 4,4 tỉ.DT: 90 mét vuông.Ngang: 5m. Dài: 18m. vuông vắn.Khu đất cao ráo, không ngập lụt, ngay trung tâm Q. thanh...
      Đường Xuân Đán 2, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 182 m2 tại Phường An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 182 m2 107,15 triệu/m2
      Chính chủ cần sang nhượng toà căn hộ chung cư ngay cầu Rồng.- DT: 182 mét vuông.- Công năng: Thiết kế 5 tầng nổi + 1 tầng bán hầm, gồm 1một căn...
      Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 54 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hùng Duệ Vương - Hồng Bàng, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 54 m2 79,63 triệu/m2
      Chỉ với giá tiền 4.3 tỉ quý anh/chị đã sở hữu ngay cho mình ngôi nhà 3 tầng vị trí đẹp tại Ngõ 11 Hùng Duệ Vương, Thượng Lý, Hồng Bàng.DT 54 mét ...
      Ngõ 11, Đường Hùng Duệ Vương, Phường Thượng Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Đường Hồ Sen - Lê Chân, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 43 m2 88,14 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng tuyến 2 phố Hồ Sen - Đường nhựa rộng 7m - Lô góc 3 mặt thoáng.DT 43 mét vuông x 5 tầng.Đường trước nhà trải nhựa rộng 7m - Vài bước...
      Đường Hồ Sen, Phường Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà đất 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Miếu Hai Xã - Lê Chân, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 52 m2 58,66 triệu/m2
      Miếu Hai Xã.căn biệt thự vina. Mặt ngõ Thông Miếu hai xã. ngõ tương đối rộng 6m. 2 oto tránh nhau.oto vào tận nhà. Nhà 3 tầng. Dt 52m. 3 p ngủ. 1 p...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng, Lê Chân, Hải Phòng

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Chợ Đôn - Lê Chân, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 40 m2 56,25 triệu/m2
      Nhà Chợ Đôn - 4 Tầng.Sân trước nhà rộng 3m để 10 xe máy thoải mái.Hướng: hướng Đông Nam.DT: 40 mét vuông.Công năng: 4 ngủ, 3 phòng vệ sinh,...
      Phố Chợ Đôn, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhanh căn nhà riêng 4 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 67 m2 62,69 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Thiên Lôi, gần ngay Hoàng Huy Mall, 4.x tỉ, 67 mét vuông, mặt ngõ cực nông, độc lập dân xây.- DTMB: 67 mét vuông (ngang 4.65m).-...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Bán nhà đất 4 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Miếu Hai Xã - Lê Chân, giá 4,19 tỷ

      4.2 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh: Nhà 4 tầng độc lập, có sân cổng, oto vào nhà tại Miếu Hai Xã.Đông Nam. S: 68.12m2.Công năng: garage, bếp, 4 PN, 3  toilet.giá: 4 tỉ...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bạch Đằng - Hồng Bàng, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 51 m2 56,87 triệu/m2
      Chính chủ hạ giá sâu bán nhà 3 tầng lô góc vị trí đẹp tại Bạch Đằng, Hạ Lý, Hồng Bàng. Đối diện trung tâm tiệc cưới Gia Viên.DT 51m2 (ngang 4.5m).Hướng...
      Đường Bạch Đằng, Phường Hạ Lý, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhà 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Phố Quang Đàm - Hồng Bàng, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 80 m2 73,75 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngôi nhà 4.5 tầng. Giảm giá sâu đến 500tr.Chỉ với giá 5,9 tỉ quý anh/chị đã sở hữu ngay cho mình ngôi nhà 4.5 tầng xây độc lập vị trí...
      Phố Quang Đàm, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 51 m2, hướng Nam tại Đường Miếu Hai Xã - Hàng Kênh - Lê Chân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 51 m2 58,83 triệu/m2
      Bán nhà Miếu Hai Xã, 3 tỉ, 51 mét vuông, Ngõ thông, Sân cổng riêng, 3 mặt thoáng- DTMB : 51  mét vuông x 4 tầng- Hướng: hướng Đông Nam- Công...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường 5 - Hồng Bàng, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 48 m2 64,59 triệu/m2
      Tổng hợp quỹ căn đẹp nhất, giá hấp dẫn tại dự án Him Lam, Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng call ngay 0796 336 *** Căn 48 mét vuông x 4 tầng Đông ...
      Đường 5, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Ngô Gia Tự - Hải An, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 43 m2 73,26 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ Ngô Gia Tự, 3.15 tỉ, 43m2, 2 mặt thoáng, độc lập, ngõ oto, cách mặt đường chỉ 50m.- DTMB: 43m2, từ tầng 2 đua văng khoảng48m2.- Hướng:...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường Nam Hải, Hải An, Hải Phòng

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng tại Đường Thiên Lôi - Vĩnh Niệm - Lê Chân - Hải Phòng, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp 4 tầng phố Thiên Lôi.oto đỗ ngoài 30m. Mặt ngách thông, nên mở spa, gội đầu, nail, mi tại nhà đc.Thông số: Dt 48,9 mét vuông x 3,5 tầng.- Công...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp nhà 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Vĩnh Hưng - Long An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 35 m2 111,43 triệu/m2
      3 tỉ NHỈNH CÓ NGAY NHÀ MỚI KINHKONG 6 NGỦ VĨNH HƯNG -oto ĐỖ CỬA-TẦM TIỀN HIẾM- DUY NHẤT một căn- BAY NHANH.Vị trí: Cách 1 nhà ra mặt đường oto KD, trước...
      Thị trấn Vĩnh Hưng, Huyện Vĩnh Hưng, Long An

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 110 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tỉnh lộ 9 - Đức Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 110 m2 22,73 triệu/m2
      + Tọa lạc hướng Nam mát mẻ.+ Bao gồm sân trước, sân sau, Phòng khách to bự, có thể trang trí theo ý thích hoặc sử dụng làm phòng KD, 1 gian bếp rộng rãi,...
      Dự án Mỹ Hạnh Hoàng Gia, Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hùng Vương - Hồng Bàng, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 60 m2 80,84 triệu/m2
      DT: 60 mét vuông x 4 tầng.Công năng: 4 PN, 3 vệ sinh, p khách, bếp, phòng ăn, phòng thờ, logia.Đường phân lô rộng 10m (có vỉa hè).Hướng: Tây tứ...
      Đường Hùng Vương, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Xã Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 680 tr

      680 triệu 0 m2
      Gần trường cấp 1, trung học, gần chợ. Gần bến xe Hưng Long.Nhà 27.6m2.liên lạc 0898 413 ***
      Xã Tân Kim, Huyện Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!