Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 96 m2, hướng Đông - Nam tại Phường 7 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 96 m2 78,13 triệu/m2
      Nhà đẹp 4 tầng oto vào nhà vị trí KDC P. 7 Q. 8. Giá chỉ 7,5 tỉ TL.+ Kết cấu 1 trệt 2 lầu Sân thượng.+ Thiết kế rất đẹp, PN mater rộng thoáng, VỚi...
      Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Đậu, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 80 m2 135 triệu/m2
      - Ưu điểm nổi trội của bất động sản:+ Diện tích ngang 5m bề thế (5 x 16 80 mét vuông công nhận đủ)+ Nhà mới cứng 100 phần trăm...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      P
      Trần Xuân Bđs Nhà Phố Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thích Quảng Đức - Phú Nhuận, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 40 m2 217,5 triệu/m2
      DT: Ngang 4m8 x Dài 9m vuông vắn.KC: 1 Trệt 3 Lầu 1 thượng BTCT 3 phòng ngủ 4 nhà vệ sinh phòng thờ, bếp, PK, sân phơi, sân xe tải.Vị Trí: Gần...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thái Quang Phước Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà đất 2 tầng, 66 m2, mặt tiền 4m tại Đường Điện Biên Phủ - Bình Thạnh, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 66 m2 68,19 triệu/m2
      DT 92 mét vuông ngang 4m nở hậu 4.5m dài 22m.Kết cấu BTCT 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ 2 toilet.Hẻm thông thoáng ra Điện Biên Phủ, Trường...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 400 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - Bến Thành - 1, giá 255 tỷ

      255 tỷ 400 m2 637,5 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Bùi Thị Xuân 11x40m, 400m2, XPXD 2 hầm, 10 tầng, giá 255 tỉ.Nợ bank - bán giảm 20 phần trăm bán ngay trong tháng 9.Đoạn đẹp nhất...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Bến Thành, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 80 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Bình Chánh - Bình Chánh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Nhà MT Đinh Đức Thiện, Bình Chánh, cách chợ chỉ 500m.Điện âm nước máy đầy đủ.Thiết kế: 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2 WC, 1 bếp, 1 phòng khách.DT: 5x16m 80 mét ...
      Đường Đinh Đức Thiện, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường 1A - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Vị trí: Nằm ngay MT đường 1A, P. Vĩnh Lộc B, Bình Chánh.DT: 60m2 (ngang 5 dài 12).pháp lí: sổ hồng (bao gói sang tên công chứng ngay trong ngày).Tiện...
      Đường 1A, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà 2 tầng, 34 m2, mặt tiền 10m tại Đường Vườn Lài - Tân Phú, giá 3,59 tỷ

      3.59 tỷ 34 m2 105,59 triệu/m2
      + 34 mét vuông, 4,2 x 8m; diện tích sử dụng 68 mét vuông.+ Nhà 2 tầng đúc BTCT, 1 trệt 1 lầu, 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh, có thể...
      Đường Vườn Lài, Phường Phú Thọ Hòa, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 4 tầng, 41 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      + 187/ Hoàng Hoa Thám P. 6 Bình Thạnh.+ DT: 41m2 4x10m.+ Hiện trạng: 1 trệt, 3 lầu, 4  phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh, sân thượng trước sau.+ oto đổ...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 72 m2 tại Phường 13 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 72 m2 243,06 triệu/m2
      MT KD - ngay Bà Hom Q. 6 - ngay chợ Phú Lâm - 6 tầng BTCT - 4 x 18m - giá 17.5 tỉ.Đường Số 3, P. 13 Q. 6.Mô tả:+ MT rộng 10m có vỉa hè, ngay chợ Phú Lâm,...
      Đường Số 3, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đất 2 tầng, 62 m2 tại Đường Lạc Long Quân - 10 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 62 m2
      - Chủ cần bán nhanh giảm giá sâu Lạc Long Quân - Tân Bình - nhà 2 tầng mới đẹp - ngang 5m vuông vắn - hẻm ô tô, xe ngủ nhà - nội thất đầy đủ cao cấp...
      Đường Lạc Long Quân, Phường 10, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2 tại Đường Phạm Văn Bạch - 15 - Tân Bình, giá 7 tỷ

      7 tỷ 80 m2 87,5 triệu/m2
      PHẠM VĂN BẠCH oto VÔ NHÀ, DT 80M2(4x20m) NHÀ 3 TẦNG CHỈ 7TY TL Mô tả(83) : Đường xe oto vô nhà . Nhà kết cấu BTCT 3 Tầng, Sân Thượng, 3PN Gần Sân Golf Tân...
      Đường Phạm Văn Bạch, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 75 m2 tại Phố Nguyễn Thiện Thuật - 3 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 75 m2 166,67 triệu/m2
      * Vị trí nhà tọa lạc tại khu vực vô cùng sang trọng khu vực xây dựng cao tầng, dân dân cư trí cao, an ninh yên tĩnh, không ngập nước, đường thông Nguyễn...
      Đường Nguyễn Thiện Thuật, Phường 3, Quận 3, Hồ Chí Minh
      L
      Dương Bđs New World Land Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 30 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 2 - 3, giá rẻ

      Thỏa thuận 30 m2
      Bán nhà hẻm xe hơi Nguyễn Đình Chiểu, P2, Q. 3.- DT: 3,2m x 9.5m, CN: 30 mét vuông.- Kết cấu: 1 trệt lửng 2 lầu sân thượng có 3 PN lớn có 3...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 2, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đẹp 2 tầng, 63 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Quá - 12, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 63 m2 46,04 triệu/m2
      Bán nhà Nguyễn Văn Quá - hẻm xe hơi _ DT rộng _ giá hợp lý - 63 mét vuông - giá mới 2,9 tỉ. Phù hợp khách thu nhập thấp _ hỗ trợ vay bank.+ Nhà vị...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng tại Phường 27 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      * Hẻm hiện tại là hẻm ba gác (quy hoạch là hẻm 4m).* 1 phòng gồm 1 trệt và 1 lầu, có  toilet và bếp. Phòng có máy lạnh.* Gần chợ trường học, khu vui...
      Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 75 m2 tại Đường Trần Kế Xương - 7 - Phú Nhuận, giá 1,73 tỷ

      1.73 tỷ 75 m2 23,07 triệu/m2
      CHỦ bán nhanh NHÀ ĐƯỜNG TRẦN KẾ XƯƠNG Q.PHÚ NHUẬN 75 mét vuông GIÁ CHỈ 1 tỉ 730 SHR gọi ngay HOÀNG- Vị trí: Đường Trần Kế Xương, P. 7, Q. Phú Nhuận-...
      Đường Trần Kế Xương, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 2 tầng, 77 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bùi Đình Túy - Bình Thạnh, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 77 m2 114,29 triệu/m2
      - bán nhà 1 trệt 1 lầu Bùi Đình Túy P. 12 Bình Thạnh - Khu Cư Xá Bộ Công An.- DT 4x20 sổ vuông A4.- Kết cấu 1 trệt 1 lầu xây mới trệt 2 lầu sân thượng đang...
      Đường Bùi Đình Túy, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!