Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.081 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà 7 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 48 m2 218,75 triệu/m2
      Siêu phẩm 7 tầng thang máy, ô tô đỗ cửa, KD văn phòng hoặc ở đều sướng.- DT 48m2 - 7 tầng.- Ngõ trước nhà rộng gần 5m, nhà mình cuối ngõ nên toàn quyền sử...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Tôi cần bán ngôi nhà phố Trần Cung, Hoàng Quốc Việt.Lô nhà đang còn 4 căn, có DT từ 32 mét vuông đến 50 mét vuông đều xây mới 5 tầng hiện đại,...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 33 m2 tại Phường Phúc Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 33 m2 92,43 triệu/m2
      Cần bán nhà gấp Phúc Đồng Long Biên 33 mét vuông, 5 tầng 3tỉ 050.chính chủ cần bán nhà gấp chuyển ra căn biệt thự ở. Tiện ích chung quanh không...
      Phường Phúc Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Thanh Trì, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 45 m2 100 triệu/m2
      Nhà nằm thuộc xã Thanh Liệt, vị trí tiếp giáp Linh Đàm, Phan Trọng Tuệ, đa tiện ích vây quanh, quý khách đến xem là ưng, nhà mới tinh chỉ việc tân gia thôi...
      Đường Kim Giang, Xã Thanh Liệt, Thanh Trì, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi, giá 7 tỷ

      7 tỷ 45 m2 155,56 triệu/m2
      - Vị trí đắc địa. Nhà nằm mặt ngõ tương đối rộng, oto ra vào thoải mái, có chỗ quay đầu. KD tốt. Ngõ cực nông, vài bước ra ngã 4 Sở, di chuyển đi đâu...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phan Văn Trường, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 40 m2 287,5 triệu/m2
      Cần bán nhà khu X3 P. Dịch Vọng, Q. Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.- Nhà mặt ngõ KD, đường trước nhà rộng 8m, oto tránh nhau, vỉa hè 2m, phù hợp Khu vực KD,...
      Phố Phan Văn Trường, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 34 m2 tại Đường Mễ Trì Hạ - Mễ Trì - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 34 m2 123,53 triệu/m2
      * Nhà dân tự xây với vẻ đẹp long lanh, sang trọng, chắc chắn tỉ mỉ, nằm trong ngõ tương đối rộng, thông sang các ngõ khác, hướng thì đi Phạm Văn Đồng,...
      Đường Mễ Trì Hạ, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Kim Giang - Thanh Xuân, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 48 m2 85,42 triệu/m2
      Gia đình cần tiền cần bán nhà Kim Giang.Vị trí đẹp ở và cho thuê đều tốt. Nhà gần Cầu Lủ, gần KĐT Đại Kim, trường Tiểu học cấp 2 Đại Kim.DT 48m xây 4...
      Đường Kim Giang, Phường Kim Giang, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 7 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Kế Bính - Ba Đình, giá 18,48 tỷ

      18.48 tỷ 75 m2 246,4 triệu/m2
      * Vị trí VIP Ba Đình - phân lô oto đỗ cửa ngày đêm - 3 thoáng - 7 tầng thang máy - thiết kế đẳng cấp.DT 75m2 - 7 tầng MT 6m - giá chào 18,48...
      Đường Phan Kế Bính, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phố Chính Kinh - Thanh Xuân, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 45 m2 126,67 triệu/m2
      Bán nhà Thanh Xuân - mặt ngõ - nhà đẹp không tỳ vết Chính Kinh 45 mét vuông - 4tầng - 5.7 tỉ Thanh Xuân.Siêu phẩm nhà mới - vị trí đẹp - gần phố.Mô...
      Phố Chính Kinh, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Yên Xá - Thanh Trì, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 40 m2 97,5 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 4 tầng ngõ 123 yên xá, tân triều, DT 40m2, MT4m, ngõ 2m, sát khu liên kế Tổng Cục 5 Tân Triều, nhà tự xây khung cột chắc chắn, t1 là p...
      Ngõ 123, Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 75 m2 tại Đường Giải Phóng - Hoàng Mai, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Cần bán ngôi nhà siêu đẹp đường Giải Phóng, DT 75m2,5T. 3 mặt thoáng, MT hoa hậu, ở sướng. Nhỉnh 6 tỉ 0977 435 *** - có thỏa thuận giá.- Nhà nằm trong...
      Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà shr 3 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Chí Công - Tây Hồ, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 50 m2 150 triệu/m2
      * Vị trí siêu đẹp - nhà lô góc 3 thoáng - oto đỗ cửa - KD - mặt ngõ thông Lạc Long Quân - 5m ra mặt đường lớn Võ Chí Công.* DT 50m2 giá chào 7.5...
      Đường Võ Chí Công, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 43 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 43 m2 167,45 triệu/m2
      Hàng hiếm! căn nhà phố Nguyễn Văn Cừ, ô tô tránh, nhà để xe ô tô 7 chỗ, 43 mét vuông - 5 tầng, nội thất đầy đủ, 7.2 tỉ.- Chính chủ nhờ bán...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Gia Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 6 tầng, 65 m2 tại Đường Cầu Giấy - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 65 m2 181,54 triệu/m2
      Siêu phẩm tòa căn hộ căn hộ cho thuê - độc nhất vô nhị Cầu Giấy - hàng siêu hiếm thời điểm hiện tại - nhỉnh 9 tỉ - 10 phòng cho thuê.Dòng tiền 50 tr/...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tô Hiệu - Cầu Giấy, giá 17 tỷ

      17 tỷ 75 m2 226,67 triệu/m2
      + Người quen gửi bán ngôi nhà phân loto Hiệu, Nghĩa Tân, Q. Cầu Giấy.+ DT 75 mét vuông, MT 5m, chủ xây tâm huyết 5 tầng long lanh, móng khung cột...
      Đường Tô Hiệu, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 6 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàm Nghi - Nam Từ Liêm, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 46 m2 206,53 triệu/m2
      Bán nhà đẹp Hàm Nghi - dt: 46m2 - oto vào nhà, nội thất phong cách Indochia, ngõ thông, lô 2 góc, mt: 4,2m.Siêu phẩm lô góc - 2 mặt ngõ - oto nhỏ vào nhà -...
      Đường Hàm Nghi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Bán nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Trãi - Thanh Xuân, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 88 m2 120,46 triệu/m2
      Bán nhà 6 tầng cạnh trường đại học Tự Nhiên, phố Nguyễn Trãi, P. Thanh Xuân Trung, Thủ đô Hà Nội.DT 88 mét vuông x 5 tầng, MT 4.5m, nhà đẹp ở...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!