Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.089 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 59 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Bình Thạnh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 59 m2 60,17 triệu/m2
      Cần xoay vốn dinh doanh nên bán nhà đường Nguyễn Thượng Hiền, P. 5, Bình Thạnh.DT: 59 mét vuông (4 x 12,60).Giá: 3ty550Kết cấu nhà: 1 trệt, 1 lửng 2...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 140 m2, mặt tiền 7m tại Đường Nguyễn Văn Trỗi, giá 30 tỷ

      30 tỷ 140 m2 214,29 triệu/m2
      Hẻm đẹp tập trung nhiều tòa nhà văn phòng.Đường Nguyễn Văn Trỗi tuyến đường Quốc Tế nối từ Sân Bay về trung tâm Q1.DT: 7.3x20m, công nhận 140 mét ...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường 1, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà tại Đường Nguyễn Văn Linh - Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 0 m2
      + Bán ngôi nhà trệt lầu đường Nguyễn Thị Thập giao đường Nguyễn văn Linh vào 30 m. ô tô tới nơi Q. 7 + DT; 30,1m2 (ngang 3,35 x dài 9)+ Trệt , lầu....
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Tân Quý - Tân Quý - Tân Phú, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 70 m2 131,43 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ViP đường Tân Quý , 5mx14m , giá 9.2 tỉ ,P.Tân Quý, Q.Tân PhúVị trí: hẻm 6m đường Tân Quý, gần siêu thị Aeon Mall, hẻm 1 sẹc , gần MT đường,...
      Đường Tân Quý, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 51 m2 tại Đường Ni Sư Huỳnh Liên - 10 - Tân Bình, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 51 m2 154,91 triệu/m2
      * Bán căn nhà phố đường số 1 - khu Ni Sư Huỳnh Liên - Bàu Cát - liên kế chợ Tân Bình tập trung nhiều xưởng may, nơi gia công hàng may mặc.- Vị trí:+...
      Đường Ni Sư Huỳnh Liên, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 0 m2
      Chỉ 90 tr /m2 thỏa thuận cần bán nhà hẻm ô tô Bạch Đằng ngay Hàng Xanh, Bình Thạnh.+ DT: 5,8x19m.+ Kết cấu: 4 tầng, 5 PN, 5 nhà vệ sinh, đúc bê...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 1 tầng, 89 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phong Phú - Quận 9, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 89 m2 66,3 triệu/m2
      MUA ĐẤT TẶNG NHÀ, RẺ NHẤT KHU VỰC, NỞ HẬU TÀI LỘC. CHƯA TỚI 65TR/m2, KDC HIỆN HỮU, NÓI KHÔNG VỚI QUI HOẠCH VÀ LỘ GIỚI- Đình Phong PHú, Tăng Nhơn Phú B, Q....
      Đường Đình Phong Phú, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường 429 - Quận 9, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 80 m2 90 triệu/m2
      Hàng hot hot còn lại 1 lô ngay khu đẹp nhất Q. 9.Vị trí: Đường 429 - P. Tăng Nhơn Phú A - Q9.- Gần ngay bên coffee Trung Nguyên Legend.- DT: 5x16m.CN:...
      Đường 429, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 3 tầng tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6 tỷ

      6 tỷ 0 m2
      - DTCN: 66.3 mét vuông.- Nhà bê tông cốt thép xây dựng kiên cố chặt chẽ bao gồm: 1 trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ, 3 toilet.- Nhà còn...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 7 - Tân Bình, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 0 m2
      Bán nhà 3 tầng, hẻm xe hơi CMT8, Tân Bình. 82.5m²(5,5x15). 9,9 tỉ.+ DT: 5,5x15, oto vô nhà.+ Nhà trệt 2 lầu, 5 PN, vệ sinh đầy đủ, có phòng thờ, giếng...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 6 tỷ

      6 tỷ 48 m2 125 triệu/m2
      bán nhanh hẻm xe tải 6m Tân Sơn Nhì, P. TSN, Q. Tân Phú.* DT 4 x 12m, Nhà đúc 1 lầu.* Hẻm 6m ngắn, ngay trường mẫu giáo, cách MT hẻm 305 Tân Sơn Nhì 7m,...
      Đường Tân Sơn Nhì, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 18 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - Quận 10, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 18 m2 161,12 triệu/m2
      + Vị trí nằm trung tâm Q. 10, gần BigC miền Đông, BV 115, trung tâm thương mại Vạn Hạnh Mall.+ Hẻm thông tứ tung ra các ngã, cách MT đường vải bước...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 58 m2 tại Đường Tân Thắng - Sơn Kỳ - Tân Phú, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 58 m2 146,56 triệu/m2
      Bán nhà đường Bờ Bao Tân Thắng, P. Sơn Kỳ, Q. Tân Phú.DT: 4m x 14.5m.sổ hồng.Hiện trạng nhà: 1 trệt 1 lửng 2 lầu 1 sân thượng.Khu vip đường Bờ Bao Tân...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Kiệm, giá 8 tỷ

      8 tỷ 44 m2 181,82 triệu/m2
      DT 4x11m kết cấu 4 lầu hẻm xe hơi, ô tô ngủ nhà.Gần chợ, gần trường, bv 175, tiện ích đầy đủ, khu sầm uất, đi sân bay nhanh.Giá 8 tỉ
      Đường Nguyễn Kiệm, Phường 3, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Hòa Hảo - 5 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 0 m2
      Cần bán căn nhà phố, 2 MT hẻm ô tô đường Hoà Hảo, Q. 10.(Ngay trung tâm Q10, khu dân trí cao, tiện nghi đầy đủ. BV, chợ, trường học cách 5 ph).- DT:...
      478, Đường Hòa Hảo, Phường 5, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí: Cách MT đường Cách Mạng Tháng Tám 50m. Hẻm 6m.Gần công viên văn hoá Lê Thị Riêng, nhà hàng quán ăn KD buôn bán vô cùng sầm uất.cư dân đông đúc,...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 5, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới, giá 6,35 tỷ

      6.35 tỷ 52 m2 122,12 triệu/m2
      Nhà đẹp khu vip nhất Bình Tân.+ Vị trí: Đường Lê Văn Quới - P. BTĐA - Bình Tân.+ DT: 4m x 13m. Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu: 1 phòng thờ, 5 PN, 5 toilet...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 28 m2 tại Đường Trần Khắc Chân - Tân Định - Quận 1, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 28 m2 271,43 triệu/m2
      Cần bán nhà hẻm xe hơi Trần khắc Chân, DT 4x7m (28 mét vuông) 1 trệt 2 lầu 3PN-3 phòng vệ sinh, khu vực cư dân đông đúc, liên kế chợ Tân...
      Đường Trần Khắc Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!