Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.084 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà đất 2 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Tư Toàn - An Lạc - Bình Tân, giá 5 tỷ

      5 tỷ 80 m2 62,5 triệu/m2
      + DT: 4 x20m.+ Kết cấu: Nhà 2 tầng mới đẹp, gồm 3 phòng ngủ 3 nhà vệ sinh.+ Vị trí: Ngay chợ Bùi Tư Toàn, gần Khu Nam Hùng Vương, gần bến xe...
      Đường Bùi Tư Toàn, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhà 3 tầng, 24 m2, mặt tiền 3m tại Đường Lê Hồng Phong - 2 - Quận 10, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 24 m2 233,34 triệu/m2
      cực hiếm HẺM 7M, LÊ HỒNG PHONG, P2, Q10, DT 24/20, 3 TẦNG,  - CÓ SÂN ĐỂ ô tô RIÊNG- VỊ TRÍ KD - NỘI THẤT XỊN NHẬP KHẨU$--5,6 tỉ CÒN TL...
      Đường Lê Hồng Phong, Phường 2, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Quận 9, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 54 m2 86,86 triệu/m2
      Chủ gồng hết sức cần bán chốt lỗ ngôi nhà c4 (dtich 4,1x14m) hẻm ô tô P. Phước Long A. Vị trí đẹp, cách chợ PLB đường Đỗ Xuân Hợp 50m, KDC hiện hữu tập...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 6 tầng, 85 m2 tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 85 m2 46,83 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay nhà đường Hoa Lan, P. 2, Phú Nhuận DT: 85 mét vuông (5.7x15).Kết cấu: 6 tầng BTCT có hầm để xe oto, có 4 phòng ngủ...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 4 tầng, 64 m2, mặt tiền 4m tại Đường Số 59 - 14 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 64 m2
      Kẹt tiền cần bán nhà đường số 59, P. 14, Gò Vấp.DT 64m2 (4m x 16m).Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, 5 phòng ngủ, 4 phòng vệ sinh.Gần chợ Thạch Đà, trường...
      Đường Số 59, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà đẹp 2 tầng tại Đường Nguyễn Ngọc Lộc - 14 - Quận 10 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí nhà: Đường Nguyễn Ngọc Lộc, P. 14, Q. 10.- Nằm ngay khu trung tâm Q. 10: Trường Quốc tế Việt - Úc, ủy ban nhân dân Q. 10, căn hộ chung cư Đào...
      Đường Nguyễn Ngọc Lộc, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 46 m2 tại Đường Huỳnh Văn Bánh, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 46 m2 200 triệu/m2
      . DT 46m2+ Kết cấu: 1 trệt 3 lầu sân thượng gồm 7 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, logia mỗi tầng.+ Hẻm 5m thông oto chạy thoải mái, khu phân lô dân...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 14, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 200 m2 tại Đường Quốc lộ 1K - Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 200 m2 37,5 triệu/m2
      Bán ngôi nhà phố Linh Xuân Thủ Đức 200m2_5x40m Chỉ Nhỉnh 30tr.m2, Cho Thuê sẵn thu nhập 25tr.tháng.SIÊU RẺ _LINH XUÂN - THỦ ĐỨC Chỉ Nhỉnh 7tỉ (Nhỉnh...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 3 tầng, 100 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 100 m2 100 triệu/m2
      Chủ cần tiền giải quyết công việc bán ngay nhà Bình Lợi, p. 13, Bình Thạnh.- DT chuẩn chỉnh 5x20m vuông vắn không lỗi phong thuỷ.- Kết cấu nhà 3 Tầng...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 3 tầng, 84 m2 tại Đường Trường Chinh - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 84 m2
      Trường Chinh, Tân Bình 85m2 (4.2 x 20) 3 tầng, hẻm xe tải vào nhà, nhỉnh 6 tỉ.Mô tả:DT 4.2 x 20. Sổ vuông.Nhà 1 trệt 2 lầu đúc bê tông cốt thép, 3...
      Đường Trường Chinh, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 76 m2 tại Phường Tân Hưng - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 76 m2 109,22 triệu/m2
      Chủ không xây nhà nên quyết định bán lạimiếng đất vị trí VÀNG ở Khu Kiều Đàm, dân trí cao, đường oto đồng bộ mọi mặtDT 4 x 19, pháp lí chuẩn , không ngập...
      Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 105 m2 tại Phố Bà Huyện Thanh Quan - 9 - Quận 3, giá 19 tỷ

      19 tỷ 105 m2 180,96 triệu/m2
      ngôi nhà đẹp ngay Bà Huyện Thanh Quan, P9, Q3 - quý khách xem ngay!liên lạc 0932 723 *** Ms Tâm (xem nhà, gặp chính chủ trực tiếp trao đổi).- Khu dân trí...
      Đường Bà Huyện Thanh Quan, Phường 9, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 2 tầng, 14 m2 tại Đường Nguyễn Thượng Hiền - Phú Nhuận, giá 2 tỷ

      2 tỷ 14 m2 142,86 triệu/m2
      Nhà kiệt xe máy 2.5m (kiệt quy hoạch mở rộng 4,5m nhà không bị dính lộ giới) Nguyễn Thượng Hiền, P5, Phú Nhuận chỉ 2 tỉ:- Ra Phan Đăng Lưu 5 ph, qua phố ẩm...
      Đường Nguyễn Thượng Hiền, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng, 160 m2 tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 15 tỷ

      15 tỷ 160 m2 93,75 triệu/m2
      - Bán cặp nhà hẻm oto đường Thoại Ngọc Hầu, 8.11m x 20m, giá 15 tỉ, Q.Tân Phú- Vị trí: hẻm 1 sẹc , gần đường Thoại Ngọc Hầu ,ngay Nguyễn Sơn , gần Lê Khôi,...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 48 m2 tại Đường Phan Huy Ích - 12 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 48 m2
      Phân khúc 7 tỉ ngôi nhà phố Gò Vấp có thang máy | đi bộ 2 ph đến TTTM.Vị trí: Trục đường số kết nối Phan Huy Ích, P12, Gò Vấp.DT: 4,1 x 11,5m nở hậu 4,3m...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường 26 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 8 tỷ

      8 tỷ 82 m2 97,57 triệu/m2
      Mã căn: NP385HIỆP BÌNH CHÁNH-ĐƯỜNG 26-HXHSÁT MT PHẠM VĂN ĐỒNG-4,5x18-3 tầng- giá chỉ 8 tỉ + chính chủ là nghệ sĩ nổi tiếng.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,...
      Đường 26, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bình Hưng Hòa - Bình Tân, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 60 m2 78 triệu/m2
      Hàng nóng BHH bao rẻ nhất BHH-Xem nhà gọi mình trước 15p nhé- Bán nhà đường số 2 BHH-BTdt: 4m-14,5m(cn 56m2)-hẻm trước nhà 4,5mhiện trạng : 1 trệt 3 lầu...
      Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh
      B
      NHÀ ĐẤT THANH LÝ BANK Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng 6 tầng, 310 m2 tại Đường Trường Chinh - 13 - Tân Bình, giá 34 tỷ

      34 tỷ 310 m2 109,68 triệu/m2
      *** Chính chủ bán tòa nhà căn hộ dịch vụ ngay đường Trường Chinh P. 13 Q. Tân Bình.- DT 7m x 32m. Nở Hậu 13m.- Công nhận 310 mét vuông. - Kết cấu. ...
      Đường Trường Chinh, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!