Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.091 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Cao Vân - Thanh Khê, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 65 m2 63,08 triệu/m2
      Villa hồ bơi sát đường chính đi bộ vài bước chân tới nhà, nội thất đầy đủ cao cấp TV, tủ lạnh 2 cánh,...- DT 65m2 ngang 5m nở hậu phong thủy.- ô tô đậu...
      Đường Trần Cao Vân, Phường Xuân Hà, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp bán ngay - trung tâm thành phố - diện tích sử dụng 65 mét vuông - nhỉnh 2 tỉ.Nhà 2 tầng thiết kế siêu hiện đại, hợp lý.Vị trí: Nhà nằm...
      Đường Bình An 7, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng
      Q
      Nguyễn Thị Lệ Quyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Lê Độ - Chính Gián - Thanh Khê, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      (TP001) Nhà mới ở ngay trung tâm dưới 3 tỉ - Hẻm Lê Độ, P. Chính Gián, Q. Thanh Khê, Đà Nẵng.Thông Số Kỹ Thuật:DT đất: 89,4 mét vuông.DTSD:...
      Đường Lê Độ, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 66 m2 tại Phường Phước Mỹ - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 66 m2
      Nhà 4 tầng 2 MT đường Mỹ Khê 1-Phước Mỹ:- DT đất: 66.3m2, DT đất sử dụng thực tế 160m2. - DT sàn 200,4m2.- Nhà 3 phòng ngủ, 4WC- giá 7,x tỉ thỏa ...
      Phường Phước Mỹ, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng tại Đường Hòa Minh 1 - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 0 m2
      Cần bán nhanh nhà đẹp 3 tầng đường Hòa Minh 15, ngay trung tâm Hòa Minh cách biển 500m. liên hệ ngay Tú: 0931 923 ***- Nhà nằm ngay vị trí trung tâm Hòa...
      Đường Hòa Minh 15, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 59 m2 tại Phường Thuận Phước - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 3 tỷ

      3 tỷ 59 m2 50,85 triệu/m2
      - Còn 2 lô cuối MT Ngô chi lan đường 5m5,vỉa hè 3m2 Q. Hải châu giá siêu mềm View công viên cực đỉnh - Lô 1: DT 59m giá chỉ còn 3 tỉ tl- Lô 2: DT 61m giá...
      Phường Thuận Phước, Hải Châu, Đà Nẵng
      O
      Nguyễn Phạm Hoàng Oanh Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 58 m2, hướng Đông - Nam tại Hải Châu, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 58 m2 62,59 triệu/m2
      - Siêu phẩm 3 tầng đẹp kiệt 3m đường Bình An 7 thông ra Tiểu La, cách chỗ đậu oto 20m ra đường chính 80m.- đầy đủ nội thất.- Tiện ích: Gần chợ, gần...
      Đường Bình An 7, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 62 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Văn Kiệt - Sơn Trà, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 62 m2 59,68 triệu/m2
      Mô tả.Nhà 3 tầng, 4 PN, 3  nhà vệ sinh.DT đất 62m2, ngang 4m.Sát nhà có công viên rộng.Tiện ích xung quanh:Khu vực KD chung cư, hotel đông đúc, cách...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Hải Đông, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà riêng 3 tầng, 58 m2, hướng Đông tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 58 m2 61,73 triệu/m2
      Bán siêu phẩm 3 tầng đẹp kiệt 3m bình an 7 thông ra Tiểu la, có 2 căn cạnh nhau:- Căn 1:- Vị trí cách chỗ đậu oto 20m ra đường chính 80m.- Chỉ cần 1...
      Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng
      O
      Nguyễn Phạm Hoàng Oanh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà 3 tầng, 71 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường Nguyễn Phong Sắc - Cẩm Lệ, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 71 m2 48,6 triệu/m2
      + DT: 71m2. Ngang 5m.+ Hướng: Nam.Công năng: 3 phòng ngủ, 3 toilet, bếp, khách...giá: 3,45 tỉ.LH 0935 088 *** gặp em Thủy xem nhà.
      Đường Nguyễn Phong Sắc, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 33 m2 tại Phường Hòa Cường Bắc - Hải Châu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 33 m2 63,64 triệu/m2
      Nhà 2 tầng kiệt Tiểu La cách đường chỉ 30m.Giá: 2,1 tỉ (thỏa thuận).Nhà để lại nội thất cơ bản.Kiệt rộng 3m cách đường chỉ 10m.DT 33m2 x 2 tầng.Công năng...
      Đường Bình An 7, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 100 m2 46,5 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà 3 tầng đường Tôn Thất Dương Kỵ.giá: 4 tỉ 650tr.- Đường: 7.5m - lề mỗi bên 4m.- DT đất: 100m2.- DTSD: 235m2.- Ngang: 5m.- Dài: 20m.-...
      Đường Tôn Thất Dương Kỵ, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 150 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Thanh Nghị - Hải Châu, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 150 m2 30 triệu/m2
      Nhà vừa xây đầu năm, Chiều ngang rất rộng đến gần 7 mét, đường trước nhà 6 mét, oto tránh nhau thỏa mái. DT SD: 150 m.+ Ngay gần chợ Hòa Cường, khu trường...
      Phố Lê Thanh Nghị, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà sổ riêng 1 tầng, 55 m2 tại Phường An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 55 m2 58,19 triệu/m2
      Gấp - bán ngay nhà 1 tầng gác lửng đường An Trung 6 ngay trục Trần Quang Diệu cách sông 500m.LH Tú: 0931 923 ***- Gia đình đi Mỹ gấp nên bán bán nhan, nhà...
      Đường An Trung 6, Phường An Hải Tây, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, 127 m2 tại Phường Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 127 m2
      BÁN NHÀ 3 Tầng ĐƯỜNG NGUYỄN ĐÌNH CHIỂU - NGŨ HÀNH SƠN:Thông tin ngôi nhà:- DT : 127,7m2 ( ngang 4,76 nở Hậu )- Đường 7m5 vỉa 3m.- Nhà 3 tầng vừa ở vừa có...
      Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 21 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Hải Châu, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 21 m2 69,05 triệu/m2
      a/c có tài chính dưới 1,5 tỉ nhanh vào xem ngôi nhà kiệt Nguyễn Văn Linh, nhà nằm cách đường chính chỉ 25m, cách sân bay quốc tế chưa đến 600m, đi bộ vài...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phước Ninh, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán gấp nhà 2 tầng, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường Lý Thái Tổ - Thanh Khê, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Cần bán nhà 2 tầng kiệt Lý Thái Tổ, Thanh Khê - 2,45 tỉ.- DT: 50,2m2 (ngang 4m5) nở hậu.- Hướng Nam mát mẻ, Kiệt thông.- Nhà thiết kế hiện đại, mang màu sắc...
      Đường Lý Thái Tổ, Phường Thạc Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 100 m2, hướng Đông - Nam tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 100 m2 52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp ngôi nhà 3,5 tầng đường Lê Ấm, KĐT Hòa Xuân.+ Dt 100 mét vuông.+ Dt sàn 280 mét vuông.+ Đông Nam.+ Giá 5,2 tỉ có thỏa ...
      Đường Lê Ấm, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!