Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 126 m2 tại Phường Bình Trị Đông B - Bình Tân, giá 16 tỷ

      16 tỷ 126 m2 126,99 triệu/m2
      Siêu mỹ phẩm MT KD khu Tên Lửa cực vip:- DT: 126m2 (6x21m) ngang khủng 6m hiếm có.- 4 tầng kiên cố giá chỉ 16 tỉ TL.- Giá: 16 tỉ.- đc: Bình Trị Đông B, Bình...
      Phường Bình Trị Đông B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Đường Trần Hưng Đạo - Cầu Kho - 1, giá 6,7 tỷ

      6.7 tỷ 40 m2 167,5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa trung tâm Q1 giáp Q5, Q10. Gần Trụ sở Công An TP.- Hẻm 4m thông, thẳng 1 sẹc cách MT 50m.- Kết cấu 1 trệt, 1 lửng, 2 lầu, sân thượng, mỗi...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Cầu Kho, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng tại Đường Lò Gốm - 8 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 0 m2
      Vị trí cách MT Lò Gớm ~ 30m.DT: 38,5 mét vuông (4,3x8,9m).Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, 3  phòng ngủ, 2 phòng vệ sinh.Xung quanh có đầy đủ tiện...
      Đường Lò Gốm, Phường 8, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 4 tầng tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 0 m2
      Cần tiền gấp nên bán ngôi nhà hẻm xe hơi thông đường Lê Văn Thọ, Gò Vấp.- DT: 90,6 mét vuông (4,15 x 22m).- Kết cấu: 1 trệt 3 tầng và sân thượng:...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 85 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 85 m2 104,71 triệu/m2
      - Nằm trên MT 535 QL 13, Hiệp Bình Phước, TP Thủ Đức, đường nội bộ 12m thông thẳng qua khu đô thị Vạn Phúc.- DT đa dạng cho KH lựa chọn: 54m, 56m, 57m,...
      535, Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng tại Đường DC6 - Sơn Kỳ - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 0 m2
      Cô Chú 4 bán nhà Đường DC6 P. Sơn Kỳ Q. Tân Phú DT:53,1m²(4,07x13)Kết cấu:1 trệt, 2 lầu, 1 sân thượng(5 PN, 6  toilet)Tiện ích: Gần trường học cấp 3...
      Đường DC6, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng tại Đường Âu Cơ - Phú Trung - Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Nhà bán chính chủ Âu Cơ, P. Phú Trung, quân Tân Phú 36m trệt một lầu 2  phòng ngủ, 2  phòng vệ sinh, ngang 4 mét vuông x 9m nở hậu 5m...
      Đường Âu Cơ, Phường Phú Trung, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá tốt

      Thỏa thuận 42 m2
      Làm ăn thua lỗ bán nhanh nhà hẻm xe hơi Phạm Văn Chiêu, P. 14, Q. Gò Vấp.- DT: 42m2 (4x10,5m) vuông vắn.- Giá bán nhanh: (còn thỏa thuận).- Kết cấu: 1...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Phường 9 - Gò Vấp, thỏa thuận

      Thỏa thuận 48 m2
      Lên sóng ngôi nhà tuyệt đẹp thẳng 1 trục đường Số 3 ngay ủy ban nhân dân P. 9 - Gò Vấp - Tp. Hồ Chí Minh.Kết cấu: 1 trệt 1 lầu gồm PK bếp 2...
      Đường Số 3, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Nguyễn Gia Trí - 25 - Bình Thạnh, giá 1,99 tỷ

      1.99 tỷ 70 m2 28,43 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh nhà Nguyễn Gia Trí Q. Bình Thạnh 70m2 giá chỉ 1 tỉ 990 sổ hồng.- DT 70m2 ngang. 5 dài 14, nở hậu, hợp phong thủy KD.- Kết cấu 1...
      Đường Nguyễn Gia Trí, Phường 25, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 41 m2 tại Đường Quang Trung - Gò Vấp, giá 4,69 tỷ

      4.7 tỷ 41 m2 114,4 triệu/m2
      Hàng thơm ơi.Vị trí: Quang Trung - P. 14 - Gò Vấp.Giá: 4,69 tỉ thỏa thuận.Tel/ Zalo 0865 711 ***.DT: 3.3m x 12.33m.Kết cấu: 1 trệt 1 lửng 2 lầu gồm garage...
      Đường Quang Trung, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng 2 tầng tại Phường Linh Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Giảm 500tr Bán nhà 51,5 mét vuông trệt lầu hoàn công đầy đủĐặc biệt hẻm ô tô P. Linh Chiểu, khu ĐH NHChỉ còn 3,3 tỉ bớt lộcliên hệ Hạnh 0979 999 ***
      Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 4m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 76 m2 67,11 triệu/m2
      Kết cấu: 1 trệt 1 lầu 2  phòng ngủ rộng, Phòng khách, bếp, logia thoáng mát.DT công nhận 76 mét vuông ( 4m x 19m) KDC an ninh yên tĩnh.Gần MT,...
      Đường Số 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng tại Đường Đào Tông Nguyên - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 0 m2
      ngôi nhà phố Kiến Trúc Châu Âu Vị Trí Đẹp - Khu Dân Trí Cao - Góc Hai MT Thông Thoáng - Sở Hữu Ngay! - giá: 6.8 tỉ (Có thỏa thuận) - DT: 5.16m x 12,91m,...
      Đường Đào Tông Nguyên, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà shr 2 tầng, 75 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 75 m2 31,74 triệu/m2
      Bán nhà TRẦN NÃO P.An Phú Q. 2 75 mét vuông GIÁ LỖ 2 tỉ 380 ĐÃ CÓ SHR gọi ngay chính chủ MIÊN- DT: 75m2 ( ngang 5 dài 15 ) - Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, 4...
      Đường Trần Não, Phường An Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 2 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quách Điêu - Bình Chánh, giá rẻ

      Thỏa thuận 65 m2
      Vị trí: Đường Quách Điêu, P. Vĩnh Lộc A, Bình Chánh.DT: 65 mét vuông (ngang 5 dài 13).pháp lí: SHR (hỗ trợ sáng tên công chứng ngay trong ...
      Đường Quách Điêu, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 48 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cao Thắng - 17 - Phú Nhuận, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 48 m2 66,67 triệu/m2
      kẹt tiền bán nhanh căn Cao Thắng, P. 17, Q. Phú NhuậnNhà DT vuông vắn : 48m2Giá: 3ty2- Thiết kế phong cách hiện đại, bao gồm 3 PN, 3 WC.(1 trệt 2 lầu)-...
      Đường Cao Thắng, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng 2 tầng, 70 m2 tại Đường Bùi Văn Ba - Tân Thuận Đông - 7, giá 1,53 tỷ

      1.53 tỷ 70 m2 21,86 triệu/m2
      Cần vốn KD bán ngay nhà Bùi Văn Ba Q7 70 mét vuông chỉ 1 tỉ 530 sổ hồng gần chợ Bùi Văn Ba.- Vị trí đẹp, chỉ cách chợ Bùi Văn Ba 200m, cực kỳ tiện...
      Đường Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!