Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.084 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thủ Độ, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 40 m2 83,75 triệu/m2
      Nhà Mt Tân Phú giá trong hẻm BHH, nhà mt Trần Thủ Độ-P. Phú Thạnh-Q Tân PhúDt: 4m10.2m(CN 32m2)HT: 1 trệt-1 lầu đúc giả-2  toilet( nhà cũ tiện decor...
      Đường Trần Thủ Độ, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      B
      NHÀ ĐẤT THANH LÝ BANK Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 48 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 1 - Quận 3, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 48 m2 78,34 triệu/m2
      Cần bán nhà đường Nguyễn Thiện Thuật, P. 1, Q. 3DT: 4 x 12m (nở hậu 8m).Kết cấu: 1trệt 2 lầu 4 phòng ngủ 3NVS.Phù hợp văn phòng, nail, mi, makeup,...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 1, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 1 tầng tại Đường Phú Thọ Hòa - Phú Thọ Hòa - Tân Phú, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 0 m2
      Phú Thọ Hoà - Tân Phú.3,1x8,5m 1 lầu, nhà đẹp, hẻm thông 3m, nhà đẹp, hẻm đẹp, mua về ở liền, hoàn công đầy đủ.Giá 2,75 tỉ.Có giá đầu tư.
      Đường Phú Thọ Hòa, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      B
      Nhà Đất Thanh Lý Bank Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 56 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Bình Tân, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 56 m2 83,58 triệu/m2
      Hàng nóng bao rẻ nhất khu Bình Hưng Hoà.-Chính chủ cần bán ngôi nhà 1/ đường số 2 - BHH - Bình Tân.DT: 4m x 14.5 m (cn 56 mét vuông). Hẻm trước nhà...
      Đường Số 2, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Xích Long - Bình Thạnh, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Nhà cho thuê cần bán đường Phan Xích Long, P3, Bình Thạnh.Vị trí nhà thông tứ tung gần CĐ Kinh Tế, BV Đa Khoa Hoàn MỸ.- DT: 50m2 (ngang 4m x dài 12,5m).- Mô...
      Đường Phan Xích Long, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 40 m2 tại Đường Lê Thị Hoa - Thủ Đức, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 40 m2 52,5 triệu/m2
      Em gái cần bán ngôi nhà hẻm 3m 1 sẹc ngắn cách đường Lê Thị Hoa, Bình chiểu Thủ Đức chỉ 20m. Nhà kiên cố có lửng, 2 PN, vị trí đắc địa cách chợ Khiết tâm...
      Đường Lê Thị Hoa, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quận Thủ Đức, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 70 m2 82,86 triệu/m2
      Lại thêm 1 ngôi nhà phải ra đi cứu chủ trước khi kết thúc quý 4/2023.Chủ gửi bán nhanh ngôi nhà 1 trệt 1 lầu dtich 70m2 (5×14m) sử dụng 85m sàn, SHR hoàn...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đẹp 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nguyễn Văn Nghi - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 45 m2 84,45 triệu/m2
      căn hộ góc 2 mặt thoáng - nhà 3 tầng mới.- Nhà 3 tầng đúc BTCT, căn hộ góc 2 mặt thoáng, 3 PN, 3 phòng vệ sinh, phòng khách, bếp, sân thượng phía...
      Đường Nguyễn Văn Nghi, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 2 tầng, 102 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bùi Đình Túy, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 102 m2 102,95 triệu/m2
      - Bán nhà chính chủ Hẻm xe Tải Bùi Đình Túy P12 Bình Thạnh- Diện tích : 4 x 25m nở hậu nhẹ- Hiện trạng : nhà 1 trệt tiện xây mới- Ưu...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 10m tại Đường Nguyễn Tư Giản - Gò Vấp, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 30 m2 103,34 triệu/m2
      + Nhà 2 tầng đúc, gồm 2 PN, logia, sân xe, còn mới vô ở ngay hoặc sơn phết theo ý.+ Nhà đang cho thuê 7tr/th, xem nhà sau 5h chiều.+ Hẻm 1 trục thẳng tắp...
      Đường Nguyễn Tư Giản, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 44 m2 tại Đường Cô Bắc - 3 - Phú Nhuận, giá 1,76 tỷ

      1.76 tỷ 44 m2 40 triệu/m2
      bán nhanh nhà Cô Bắc, p3, Phú Nhuận.Giao Phan Đình Phùng, hẻm rộng 5m, khu dân cư sầm uất.44m²(3.75x11.73).1 trệt 2 lầu logia 2 PN 3  nhà vệ ...
      Đường Cô Bắc, Phường 3, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng 3 tầng, 45 m2 tại Đường Tân Cảng - 25 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 9,55 tỷ

      9.56 tỷ 45 m2 212,23 triệu/m2
      Gia đình đi định cư nên bán nhà đường Tân Cảng - P25 - Bình Thạnh. Vị trí siêu vip liên kế Q1, Ngay sau lưng Pearl Plaza, cách khi Vinhome Central Park chỉ...
      Đường Tân Cảng, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 41 m2 tại Đường Bành Văn Trân - 7 - Tân Bình, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 41 m2 153,66 triệu/m2
      Chính chủ cần ngôi nhà nát đường Bành Văn Trân, P6, Q. Tân Bình , HCM. Khu an ninh dân trí đường sạch đẹp Gần Nhà Thờ Chí Hòa.DT: 4 x 10m.Nở hậu nhẹ.Kết...
      Đường Bành Văn Trân, Phường 7, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng tại Đường Nguyễn Văn Lượng - 11 - Gò Vấp, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 0 m2
      * Hạ 3 tỉ thang máy ngang 13m khu căn nhà phố Thống Nhất Gò Vấp | Đường rộng 12M*.* Bán nhà Gò Vấp | căn nhà phố đường Thống Nhất - Nguyễn Văn Lượng -...
      Đường Nguyễn Văn Lượng, Phường 11, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 48 m2 tại Phường 5 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 48 m2 129,17 triệu/m2
      "Hiếm luôn, bán ngay nhà đẹp 4 tầng, Phan Đăng Lưu,Phú Nhuận,tặng nội thất,48 mét vuông,chỉ 6.X tỉ+ Kết cấu 4 tầng BTCT gồm 5 PN, phòng thờ, sân để...
      Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Giản Thanh - Quận 10, giá 7 tỷ

      7 tỷ 50 m2 140 triệu/m2
      MT NB ngay chợ thuốc Q. 10 - 50m2 - đang cho thuê 20tr/tháng - hiệu suất KD cao.+ MT hiếm nhà bán, có thể vừa ở vừa KD.+ MT hiệu suất KD cao, đang cho thuê...
      Đường Nguyễn Giản Thanh, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng tại Đường Đào Duy Anh - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      - Vị trí nhà: Đường Đào Duy Anh, P. 9, Q. Phú Nhuận.- Cách cấp 1 Hồ Văn Huê 100m.- Nằm này khu trung tâm: Công viên Gia Định, trường cấp 3 Phú Nhuận, chợ...
      Đường Đào Duy Anh, Phường 9, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 65 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hồng Hà - 2 - Tân Bình, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 65 m2 196,93 triệu/m2
      + Vị trí khu VIP giành cho cán bộ viên chức, phi công, tiếp viên hàng không ở. HXT cách sân bay 2 ph đi bộ.+ Kết cấu 1 trệt, 2 lầu, sân thượng BTCT còn mới...
      Đường Hồng Hà, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!