Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phùng Khoang, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 55 m2 150,91 triệu/m2
      " căn hộ chung cư DÒNG TIỀN - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - 5M RA oto TRÁNH - 70M RA CHỢ PHÙNG KHOANG căn hộ chung cư dòng tiền full đồ đẹp nhất Phùng Khoang....
      Đường Phùng Khoang, Phường Trung Văn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Văn Bé, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 37 m2 158,11 triệu/m2
      Nhà phân lô mới cứng Dương Văn Bé vài bước ra đường ô tô - ngõ thông, hàng xóm Time City, 2 ph ra Lạc Trung, Nguyễn công Trứ, phố cổ.DT 37m - 5T - MT 4.5m...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 47 m2 tại Xã Cao Viên - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 47 m2 35,11 triệu/m2
      Nhà Cao Viên, Thanh oai.Chỉ 1,6x tỉ.Nhà xây kiên cố 3 phòng ngủ - gần 50 mét vuông.Cạnh trường cấp 1 Cao Viên Thanh Oai - Chợ.cư dân đông...
      Xã Cao Viên, Huyện Thanh Oai, Hà Nội
      T
      Trịnh Thị Bích Thục Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Phường Yên Nghĩa - Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 33 m2
      + Vị trí:+ KD đa mặt hàng, xe tải vào nhà, đường rộng xe tải tránh.+ Gần KĐT Đô Nghĩa.+ Gần các trường mẫu giáo, cấp 1, 2..+ Gân dự án TP Hà Nội...
      Phường Yên Nghĩa, Quận Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 86 m2 tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 86 m2 160,47 triệu/m2
      Cần bán nhanh nhà Lê Trọng Tấn Thanh Xuân. DT 86m2 *4T giá 13.8 tỉ.+ Nằm trong khu phân lô quân đội, thích hợp ở hoặc làm văn phòng công ty, thiết kế hiện...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Quan Nhân - Thanh Xuân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 60 m2 266,67 triệu/m2
      Gấp! bán ngay nhà phân lô phố Quan Nhân, Q. Thanh Xuân. Vị trí lý tưởng, vỉa hè, oto tránhd dừng đỗ ngày đêm... Gần các tuyến phố chính Hoàng Ngân, Lê Văn...
      Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 45 m2 151,12 triệu/m2
      Bán nhà phân lô tô Vĩnh Diện. DT 45m 6 tầng thang máy, 5m ô tô tránh, chỉ 6.8 tỉ.0933 333 ***.Vị trí cực đẹp, ô tô dừng đỗ cách nhà 5m, khu phân lô cán...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Thái Hà - Đống Đa, giá 22,9 tỷ

      22.9 tỷ 55 m2 416,37 triệu/m2
      Bán nhà 55 mét vuông xây 5 tầng Thái Hà Đống Đa.Đường trước oto tránh, thông tứ phía, cách mặt phố Thái Hà 40m, khu đất cực kì vượng khí.Vị trí đắc...
      Phố Thái Hà, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Phố Lệ Mật - Long Biên, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 40 m2 92,5 triệu/m2
      Bán nhà Lệ Mật Việt Hưng 40 m2 04 tầng MT 3.9m đủ nội thất giá 3.7 tỉ.- Sẵn nội thất chỉ việc xách valy về ở.- Ngõ trước nhà 2 m.- Trước nhà rất thoáng.- MT...
      Phố Lệ Mật, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 90 m2 131,12 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ngôi nhà ĐỘI CẤN 90 mét vuông, XÂY 5 TẦNG THANG MÁY, THOÁNG 3 MẶT : TRƯỚC SAU VÀ BÊN HÔNG.+ Nhà thuộc phố Đội Cấn, P. Liễu Giai, cách...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 68 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Lộc - Hà Đông, giá 16,2 tỷ

      16.2 tỷ 68 m2 238,24 triệu/m2
      Bán nhà liên kế Nguyến Văn Lộc, Hà Đông.Vị trí:- Nhà nằm trong khu liên kế cán bộ chiến sỹ Nguyễn Văn Lộc, Hà Đông, ngay sát bên Làng Việt kiều Châu Âu...
      Đường Nguyễn Văn Lộc, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân La - Tây Hồ, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 34 m2 141,18 triệu/m2
      Nhà 5 tầng oto cách nhà 20m, gần trường đại học Nội Vụ đường Xuân La, xung quanh nhiều tiện ích nhà gần trường học cấp 1 + 2, chợ dân sinh, TTTM, công...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 7 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Phúc - Hà Đông, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 58 m2 232,76 triệu/m2
      Bán nhà khu dãn dân Yên Phúc, Hà Đông.Vị trí:- Nhà thuộc khu dãn dân Yên Phúc vị trí đắc địa gần viện 103, cách KĐT Văn Quán 200m, tiện ích xung quanh không...
      Đường Yên Phúc, Phường Phúc La, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 33 m2 107,58 triệu/m2
      + Nhà đẹp vị trí gần hồ, gần chợ Mậu Lương. Hưởng trọn tiện ích khu đô thị Xa La, khu đô thị Kiến Hưng, khu đô thị Thanh Hà. Bán kính 1 kilomet...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 35 m2, hướng Đông - Nam tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 3,88 tỷ

      3.88 tỷ 35 m2 110,86 triệu/m2
      Bán nhà 35 m2, 6 tầng, (các PN đều có cửa sổ thoáng), vị trí gần mặt trục chính đường Kim Giang oto 7 chỗ đỗ trước nhà, KD nhỏ, làm tóc, hiệu thuốc tây,...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Láng - Đống Đa, giá 8 tỷ

      8 tỷ 46 m2 173,92 triệu/m2
      TT Đống Đa hiếm nhà bán mt rộng ô tô. KD ở luôn cách MP Nguyễn Chí Thanh 30m.+ Nhà nằm vị trí đẹp ngõ ô tô tránh, KD buôn bán sầm uất, nhà thông sang phố...
      Phố Pháo Đài Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cổ Điển A - Thanh Trì, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 40 m2 83,75 triệu/m2
      Bán nhà 40 mét vuông, 4.5 tầng, (các PN đều có cửa sổ thoáng), vị trí gần trung tâm đô thị mới Tứ Hiệp, tiện ích, call ngay: 0979 228 ***- Hướng:...
      Đường Cổ Điển A, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 77 m2, mặt tiền 7m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 77 m2 192,21 triệu/m2
      PHÂN LÔ VĂN PHÒNG QUỐC HỘI NGÕ 255 PHỐ VỌNG - oto vào nhà, DT78m, MT rộng, ngõ thông.Nhà trong ngõ 255 Phố Vọng thông sang Trần Đại Nghĩa nối dài. 30M ra...
      Phố Phố Vọng, Phường Đồng Tâm, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!