Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.081 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 6 tầng tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 10,75 tỷ

      10.75 tỷ 0 m2
      Chính chủ cần bán nhà 6 tầng thang máy Cầu Giấy - MT lớn oto - KD.Chính chủ cần bán nhanh nhà ở phố Cầu Giấy. DT 53,5 mét vuông giá chỉ 10,75 tỉ.- Vị...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Đạo Thành, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 35 m2 177,15 triệu/m2
      Chủ đang cần tiền bán nhanh, lo việc gia đìnhngôi nhà nhỏ đầy đủ tiện nghi 35 mét vuông Hoàng Đạo Thành 5 tầng, MT 5,2m, thang máy.Nhà nằm trên mặt...
      Đường Hoàng Đạo Thành, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngọc Thụy - Long Biên, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      Ảnh thật.+ Vị trí quá đẹp, gần ngay công viên mặt trăng 22 hec ta của P. Ngọc Thụy, nhà vị trí ngõ thông rộng 8m có vỉa hè trước nhà để đc xe oto 7 chỗ vô...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 3 tầng, 57 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cổ Nhuế - Cổ Nhuế 2 - Bắc Từ Liêm, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 57 m2 101,76 triệu/m2
      Đặc điểm nhà vẫn còn mới, lô góc, có 2 mặt thoáng; gần trường Đại học Mỏ Địa Chất.Nội thất đẹp, em để lại toàn bộ.Tầng 1: Có Phòng khách, bếp.Tầng 2: Có 2...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 51 m2, mặt tiền 5m tại Phố Ngụy Như Kon Tum, giá 9,98 tỷ

      9.98 tỷ 51 m2 195,69 triệu/m2
      Nhà phân lô - oto tránh, vỉa hè - KD - khu hiếm nhà bán.+ Ngõ to như phố, KD tấp nập các loại hình, có vỉa hè, hai thoáng trước sau, thông số đẹp.+ Giao...
      Phố Ngụy Như Kon Tum, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 42 m2 tại Đường Kim Giang - Kim Giang - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 42 m2 142,86 triệu/m2
      - Vị trí quá đẹp, nhà mình 30m ra mặt phố, khu vực phât triển tùng ngày, tiện ích không thiếu thứ gì.- Nhà chủ xây tâm huyết, tỉ mỉ từng chi tiết, chắc...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Phố Phố Vọng - Hai Bà Trưng, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 80 m2 270 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà đẹp tuyệt tại khu phân lô.Phố Vọng - khu dân trí, văn minh.DT 80 mét vuông x 6 tầng thang máy nhập khẩu êm ru. MT 5m.Chính...
      Phố Phố Vọng, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 5,65 tỷ

      5.65 tỷ 40 m2 141,25 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Quốc Việt mặt ngõ - oto - KD - bìa đỏ chính chủ.40m2x5 tầng giá 5.65 tỉ.- Cách MP chỉ 30m, trước nhà cực thoáng.- Tầng 1: Khách, bếp, wv.-...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Am - Long Biên, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 45 m2 64,45 triệu/m2
      DT hợp lý gần 50 mét vuông ra oto tránh, giá cực rẻ khu vực.Nhà vừa xây đc 5 năm còn mới đẹp, cần bán để đi nước ngoài.Cách 50m nhà ra oto.- DT:...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 58 m2 tại Phố Liễu Giai - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 58 m2 170,69 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố Văn Cao, Liễu Giai - P. Liễu Giai - Q. Ba Đình.+ Phố Vip TT Q. Ba Đình. Ba bước ra phố. 400m ra Daewoo, Lotte, Daewoo, hồ Ngọc...
      Phố Liễu Giai, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Huyện Thanh Trì, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 40 m2 68,75 triệu/m2
      Bán nhà 4.5 Tầng thị trấn Văn Điển - Thanh Trì. DT: 40  mét vuông, nhà nằm vị trí đẹp nằm trong quần thể tiện ích ngập tràn. Trường, chợ, bộ máy hành...
      Thị trấn Văn Điển, Thanh Trì, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 50 m2 144 triệu/m2
      Lô góc 2 thoáng - 20m ra phố - ba gác đỗ cửa - chủ xây cực kì tâm huyết chắc chắn - khu vực vip mặt ngõ thông - sát Hồ Tây - hưởng trọn không khí trong lành...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đất 4 tầng, 46 m2 tại Phố Thái Hà - Trung Liệt - Đống Đa - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 46 m2
      oto ngủ trong nhà - KD siêu đỉnh.- Khu vực siêu hiếm nhà bán.- Vị trí siêu đẹp, ngõ thông, oto vào nhà, oto ngủ trong nhà.- Xung quanh KD tấp nập.- Nhà...
      Phố Thái Hà, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 62 m2, mặt tiền 6m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 62 m2 133,88 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân, Tây Hồ.DT lớn - MT rộng - gần oto.+ Vị trí mặt ngõ tương đối rộng, trước nhà ba gác tránh rất gần oto.Thông phố Võng Thị, Thụy...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại đường Thụy Khuê - Tây Hồ, giá 7,65 tỷ

      7.65 tỷ 50 m2 153 triệu/m2
      Thông số vàng - 5m ra phố - oto đỗ ngày đêm - KD online - cực gần hồ tây khu phố sầm uất sổ vuông vức ngập tràn tiện ích trước nhà mặt thoáng vô cùng.DT...
      Đường Thụy Khuê, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mễ Trì Hạ - Nam Từ Liêm, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 60 m2 165 triệu/m2
      Trung tâm - lô góc - oto tránh - ngõ thông - KD sầm uất - tiện ích ngập tràn - sổ đẹp.Cần bán nhanh căn nhà phố Mễ Trì Hạ, DT 60 mét vuông, 5 tầng,...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 38 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ngọc Nại, giá 5 tỷ

      5 tỷ 38 m2 131,58 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Ngọc Nại 38/42m2 - 4tầng - MT 5.4m - 5tỉ.+ Nhà cách đường Nguyễn Ngọc Nại 20 m - thẳng tắp.Tầng 1: Khách bếp + vs.Tầng 2: 1 ngủ master.Tầng...
      Đường Nguyễn Ngọc Nại, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 25 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 25 m2 128 triệu/m2
      cực hiếm - bán nhà mặt ngõ thoáng Hoàng Quốc Việt 25m2 giá 3.2 tỉ nhỏ tiền dễ thanh khoản.Thiết kế.Tầng 1 khách bếp.Tầng 2,3.4 mỗi tầng 1 PN.Tầng 5 phòng...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!