Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay nhà shr 4 tầng, 88 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Bình Thạnh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 88 m2 119,32 triệu/m2
      - sp khan hiếm Ngang 5 Đặng Thùy Trâm P. 13 Bình Thạnh (KDC đáng sống).- Hẻm vip Đặng Thùy Trâm gần MT.- DT Ngang 5 cực hiếm.- Kết cấu Trệt 2 Lầu Sân...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 58 m2 tại Đường Nguyễn Chí Thanh - 7 - 10, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 58 m2 56,56 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh nhà Nguyễn Chí Thanh. P. 7. Q. 10. - Nằm trục hẻm rộng 5m. Cách MT Nguyễn Chí Thanh 30m. ô tô đi thoải mái. Tiện KD, buôn bán, cư dân...
      Đường Nguyễn Chí Thanh, Phường 7, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng, 57 m2 tại Đường Cư Xá Phú Lâm B - 13 - 6 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 57 m2
      Bán nhà đường Cư Xá Phú Lâm B, P. 13, Q. 6.DT đất: 57 mét vuông (4,5x12,7m), DT sàn: 170 mét vuông.Kết cấu: 4 PN, 4  nhà vệ sinh.Nội thất...
      Đường Cư Xá Phú Lâm B, Phường 13, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Cửu Long, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ nhờ bán nhà đường Cửu Long, vị trí đẹp, giá mềm!* Vị trí: Gần Công viên Gia Định, đi ~ 100m ra đường lớn...- DT: 48,3m2, 5x9,6m; - 1 trệt 1 lầu...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Văn Ngữ - 10 - Phú Nhuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 80 m2 181,25 triệu/m2
      - Khan Hiếm! Không còn căn thứ 2 để so sánh, ngang lớn 5,5m hẻm ô tô Đặng Văn Ngữ, P. 10, Phú Nhuận. hotline 0928 788 *** Nguyễn Hoàng (xem nhà xem sổ...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường 10, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Văn Quới - Bình Tân, giá 6,29 tỷ

      6.29 tỷ 55 m2 114,37 triệu/m2
      Nhà đẹp khu Vip Bình Tân.+ Vị trí: Đường Lê Văn Quới - P. BTĐA - Bình Tân.+ DT: 4m x 13,5m. Nhà 1 trệt, 1 lửng, 3 lầu: 1 phòng thờ, 4 PN, 5 toilet, 2...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng tại Đường Nguyễn Thái Sơn - 5 - Gò Vấp, giá 4,07 tỷ

      4.07 tỷ 0 m2
      Vị trí nằm khu trung tâm P5 gần chợ, gần trường đại học Văn Lang.Với DT 4.07 x 10m đúc trệt lầu mới toanh.Nhà thiết kế đẹp, nội thất luxury sang...
      Đường Nguyễn Thái Sơn, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 75 m2 tại Đường Nguyễn Văn Đậu - 5 - Bình Thạnh, giá 10,8 tỷ

      10.8 tỷ 75 m2 144 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà giá rẻ Ngay Đ.Nguyễn Văn Đậu Bình Thạnh - DT: 5x15m - 5 Tầng - 4 phòng ngủ, 5 nhà vệ sinh.- Gần các Tuyến Đường Phan Đăng...
      Đường Nguyễn Văn Đậu, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 10m tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - 3, giá 2,77 tỷ

      2.77 tỷ 80 m2 34,63 triệu/m2
      LÊ VĂN SỸ GẦN NHÀ THỜ BA CHUÔNG, Hẻm 10M MUA CHÍNH CHỦ ĐÃ SỔ GIÁ 2 tỉ 770 gọi ngay MIÊNMT KD TUYỆT VỜI+ Vị Trí tuyệt vời, Công, Ty, Spa, hotel+ MT Khủng,...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Tân Chánh Hiệp 3 - 12, giá 3,42 tỷ

      3.42 tỷ 60 m2 57 triệu/m2
      Giá quá tốt cho ngôi nhà 2 mặt hẻm 5m.Tại Tân Chánh Hiệp Q. 12.60m mà có 3,42 tỉ thôi.Nhà ngang 5mx12m mặt hẻm trước nhà 5m.nhà cấp 4 mới có 1...
      Đường Tân Chánh Hiệp 3, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà 3 tầng, 48 m2 tại Đường Hoa Lan - 2 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,76 tỷ

      3.76 tỷ 48 m2 78,34 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn cần bán nhà MT Hoa Lan, P. 2, Phú Nhuận, TPTp HCM.Vị trí: Hoa Lan - P. 2 - Phú Nhuận.DT: 4m x 12m.Kết cấu: 1 trệt 2 lầu, mái đúc BTCT. Có khu...
      Đường Hoa Lan, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 1 tầng tại Đường Điện Biên Phủ - 15 - Bình Thạnh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 0 m2
      - Nhà 1 trệt 1 lầu, 4  phòng ngủ 4  toilet, hẻm xe hơi, chỉ mất 2 ph để đi ra Q1- SHR chính chủ, bao sang tên công chứng, KDC an ninh- DT 68,1...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đẹp 3 tầng, 51 m2 tại Đường Nguyễn Khuyến - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 51 m2
      Nhà đẹp Nguyễn Khuyến P. 12 Bình Thạnh - 2 tầng tầng 3 phòng ngủ 51m2 công nhận đủ - pháp lý chuẩn không quy hoạch hẻm sạch sẽ an ninh.- DT: 51m2.-...
      Đường Nguyễn Khuyến, Phường 12, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà 3 tầng, 52 m2 tại Đường Đỗ Xuân Hợp - Phú Hữu - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,98 tỷ

      3.98 tỷ 52 m2 76,54 triệu/m2
      Cơ Hội Đặc Biệt - Nhà 3 Tầng vừa xây - Hẻm oto Đỗ Xuân Hợp, Thủ Đức Chuẩn Bị Đón Chủ Mới - 3.98 tỉ - SHR Thông Tin Nổi Bật:DT: 5.3m ngang, 1 trệt 1 lầu -...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 78 m2 tại Phường 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 78 m2 205,13 triệu/m2
      "Bán nhà 6 tầng cực phẩm, thang máy, hẻm ô tô, khu Phan Xích Long, Phú Nhuận, 78 mét vuông,15. XX tỉ.+ Nhà chính chủ xây đc Kiến trúc sư thiết kế...
      Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh, giá 10,6 tỷ

      10.6 tỷ 75 m2 141,34 triệu/m2
      Bán nhà siêu vị trí góc 2 MT đường Đặng Thùy Trâm. P. 13 Bình Thạnh (5.02x15m) nhỉnh 10 tỉ.* Hẻm công viên thoáng mát Đặng Thùy Trâm sát MT chính - vị trí...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Nguyên Cẩn - 14 - 6, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Thông tin mô tả.căn nhà phố khu vực trung tâm sầm uất, gần chợ Phú Lâm, khu vực cư dân đông đúc, an ninh, rất thuận tiện KD buôn bán nhiều ngành nghề...
      Đường Đặng Nguyên Cẩn, Phường 14, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Thái Tông - 15 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 81 m2
      CN 81 mét vuông (4.1x20m). KC 4 tầng đúc thật (4 phòng ngủ), sân thượng, khách bếp.Mua ở hay đầu tư đều phù hợp.150m là ra MT, HXT, xe ngủ trong...
      Đường Trần Thái Tông, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.