Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.089 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 68 m2 tại Đường Lê Đức Thọ - 13 - Gò Vấp, giá 6 tỷ

      6 tỷ 68 m2 88,24 triệu/m2
      Nhà chính chủ gủi cần bán ngay thuộc P. 13 gò vấp DT: 4 x 17m đúc kiên cố 2 tấm Vị trí: hẻm 1/ lê đức Thọ ra vô thoải mái giá: 6ty contact: 0919 910 *** trang
      Đường Lê Đức Thọ, Phường 13, Gò Vấp, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Hồng Trang Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 22 m2, mặt tiền 7m tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - Quận 3, giá 3,92 tỷ

      3.92 tỷ 22 m2 178,19 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà đẹp 5 tầng hẻm 3m Lê Văn Sỹ, P14, Q. 3.- DT 7*3,3m vuông vắn, đúc kiên cố trệt lửng 2 lầu ST gồm 3 phòng ngủ 3 phòng vệ ...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lâm Văn Bền - Quận 7, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 100 m2 85 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán ngay nhà hẻm xe hơi quay đầu 8m - Q. 7.+ DT 5x20m, 100m2 giá chỉ 8 tỉ hơn (còn thỏa thuận cho khách thiện chí).+ Kết cấu: Nhà 4...
      Đường Lâm Văn Bền, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 112 m2, mặt tiền 7m tại Phường Tân Kiểng - Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 112 m2 120,54 triệu/m2
      Bán nhà đường Số 25A, P. Tân Quy, Q. 7.DT: 7m x 16m.KC: 3 tầng, 5 phòng.Vị trí: Đẹp hẻm 10m thông thoáng, cách Lotte Mart tầm 3 ph đi xe.Tiện ích: Khu dân...
      Đường Số 25A, Phường Tân Kiểng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà shr 1 tầng, 125 m2 tại Đường 9 - Linh Tây - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 125 m2 60 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu hẻm ds9 linh tây. hẻm ô tôVị trí: cách đs9 30m. Cách KĐT HimLam PHú Đông, và đường PVĐ 150m, Diện tich: 6x21=125 mét vuông....
      Đường 9, Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng 2 tầng, 98 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 98 m2 60,21 triệu/m2
      bán nhanh nhà Luỹ Bán Bích, Tân Phú: DT: 98 mét vuông (4.3x22.5), 2 tầng, sát MT, giá chỉ 50tr/ mét vuông NHỈNH 5 tỉ quá ngon- DT: 98 mét ...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Huỳnh Tấn Phát, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 100 m2 105 triệu/m2
      Cần bán siêu phẩm đường Huỳnh Tấn Phát - Q. 7.+ DT: 100 mét vuông - 5x20m - 3 tầng - Giá chỉ 10.5 tỉ.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu BTCT, nhà 2 mặt hẻm đều...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 60 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Phú Mỹ - Quận 7, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 60 m2 75 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp 2 lầu hẻm 1422 đường Huỳnh Tấn Phát Q. 7.- DT: 4x15m.- Hiện trạng: Nhà vừa xây 2 lầu, sân thượng, 4 PN, 3 toilet, full nội thất đẹp...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Phú Mỹ, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 68 m2 tại Đường Hoàng Văn Thụ - 2 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 68 m2 127,95 triệu/m2
      Giảm 2 tỉ - nhà hẻm xe hơi - ngay sân bay tân sơn nhất - hoàng văn thụ - 4x17m - 4  phòng ngủ.Mô tả:+ Cách MT Hoàng Văn Thụ chừng 20m, kề bên TT...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà 4 tầng, hướng Đông tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển - 10 - Phú Nhuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 0 m2
      Thông tin chính xác 100  phần trăm tránh mất thời gian của KH.hotline 0935 654 ***Xem nhà, xem sổ trực tiếp).- DT: 3.85X18.5 m.- Hiện trạng: 4 tầng...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 5 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thùy Trâm, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 84 m2 116,67 triệu/m2
      Khu dân trí cao Đặng Thùy Trâm (đường Trục cũ) - Bình Thạnh 5 Tầng có hầm - hẻm nhựa 12m có vỉa hè.Mô tả:+ DT: 4.2 x 20m - Công nhận đủ 84 mét vuông...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 110 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 18,9 tỷ

      18.9 tỷ 110 m2 171,82 triệu/m2
      Bán căn biệt thự mini 2MT đường Lê Văn Sỹ ,P. 1,Q.tân bình(5x22m) 3 lầu đẹp ,giá: 18.9 tỉ tl 0902 950 *** * Vị trí đắc địa nhà 2 MT hẻm trước sau, khu...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 100 m2 tại Đường Huỳnh Văn Cọ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 100 m2 25,5 triệu/m2
      Bán nhà thị trấn Củ Chi 5x20m full thổ giá 2 tỉ 550, ngay KDC đông đúc, thích hợp khách mua ở, đầu tư giá cực rẻ hiện tại, đường nhựa 1 sẹc Huỳnh Văn...
      Đường Huỳnh Văn Cọ, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 216 m2 tại Phường Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 216 m2 46,3 triệu/m2
      NHÀ BÁN BÀ ĐIỂM HÓC MÔN - DT : 216m2 - 13x17m - Hiện đang nhà c4 có thể xây dựng theo mong muốn căn biệt thự chung cư mini nhà vườn.- Vị trí đẹp gần bến...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 48 m2 tại Đường 3/2 - 12 - Quận 10, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 48 m2 68,75 triệu/m2
      vị trí:Đường 3 tháng 2, p.12. Q. 10DT: 4,15*9,5 = 48M2kết cấu: 4 TẦNG SÂN THƯỢNG 5 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh SÁT MT - KHÔNG LỖI PHONG THỦY -...
      Đường 3/2, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 66 m2 tại Phường Thạnh Xuân - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 66 m2 34,85 triệu/m2
      Bán nhà sổ hồng Thạnh Xuân Q. 12.Dt 66 mét vuông thổ cư Dt 5.5x12m.Đường xe tải.Giá 2.3 tỉ.liên hệ Trâm 0936 384 *** xem nhà.
      Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 160 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 16,5 tỷ

      16.5 tỷ 160 m2 103,13 triệu/m2
      Chính Chủ Cần Thanh Khoản Gấp Nhà Hoàng Hoa Thám P6 Bình Thạnh . - DT khủng long 8x20m sổ đẹp . Có ~ sân rộng đỗ đc 2 chiếc oto . - Kết cấu 4 Tầng . 1 Trệt...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 1 tầng tại Đường Lê Văn Khương - Hiệp Thành - Quận 12, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 0 m2
      Chủ gửiNhà rẻ nhất Q. 12 giá chỉ bằng mảnh đất nhà 4x15 trệt lầu .hướng Tây -Lê văn Khương vào hai xẹc -vị trí đẹp.nhà 3 PN -thích hợp cho người lớn tuổi...
      Đường Lê Văn Khương, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!