Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.081 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Nhà 5 tầng có nhà để xe rộng để đc oto 7 chỗ.- Tầng 1: nhà để xe oto, bếp, vệ sinh.- Tầng 2,3,4: Mỗi tầng 1 PN, 1 vệ sinh, logia rộng, cửa sổ thoáng.-...
      Đường Phú Diễn, Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Văn Ngữ - Đống Đa, giá 6,85 tỷ

      6.85 tỷ 60 m2 114,17 triệu/m2
      Trời ơi đẹp rụng rời nhà hay là hotel đây?Chỉ hơn 6 tỉ sở hữu ngay tuyệt tác Indochine giữa trung tâm Q. Đống Đa sầm uất.DTSD 60 mét vuông x 4 tầng, 4...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 48 m2 tại Đường Trương Định - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      Thiết kế: Thoáng trước sau, khung cột bê tông cốt thép chắc chắn, lên tầng thoải mái.+ Tầng 1: Phòng khách rộng, bếp,  toilet.+ Tầng 2: Có 2 PN,...
      Đường Trương Định, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Cách mặt phố Xã Đàn chỉ 50m - lô góc 40m2 5 tầng nội thất đầy đủ sang trọng.Thiết kế không một chi tiết thừa, tối ưu công năng và đẹp không lối thoát.Nằm...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, mặt tiền 63m, hướng Nam tại Phố Kẻ Vẽ - Bắc Từ Liêm, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Nhà 63,3 mét vuông Đông Ngạc - tổ dân phố đông ngạc - Đường kẻ vẽ - Bắc từ Liêm. DT 63,3 mét vuông MT 6,3mx 10,7m. KDC dân trí cao. Mặt ngõ ...
      Phố Kẻ Vẽ, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 41 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      - Nhà đẹp khách đến ở luôn, nhà full tiện ích.- Ngõ nông, rộng, thông thoáng giao thông thuận tiện.- Vị trí trung tâm Q..
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Giáp Nhị - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 40 m2 105 triệu/m2
      - Cô Tâm cán bộ Sở tài nguyên môi trường về hưu gửi em Hương bán ngôi nhà đường Giáp Nhị 40m2 xây 4 tầng, gần phố lớn, để chuyển về vin Ocean Park cùng con...
      Đường Giáp Nhị, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 35 m2 102,86 triệu/m2
      Ngõ oto tải phi KD - 5 tầng nhà đẹp long lanh - oto.(Vĩnh Hưng - Hoàng Mai).DT 35 mét vuông x 5T x 4m MT x 3.. tỉ.Mô tả.+ oto thông KD. Ngay đầu...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc lộ 6 - Hà Đông, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 34 m2 42,65 triệu/m2
      * Nhà cách bến xe Yên Nghĩa, tàu điện trên cao chỉ 7 ph di chuyển.* Trước nhà rộng: 2.5m oto lùi cửa.* Cách đường oto đậu thoải mái chỉ 20m.* Nhà thuộc khu...
      Đường Quốc lộ 6, Phường Yên Nghĩa, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 105 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Thúc Kháng, giá 18 tỷ

      18 tỷ 105 m2 171,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhà Đống Đa - ngõ to rộng - oto vào nhà DT 105 mét vuông x 5T giá 18 tỉ.Chính chủ cần bán nhà Trung tâm Đống Đa - ngõ to rộng - oto...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lạc Long Quân - Tây Hồ, giá 6,15 tỷ

      6.15 tỷ 44 m2 139,78 triệu/m2
      Bán nhà dân đang ở còn rất mới tuyệt đẹp, lắp đặt nội thất đầy đủ ngõ Phố Lạc Long Quân, Nghĩa Đô, Cầu Giấy. Nhà xây tỉ mỉ kiên cố. Trước cửa thoáng, ngõ...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 8 tầng, 95 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khang - Cầu Giấy, giá 25 tỷ

      25 tỷ 95 m2 263,16 triệu/m2
      Bán tòa nhà Thành Thái, phố Nguyễn Khang, DT 95 m2, MT 5 m xây 8 tầng thang máy mới tinh giá 25 tỉ doanh thu 1 tỉ/năm.Bán ngôi nhà phố Nguyễn Khang, Thành...
      Đường Nguyễn Khang, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đức Giang - Long Biên, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 35 m2 112,86 triệu/m2
      Mặt ngõ lô góc - nhà mới - tương lai giá trị càng tăng.- Nhà xây mới thiết kế Tầng 1 phòng khách, bếp, vệ sinh. Tầng 2,3,4 mỗi tầng gồm 1 PN 20m2,...
      Đường Đức Giang, Phường Đức Giang, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Phố Phương Mai - Đống Đa, giá 7,48 tỷ

      7.48 tỷ 65 m2 115,08 triệu/m2
      Vị trí:Nhà rất gần BV Bạch Mai, BV Việp Pháp, BV Da Liễu TW và rất gần các trường TH, trung học cơ sở, THPT, rất nhiều các tiện ích xung quanh.Thiết...
      Phố Phương Mai, Phường Phương Mai, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Phố Phan Văn Trường - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 45 m2 244,45 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà vừa xây dựng 5 tầng tại phố Phan Văn Trường, Q. Cầu Giấy, Thủ đô Hà Nội.+ DT 45 m², 5 tầng mới tinh.+ Thiết kế tầng 1 thông...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      KHu phân lô quân đội - Vương Thừa Vũ - ngõ thông - oto 4 chỗ vào nhà - thoáng trước sau - nhà đẹp thiết kế hợp lý - DT rộng ở sướng.- Nhà 3,5 tầng khung cột...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Thanh Xuân Nam, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 3 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tân Mai - Thịnh Liệt - Hoàng Mai, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 31 m2 106,46 triệu/m2
      3 tỉ nhỉnh có nhà dân xây mới kính coong Thịnh Liệt - kiên cố - MT rộng thoáng sáng - gần chợ - trường học - ở sướng.- Nhà chỉ xây để ở, kiên cố, MT rộng,...
      Đường Tân Mai, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 6 tầng, 68 m2, mặt tiền 3m tại Đường Tựu Liệt - Thanh Trì, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 68 m2 104,42 triệu/m2
      CHủ cần bán ngay nhà 6 tầng - 68m² - Tựu Liệt - Văn Điển - 7.1 tỉ (có thỏa thuận).* CCMN dân tự xây hiện đã kín khách thu nhập tháng 30 - 35tr.* Mô tả:+...