Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.089 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 500 m2, mặt tiền 9m tại Đường Nguyễn Văn Lượng - Gò Vấp, giá 28,9 tỷ

      28.9 tỷ 500 m2 57,8 triệu/m2
      Bán nhà cũ quá rẻ tiện xây căn hộ dịch vụ, căn biệt thự sân vườn,... Đường lớn xe tải thông 1 trục Nguyễn Văn Lượng, P17, Gò Vấp.- Kích thước: Ngang...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 40 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông A - Bình Tân, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 40 m2 80 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Hương Lộ 2, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.DT: 4x10m, trệt + lửng, hẻm ô tô 4m.Giá: 3,2 tỉ.
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      Đ
      Nguyễn Công Thiên Định Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 3 tầng, 35 m2 tại Đường Mạc Đĩnh Chi - Đa Kao - Quận 1, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 35 m2 185,72 triệu/m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Q. 1, DT 35m2, 3 tầng, chỉ 6.5 tỉ, Mạc Đĩnh Chi, P. Đa Kao, liên lạc A Bích 0913 671 ***- DT: 35m2 (4,5m x 7,8m).- Kết cấu: 1 trệt 2...
      Đường Mạc Đĩnh Chi, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 52 m2 tại Đường Nguyễn Văn Khối - 11 - Gò Vấp, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 52 m2 94,24 triệu/m2
      Bán nhà hẻm ô tô 1 sẹc sát MT đường Nguyễn Văn Khối, P.11, Q.Gò Vấp+ DT: 4 x 13+ Kết cấu: Nhà 1 trệt, 1 lầu, tự xây để ở nên thiết kế thông thoáng rất đẹp...
      Đường Nguyễn Văn Khối, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 3 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - Quận 8, giá 5,55 tỷ

      5.55 tỷ 35 m2 158,58 triệu/m2
      Nhà bán Nguyễn Thị Tần P. 2 Q. 8.+ DT: 3.3m x 10.5m.+ Hiện trạng: Trệt - lửng - 2lầu - sân thượng trước sau (4 PN - 3  phòng vệ sinh).Sàn đúc thật...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 1 tầng, 160 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Đăng Giảng - Bình Tân, giá 10,55 tỷ

      10.55 tỷ 160 m2 65,94 triệu/m2
      Bán nhà hẻm 8m thông đường Phạm Đăng Giảng P BHH Q Bình Tân giáp ranh Tân Phú.DT ngang 8m x 20m cấp 4 gác lửng.sổ hồng chính chủ.Hiện trạng nhà xưởng đang...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 91 m2, mặt tiền 6m tại Đường Chu Văn An, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 91 m2 105,5 triệu/m2
      9.6 tỉ - 91m2 - hẻm xe hơi - sát MT - ngang khủng: 6 x 16m.Chu Văn An - P. 12 - Bình Thạnh.Kết cấu: 4 tầng BTCT - 4 PN - 5 phòng vệ sinh - giếng...
      Đường Chu Văn An, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 27 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 11 - Bình Thạnh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 27 m2 148,15 triệu/m2
      - Vị trí: Cách MT một căn, thuận tiện di chuyển.- Tiện ít xung quanh: Gần chợ, trường đại học, siêu thị là khu an ninh dân trí cao.- DT: 3.5M 7.5M.- Kết...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 180 m2 tại Đường Phạm Hữu Lầu - Phú Mỹ - Quận 7, giá 26 tỷ

      26 tỷ 180 m2 144,45 triệu/m2
      + DT đc công nhận 180  mét vuông.+ DT đc sử dụng : 180  mét vuông + Hiện tại đã tách 2 sổ liên kế ( 90  mét vuông, 5x 18 ; 90  mét ...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 3 tầng, mặt tiền 6m tại Đường Sư Vạn Hạnh - 9 - Quận 5, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà Sư Vạn Hạnh, P. 9, Q. 5, TP. TP.HCM.Vị trí: Sư Vạn Hạnh - P. 9 - Q. 5.Kết cấu: 1 trệt 3 lầu gồm PK, P bếp 4  phòng ngủ, 3 WC 1...
      Đường Sư Vạn Hạnh, Phường 9, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Thị Thập - Quận 7, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 60 m2 213,34 triệu/m2
      - Bán căn nhà phố Q. 7 liên kế với Lottemart. Dt 4,2x14m Trệt Lửng 4 Lầu thang máy. Gồm 5 PN 6 phòng vệ sinh. nội thất luxury. garage Xe Hoi....
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 1 tầng, 62 m2 tại Đường Lê Thị Hồng - 17 - Gò Vấp, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 62 m2 132,26 triệu/m2
      bán nhanh nhà c4 đang cho thuê. Tiện xây dựng mới. DT 4 x 18 . Sổ CN 62 mét vuông. Đường trước nhà rộng 10m . Khu bàn cờ. Vị trí buôn bán .mở VP....
      Đường Lê Thị Hồng, Phường 17, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng 4 tầng tại Đường Hồng Bàng - 1 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      DT: 62,8m2 (4x15.7m).Xây 4 tầng, 1 trệt, 3 lầu, 1 sân thượng.3 PN lớn, 2 PN nhỏ, 1 phòng thờ và khu bếp + phòng khách, 5 phòng vệ sinh.Hẻm ôtô 5m...
      Đường Hồng Bàng, Phường 1, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Văn Trị, giá 4 tỷ

      4 tỷ 40 m2 100 triệu/m2
      - Siêu phẩm nhà đẹp, hẻm xe hơi. Nằm trên đường Phan Văn Trị, p11, Q. Bình Thạnh.- Nhà hẻm xe hơi ra vào thoải mái. KDC, dân trí cao, sầm uất. Gần chợ,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 48 m2 tại Đường Tuệ Tĩnh - 13 - Quận 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,39 tỷ

      3.39 tỷ 48 m2 70,63 triệu/m2
      - Chủ bán nhà Tuệ Tĩnh, P. 13, Q. 11.Cách Chợ Phú Thọ 200m, thông Lãnh Binh Thăng.Nhà 4 x 12m đúc BTCT 3 tấm, hẻm nhựa xe tải thông. (mái đúc không phải mái...
      Đường Tuệ Tĩnh, Phường 13, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 100 m2 tại Phường Phú Mỹ - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      - Bán nhà đẹp cực mới Huỳnh Tấn Phát , ô tô thẳng đến nhà - DT : 5x20m - 4 tầng gồm Trệt + 2 lầu + sân thượng- đầy đủ nội thất - SHR vuông vắn , hoàn...
      Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 41 m2 tại Đường Ngô Gia Tự - 4 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 41 m2 212,2 triệu/m2
      căn biệt thự mini Q. 10 - gần MT - lô góc 3 mặt thoáng - đã xây full không quy hoạch không lộ giới - nhà đẹp - thiết kế sang trọng - giá mềm khu vực...
      Đường Ngô Gia Tự, Phường 4, Quận 10, Hồ Chí Minh
      S
      Nguyễn Thuỵ Hoàng Sang Hơn 1 năm trước

      Bán gấp căn nhà đẹp 2 tầng, 57 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Quang Sung - 9 - Quận 6, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 57 m2 82,11 triệu/m2
      Bán nhà lê quang sung Q. 6 2 tầng 57 mét vuông hẻm nhựa thông xe tải chỉ hơn 4 tỉ. DN 020.Vị trí: Trung tâm Q. 6, P. 9, sát ngay chợ cây gõ, khu vực...
      Đường Lê Quang Sung, Phường 9, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!