Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.082 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 25 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 25 m2 128 triệu/m2
      cực hiếm - bán nhà mặt ngõ thoáng Hoàng Quốc Việt 25m2 giá 3.2 tỉ nhỏ tiền dễ thanh khoản.Thiết kế.Tầng 1 khách bếp.Tầng 2,3.4 mỗi tầng 1 PN.Tầng 5 phòng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      Bán nhà Thụy Khuê - 45m2x4T - lô góc 2 thoáng - 10m ra oto tải tránh - 30m ra phố - 5 tỉ.Giá chào: 5 tỉ (thỏa thuận sâu).Mô tả:- Nhà mình tự xây năm 2017,...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 7 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Xuân Thủy - Cầu Giấy, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 65 m2 196,93 triệu/m2
      Tòa căn hộ chung cư mini - 07 tầng thang máy - xây mới đầy đủ nội ngoại thất - cách phố 10m - mặt ngõ to.65m2, 7 tầng, MT 5.3m, thiết kế đẹp.Vị trí cực...
      Đường Xuân Thủy, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 2,78 tỷ

      2.78 tỷ 50 m2 55,6 triệu/m2
      Bán ngôi nhà dân xây siêu hiếm Ngọc Thuỵ - Long Biên.DT 50 mét vuông - 3 tầng. Móng khung cột bê tông chắc chắn. Vẫn lên thêm tầng thoải mái.Giá...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Văn Chương - Văn Chương - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 45 m2 122,23 triệu/m2
      bán nhanh nhà Văn Chương Tôn Đức Thắng 15m ôtô KD online 45m2 5T MT 4m hơn tỉ hotlineCC.+ bán nhanh nhà Văn Chương, 15m oto dừng đỗ ngày đêm, KD online,...
      Đường Hồ Văn Chương, Phường Văn Chương, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 43 m2 167,45 triệu/m2
      * Nhà nằm ở trung tâm Q. Long Biên, giao thông thuận tiện di chuyển đi khắp các hướng, gần Ngô Gia Tự, Hoàng Minh Đạo, Ngọc Lâm, Nguyễn Sơn, Hồng Tiến.* Gần...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 30 m2 tại Đường Phan Đình Giót - Thanh Xuân, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 30 m2 110 triệu/m2
      + Nhà có vị trí rất đẹp ngõ nông rộng cách mặt ngõ oto đúng 15m, khu vực gần các trường Đại học Kinh Tế, Bách Khoa, Xây Dựng, BV Bạch Mai.+ bìa đỏ chính...
      Đường Phan Đình Giót, Phường Phương Liệt, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà riêng 5 tầng, 42 m2 tại Phố Hào Nam - Cát Linh - Đống Đa - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 42 m2 130,96 triệu/m2
      Nhà gấp ngôi nhà phố Hào Nam KD gần oto dt 42m2 5T MT 4m chỉ 5,5 tỉ L/Hcc.+ Cần bán nhanh ngôi nhà phố Hào Nam, ôtô cổng, trung tâm Q. Đống Đa, 42m 5...
      Phố Hào Nam, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 6 tầng, 43 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 43 m2 120,94 triệu/m2
      Bán nhà Vĩnh Phúc - 43m2x6T - 5,5m MT - nhỉnh 5 tỉ - oto cách nhà 50m - ba gác đỗ cửa - ngõ thông.Mô tả:- Chính chủ nhờ em bán ngôi nhà tại Vĩnh Phúc, ngõ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Văn Cừ, giá 5 tỷ

      5 tỷ 45 m2 111,12 triệu/m2
      * Nhà mới rất đẹp, nội thất hiện đại, mấy bước ra đến mặt phố, công viên, hồ điều hòa.* Gần nhiều tiện ích như BV Tâm Anh, Trường Quốc Tế, Chợ, trung tâm ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 950 m2, mặt tiền 20m tại Đường Bắc Cầu - Long Biên, giá 59,9 tỷ

      59.9 tỷ 950 m2 63,06 triệu/m2
      - căn biệt thự gỗ quý Long Biên.- View sông Hồng, sông Đuống.- 3 năm tìm mua đất.- 3 năm xây nhà, cực kỳ tâm huyết.- Nhiều khách nước ngoài thuê ở.- Độc...
      Đường Bắc Cầu, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 13 m2 tại Đường Đội Cấn - Cống Vị - Ba Đình - Hà Nội, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 13 m2 142,31 triệu/m2
      Nhà 5T đẹp phố Đội Cấn nhỏ tiền ở ngay chỉ 1.85 tỉ.Nhà 5T khung BT phố Đội Cấn DT 13m2, vuông vức, ngõ tương đối rộng thênh thang, đầy đủ công năng sử...
      Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 33 m2 tại Xã Đông Dư - Gia Lâm - Hà Nội, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 33 m2 77,28 triệu/m2
      Nhà 4T chủ xây kiên cố chắc chắn, oto đỗ cửa.- Nhà gần trường Tiểu học,2 gần chợ gần trung tâm hành chính của xã. Xung quanh đầy đủ tiện ích.- T1 phòng...
      Đường Bát Khối, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 3 tầng tại Đường Tam Khương - Khương Thượng - Đống Đa, giá 2,05 tỷ

      2.05 tỷ 0 m2
      Trung tâm Đống Đa - ngõ thông - gần phố oto - ở ngay.+ Vị trí đẹp, thoáng, ngõ thông Trường Chinh, Khương Thượng, Tôn Thất Tùng, Tây Sơn... Gần hồ Khương...
      Đường Tam Khương, Phường Khương Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 3 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Phố Lê Trọng Tấn - Thanh Xuân, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 60 m2 76,67 triệu/m2
      Bán nhà Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, ngõ thông KD oto tránh ngõ to như phố, cách phố 20m.DT 60m2, xây 3 tầng, MT 4m, nhà dân xây chắc chắn.Gồm 3 PN, WC khép ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2 tại Đường Hồ Tùng Mậu - Mai Dịch - Cầu Giấy, giá 15 tỷ

      15 tỷ 70 m2 214,29 triệu/m2
      Bán tòa nhà VP phố Hồ Tùng Mậu, Cầu Giấy - ôtô - KD - thang máy - dòng tiền 70m2 - 15 tỉ.Toà nhà văn phòng 5 tầng thang máy - thông sàn - phân lô - vỉa hè -...
      Đường Hồ Tùng Mậu, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng 6 tầng, 64 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 8 tỷ

      8 tỷ 64 m2 125 triệu/m2
      DT 64m2*6 tầng, MT 6m.Thiết kế: Có 16 phòng cho thuê khép kín, doanh thu đạt 50tr/tháng, khu dân trí cao, đông dân rất tiện sinh hoạt.bìa đỏ chính chủ.giá:...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Kim Giang - Hoàng Mai, giá 4,33 tỷ

      4.33 tỷ 50 m2 86,6 triệu/m2
      oto gần - 2 bước ra công viên chu văn an - nhà đẹp - DT rộng - giá hợp lý.Mô tả:- Vị trí tiện ích xung quanh nhiều vô kể, nhà gần công viên Chu Văn An, KĐT...
      Đường Kim Giang, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!