Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà đất 3 tầng, 30 m2 tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh - 26 - Bình Thạnh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 30 m2 155 triệu/m2
      + hẻm xe hơi 643/ Xô Viết Nghệ Tĩnh P26 Bình Thạnh.+ DT: 30 mét vuông 3,1x9,6m.+ Vị trí gần Ung Văn Khiêm, Bến xe Miền Đông, D2. + hẻm ô tô 7 chỗ...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 2 tầng tại Đường Thanh Đa - 27 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 0 m2
      Vị trí ngay cầu Kinh Thanh Đa, nhà gần sông mát mẻ, gần chợ Thanh Đa, khu vực sầm uất với đầy đủ các tiện ích.hẻm xe hơi chánh rộng rãi vị trí rất phù hợp...
      Đường Thanh Đa, Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 91 m2 tại Đường Lê Quang Định - 11 - Bình Thạnh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 91 m2 185,72 triệu/m2
      bán nhanh nhà hẻm 482 Lê Quang Định 5.4x16m CN 91 m2 3 tầng 16.9 tỉ TL.Nhà kiên cố gần mt Lê Quang Định chỉ 40m.hẻm ô tô né nhau, thuận tiện làm vp công...
      482, Đường Lê Quang Định, Phường 11, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - Gò Vấp, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 60 m2 110 triệu/m2
      Hôm nay lên sóng căn hộ góc 3 MT cực đẹp đường Phan Huy ÍCh P. 12 Q. Gò Vấp.giá: 6.6 tỉ bớt lộc.DT: 4,3m x 14m.Hiện trạng: Trệt + lửng + 3 lầu, bao gồm...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 12, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 118 m2 tại Đường Hoa Bằng - Tân Sơn Nhì - Tân Phú, giá 14 tỷ

      14 tỷ 118 m2 118,65 triệu/m2
      Bán Nhà Đường Hoa BằngP. Tân Sơn Nhì, Q. Tân PhúDT 6.6m x 18m = 118.4 mét vuông.Tổng DT sàn = 397.1 mét vuông.Gồm 1 trệt, 3 lầu, sân thượng.Có...
      Đường Hoa Bằng, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 3 tầng, 125 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Văn Hớn - Hóc Môn, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 125 m2 57,6 triệu/m2
      Bán ngôi nhà trong KDC Đại Hải Hóc Môn.Nhà trệt 2 Lầu. Gồm 4 phòng ngủ - 3 toilet.Có sân đậu oto, sân sâu rộng rãi.DT 5x25m. Nhà mới sạch...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Xuân Thới Thượng, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 40 m2, hướng Tây tại Đường Mã Lò - Bình Tân, giá rẻ

      Thỏa thuận 40 m2
      - Vị trí: Ngay đường số Q. Bình Tân, xây dựng ở KDC hiện hữu, gần trường học, chợ, tiện ích đầy đủ,.- DT: 40m2.- Ace môi giới nhân đủ 1 phần trăm hoa...
      Đường Mã Lò, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 3 tầng, 41 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bình Thạnh, giá rẻ

      Thỏa thuận 41 m2
      Nhà 3 tầng 41 mét vuông gần chợ Bà Chiểu, Q. Bình Thạnh , ô tô vào tận nhà, gần nhà có bãi đỗ ô tô+ DT : 3.5x11.7m+ Kết cấu : 3 tầng , 4 phòng ...
      Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lũy Bán Bích - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 42 m2 150 triệu/m2
      Tân Phú, bán nhà hẻm oto Luỹ Bán Bích, 42m2 (4x10.5) - 4 tầng - giá nhỉnh 6 tỉ.- KDC vip nhà căn biệt thự xung quanh, gần Đầm Sen, giáp Q. Tân Bình.- Kết...
      Đường Lũy Bán Bích, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 52 m2, hướng Tây tại Đường Dương Văn Dương - Tân Phú, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 52 m2 119,24 triệu/m2
      Bán nhà hẻm XH 5m đường Dương Văn Dương, P. Tân Qúy dt 4x13m, 3,5 tấm giá 6.2 tỉ.chính chủ cần bán nhanh L/H ngay Hải Toàn 0975 180 *** để có giá mềm...
      Đường Dương Văn Dương, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 1 tầng, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Đường Đỗ Xuân Hợp - 9, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm đường Đỗ Xuân Hợp, PLB, TP Thủ Đức, cách Đỗ Xuân Hợp 100m.DT 4,2x15 công nhận 51,7 mét vuông.Nằm ở Trung Tâm chỉ vài ph ra chợ trường học...
      Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 60 m2 tại Phường 15 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 10 tỷ

      10 tỷ 60 m2 166,67 triệu/m2
      Bán nhà ngay Tô Hiến Thành_Nguyễn Giản Thanh P. 15 Q. 10- oto đậu tại cửa, khu an ninh, dân trí cao-DT 4m x 16.5m Công nhận 60 mét vuông đất- Khuôn...
      Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng tại Đường Trần Thị Bốc - Thới Tam Thôn - Hóc Môn, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 0 m2
      NHÀ sổ hồng, (bao 4 tháng ra sổ công chứng).Chi 30m ra Trần Thị Bốc, gần nhiều trường học gần chợ Hóc Môn.DT: 7x8m nở hậu 14m (62,7 mét vuông).Giá...
      Đường Trần Thị Bốc, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 270 m2 tại Đường Nguyễn Cửu Đàm - Tân Phú, giá 23 tỷ

      23 tỷ 270 m2 85,19 triệu/m2
      Bán nhà 19/43A - 45 Nguyễn Cửu Đàm, P. Tân Sơn Nhì, Q. Tân Phú, TP.HCM.DT: 9m x 30m (270 mét vuông).Đường 10m, lề 2m.giá: 23 tỉ (chính chủ).không ...
      19/43A - 45, Đường Nguyễn Cửu Đàm, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, hướng Tây - Nam tại Đường Vườn Lài - An Phú Đông - 12, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      - Chỉ có thỏa thuận.- Vị trí: Đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12.- DT: 4.4m x 11m (CN 48.4m2).- Xây dựng: 1 trệt 1 lầu đúc gồm phòng khách, bếp, 2 PN, 2...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường K300 - 12 - Tân Bình, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 85 m2 178,83 triệu/m2
      Nhà bán khu VIP K300.Mình bán nhà khu k300, P12, Q. Tân Bình, DT 5m x 17m, 1 trệt 3 lầu, khu K300, ô tô vào tận nhà.Các vị trí tiện ích xung quanh: Cộng...
      Đường K300, Phường 12, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 105 m2, hướng Đông - Bắc tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - 12, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 105 m2 64,77 triệu/m2
      Bán nhà mới đẹp, 4 tầng - 5 phòng ngủ. Đ. Nguyễn Ảnh Thủ, Tân Chánh Hiệp, Q. 12. Giá 6 tỉ 8 tl.- Nhà mới vào xách va li vô ở ngay, vị trí đẹp ngay...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Tân Chánh Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà shr 4 tầng, 105 m2 tại Phường Tân Định - 1 - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 105 m2 238,1 triệu/m2
      Cam kết thông tin chính xác 100 phần trăm - Trực tiếp làm việc hính chủ - pháp lí rõ ràng.liên lạc: 0356 050 *** Đức Dương - Chuyên bất động sản...
      Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!