Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.084 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 2 tầng, mặt tiền 8m tại Đường Phan Văn Hớn - Hóc Môn, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Nhà vị trí tuyệt vip Phan Văn Hớn, DT 297.6 mét vuông, 8,5 mx35m, Bà Điểm, Hóc Môn.Chủ gấp bán mong muốn sạch nợ trong NH tiếp tục hạ 300 tr để bán ...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng tại Đường Bà Lê Chân - Tân Định - Quận 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,69 tỷ

      2.69 tỷ 0 m2
      Vị trí: Đường Bà Lê Chân - Tân Định - Q. 1.- Gần CA P. Tân Định.- Thông ra Hai Bà Trưng và Trần Quang Khải.- DT: 4m x 11,3m vuông đẹp (45.2m).- Kết cấu: 1...
      Đường Bà Lê Chân, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 112 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 20 tỷ

      20 tỷ 112 m2 178,58 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian.- liên hệ ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 3 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lạc Long Quân - Tân Bình, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 30 m2 126,67 triệu/m2
      hẻm xe hơi, hai mặt hẻm thoáng mát.* Kết cấu trệt, 2 lầu. 2  phòng ngủ, 2  nhà vệ sinh. logia thoáng mát.* DT ngang 3.5m dài 6.3 m, nở hậu...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán đất nhà ở mặt đường Hàm Minh-Thuận Quý. Có nhà rộng thoáng mát. 100m thổ cư

      3 tỷ 596 m2 5,04 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất nhà ở mặt đường Hàm Minh-Thuận Quý. 100m thổ cư, có nhà rộng thoáng mát, 21m mặt đường. Cần bán gấp giá chỉ 155tr/1m còn thương lượng.
      Đường Đường Tỉnh lộ 718, Xã Xã Hàm Minh, Huyện Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng tại Đường Hòa Bình - 5 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần gửi bán nhà hẻm 64/ đường Hòa Bình đối diện Đầm Sen.- đc: 64/54D Hòa Bình, Q. 11, đi 50m ra hẻm xe hơi.- DT sàn 19.2m2, DTSD 54.4m2, thiết...
      Hẻm 64/, Đường Hòa Bình, Phường 5, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 4 tầng, 20 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - 4 - Quận 3, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 20 m2 247,5 triệu/m2
      Cần bán nhà 4 lầu ngay MT đường Nguyễn Thượng Hiền, P. 4, Q. 3, Tp Tp HCM.DT đất: 4x5m.DTSD: 80m2.nhà phố thuận tiện KD đa ngành nghề, hiện tại đang cho...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 4, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 225 m2, mặt tiền 12m tại Đường Nguyễn Hới - Bình Tân, giá 14 tỷ

      14 tỷ 225 m2 62,23 triệu/m2
      + MT cạnh bến xe Miền Tây, nhà 2 MT, 1 MT và 1 mặt hẻm phía sau.+ Phù hợp xây căn biệt thự, hotel, căn hộ chung cư dịch vụ hoặc phân lô...+ DT:...
      Đường Nguyễn Hới, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Dạ Nam - 2 - Quận 8, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 0 m2
      Hàng ngon chính chủ Dạ Nam P2 Q8.3.1 tỉ TL Chính chủ.+ 1 Trệt 2 lầu: 3,2x6,5m 2 phòng ngủ 2 toilet.+ Vị trí đẹp hẻm 3m trước nhà cách hẻm ô tô...
      Đường Dạ Nam, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 68 m2 tại Phường 2 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 68 m2 130,89 triệu/m2
      Mô tả:+ Hiện trạng: nhà lầu đúc chắc chắn, 4 phòng ngủ, có logia rộng rãi+ Vị trí đắc địa: nằm gần MT Hoàng Văn Thụ, ngã 4 Út Tịch. Đầy đủ các tiện...
      Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 70 m2 35 triệu/m2
      Cần bán nhà c4 cứng khừ, nhà góc 2 MT hẻm DT đẹp ngang 5,5m x 12m nở hậu 6,5m KDC hiện hưu chỉnh trang, hiện trạng có bếp tiêng biệt, 2 phòng ngủ, 2...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 1 tầng tại Quận Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 0 m2
      Chủ ngộp NH nặng nên cần bán gấp ngôi nhà cấp 4 ngay MT đường 128, P. Phước Long A, Q. 9 cũ.Khu này cư dân đông đúc, sát bên trường tư thục Ngô Thời...
      Phường Phước Long A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quang Trung, giá 6 tỷ

      6 tỷ 51 m2 117,65 triệu/m2
      Giá 6 tỉ.Bán nhà hẻm Quang Trung, P10, Gò Vấp.DT 4,9 x 11m, đúc 1 trệt + 3 lầu, sân thượng, 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh.hẻm ô tô 4m, Tây ...
      Đường Quang Trung, Phường 10, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 68 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 6 tỷ

      6 tỷ 68 m2 88,24 triệu/m2
      Nhà chính chủ gủi cần bán ngay thuộc P. 13 gò vấp DT: 4 x 17m đúc kiên cố 2 tấm Vị trí: hẻm 1/ lê đức Thọ ra vô thoải mái giá: 6ty contact: 0919 910 *** trang
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hồng Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 22 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 22 m2 178,19 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đẹp 5 tầng hẻm 3m Lê Văn Sỹ, P14, Q. 3.- DT 7*3,3m vuông vắn, đúc kiên cố trệt lửng 2 lầu ST gồm 3 phòng ngủ 3 phòng vệ ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán ngay nhà hẻm xe hơi quay đầu 8m - Q. 7.+ DT 5x20m, 100m2 giá chỉ 8 tỉ hơn (còn thỏa thuận cho khách thiện chí).+ Kết cấu: Nhà 4...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Phường Tân Kiểng - Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 112 m2 120,54 triệu/m2
      Bán nhà đường Số 25A, P. Tân Quy, Q. 7.DT: 7m x 16m.KC: 3 tầng, 5 phòng.Vị trí: Đẹp hẻm 10m thông thoáng, cách Lotte Mart tầm 3 ph đi xe.Tiện ích: Khu dân...
      Đường Số 25A, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 125 m2 tại Đường 9 - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 125 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm ds9 linh tây. hẻm ô tôVị trí: cách đs9 30m. Cách KĐT HimLam PHú Đông, và đường PVĐ 150m, Diện tich: 6x21=125 mét vuông....
      Đường 9, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!