Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.089 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 52 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,38 tỷ

      4.38 tỷ 52 m2 84,24 triệu/m2
      Chủ gửi 👉NHÀ ĐẸP TX22 THÔNG ô tô 4.38 tỉLên sóng ngôi nhà siêu đẹp Tx22 Chợ Minh phátThạnh Xuân, Q. 12.DT: 4,2 x14m. 2 lầu sân thượng 4pn(Cách MT...
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Thanh Thanh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà sổ riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tám Danh - Quận 8, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 141 đường Tám Danh, P. 4, Q. 8.+ DT 4m x 7,5m, 1 lầu, 2  phòng ngủ, 2  toilet.+ Nhà còn mới, dọn vô ở ngay, hẻm an ninh, yên tĩnh,...
      Hẻm 141, Đường Tám Danh, Phường 4, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Hương Lộ 3 - Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 6 tỷ

      6 tỷ 100 m2 60 triệu/m2
      Nhà 1/ Hương Lộ 3, P. BHH, Bình Tân.DT: 5x20m, trệt + 2 lầu.Hẻm 6m xe tải, cách Hl3 chỉ 30m.Vị trí ngay Celadon City. Aeon Tân Phú 500m.Giá 7 tỉ nay kẹt...
      Đường Hương Lộ 3, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 112 m2, mặt tiền 10m tại Đường Quốc Lộ 13 - Thủ Đức, giá 5 tỷ

      5 tỷ 112 m2 44,65 triệu/m2
      + pháp lí chuẩn, hỗ trợ vay NH tối đa.+ Ngay Đại dự án Vạn Phúc Citi, QL13, Hiệp Bình Chánh Thủ Đức.+ DT: 10x11.5m, công nhận đủ 112 mét vuông, thực...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Đình Anh Tuấn Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Phước - Quận 10, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      Mô tả:+ Đi hẻm 181 Tân Phước rộng rãi thẳng 1 trục,quẹo thêm 1 quẹo là xe ba gác máy tới nhà+ DT: 3.5mx12m.Công nhận 40 mét vuông.+ Kết cấu 1 trệt, 2...
      Đường Tân Phước, Phường 6, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Phú Mỹ - Quận 7, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 0 m2
      Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu nhà lệch tầng rất thoáng mái và đẹp.Thiết kế: Phòng khách, bếp, 4 phòng ngủ, 6 toilet.DT: Ngang 4.2m dài 12.3m - DTCN:...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 85 m2 tại Phường Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 85 m2 188,24 triệu/m2
      - Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng- contact em Dương 0356 050 ***zalo) để xem nhà và làm...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 34 m2 138,24 triệu/m2
      Cần bán hoặc cho thuê nhà hẻm 730 Hương lộ 2 thông 413 Lê Văn Quới+ DT: 4 x 8.5 ( DT sàn 107.3 m2 )+ Thiết kế: 1 trệt 3 lầu, 4 PN. 3  nhà vệ sinh,...
      Hẻm 730, Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 4 tầng, 118 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoa Bằng - Tân Phú, giá 14 tỷ

      14 tỷ 118 m2 118,65 triệu/m2
      Cần Bán Nhà Đường Hoa Bằng, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú- DT: 6,6 x 17 met.- Kết cấu: 1 Trệt - 3 Lầu. Nhà mới cực kỳ đẹp, sang trọng, ô tô đậu trong nhà, 6...
      Đường Hoa Bằng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 35 m2 tại Đường Bùi Dương Lịch - Bình Tân, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 35 m2 77,15 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay: Giá 2 tỉ 7 chốt.- SHR mua bán sang tên, bao tất cả chi phí.- Nhà đc 4 PN, 3  nhà vệ sinh sử dụng riêng và có sân thượng.-...
      Đường Bùi Dương Lịch, Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 3 tầng, 26 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Thân - 8 - Quận 6, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 26 m2 123,08 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 4m đường Văn Thân, P. 8, Q. 6.+ DT: 4.8 x 6m, vuông vắn.+ Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 2 PN, 3  nhà vệ sinh.Nhà xây mới đẹp dọn vô ở ngay....
      Đường Văn Thân, Phường 8, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2 tại Đường Vườn Lài - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá rẻ

      Thỏa thuận 50 m2
      - Chủ gấp bán, gần tới ngày định cư nước ngoài, bán nhanh nhà Q. Tân Phú, 4 tầng, giảm 2 tỉ, hẻm xe hơi, 6 tỉ nhỉnh.
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 1 tầng, mặt tiền 6m tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 0 m2
      Nhà cần tiền xoay vòng làm ăn cần bán ngay mảnh đất tặng nhà c4 có 2 PN, 1 phòng vệ sinh. Nhà nằm ở đường 128, P. Phước Long A, Q. 9 cũ.Xung quanh...
      Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Quận 7, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Kính chào quý khách, cảm ơn quý khách đã quan tâm sp của chúng tôi.* pháp lí: ngôi nhà phố sổ hồng biệt, pháp lí rõ ràng, hỗ trợ vay NH 70 phần ...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 2 tầng, 30 m2 tại Phường Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 30 m2 115 triệu/m2
      Nhà hẻm ô tô tránh nhau, văn minh, sạch.P. Phú Thuận, gần khu chế xuất Tân Thuận, Q. 7.3,3* 7.5m.2 tầng kiên cố.Số đỏ, hoàn công, không quy hoạch.gọi ...
      Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh
      Q
      Hoàng Thị Ngọc Quỳnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 35 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 3 - Quận 11, thỏa thuận

      Thỏa thuận 35 m2
      - Vị trí nhà: Lạc Long Quân, P. 3, Q. 11.- Chỉ 2 ph ra 3 tháng 2, đường Minh Phụng, đường Bình Thới.- Bán kính 500m đến Công viên Đầm Sen, BV, Uỷ ban, chợ,...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 3, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Đất Thánh - 6 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 0 m2
      - Chính chủ ra gấp ngôi nhà đường Đất Thánh, P. 6, Q. Tân Bình- Nằm ngay vị trí trung Tân Bình kết nối thuận tiện qua các Q.: Tân Phú, Phú Nhuận, Q. 1 cực...
      Đường Đất Thánh, Phường 6, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Sa, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      LH: 0909 081 *** Mỹ Liên - Thông tin chính xác 100 phần trăm.- DT: 4x10m. CN 42 mét vuông (nở hậu) DT đẹp, nhà chính chủ chưa qua đầu tư, nhà ...
      Đường Trường Sa, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.