Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 60 m2 tại Thành phố Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 60 m2 78,34 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG XE TẢI THÔNG ĐƯỜNG SỐ - NGAY CHỢ LÃ XUÂN OAI + BV LÊ VĂN VIỆT Q. 9 + TRƯỜNG TRẦN QUỐC TOẢN - P. TĂNG NHƠN PHÚ A - KDC SẦM UẤT.Bán nhà đường...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Tăng Nhơn Phú A, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      Đ
      Kim Cương Nhà - Đất Tp Thủ Đức Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 4 tầng tại Đường Lãnh Binh Thăng - 12 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,28 tỷ

      5.28 tỷ 0 m2
      Hạ giá - bán ngay nhà hẻm xe hơi 4 tầng đường Lãnh Binh Thăng, P12, Q. 11.- DT: 4.2m x 11m - DTCN: 45.9m2.- Kết cấu: 1 trệt, 3 lầu. Nhà cũ tiện sơn sửa...
      Đường Lãnh Binh Thăng, Phường 12, Quận 11, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Phú Thạnh - Tân Phú, giá 6,25 tỷ

      6.25 tỷ 0 m2
      Hẻm Thoại Ngọc Hầu - chủ đang ở - hẻm 7 chỗ ngủ trong nhà - 2 lầu - 4 phòng ngủ - Chủ mới gửi bán.contact (Zalo nguồn nhà): 0962 728 ***
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Đức Chuyên Nhà Đất Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đất 1 tầng, 30 m2 tại Phường 27 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 30 m2 50 triệu/m2
      Nhà DT 3*10m, 1 trệt và 1 gác.Gần chợ, siêu thị, công viên.Gần nhiều trường học từ mầm non tới ĐH.Nhà công chứng vi bằng.
      Phường 27, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 3 tầng tại Đường Cách Mạng Tháng Tám - 10 - 3, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Bán nhà hẻm ô tô 372/9/7 Cách Mạng Tháng 8, P. 10, Q. 3.+ hẻm ô tô, đầu hẻm: Nhà hát giao hưởng, cổng lên xuống Metro.+ Gần chợ, trường học.+ Đặc biệt...
      372/9/7, Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường 10, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dạ Nam - 8, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 75 m2 117,34 triệu/m2
      Tiến Asia - Trân trọng cám ơn quý vị đã xem và lưu tin!Chính chủ gấp bán.Nhà đẹp tài lộc Q. 8 - Dạ Nam - nhà 4 tầng - 5.5m x 18m.diện tích sử dụng...
      Đường Dạ Nam, Phường 2, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Quá, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 100 m2 46 triệu/m2
      - Con tôi sắp đi du học cần bán ngay nhà Tân Thới Hiệp, Q. 12, DT 100m2, hẻm ô tô.- Nhà ngang 5m, 1 trệt, 1 L, thoáng mát, còn mới, chắc chắn vô ở ...
      Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Thới Hiệp, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 3 tầng, 58 m2, mặt tiền 7m tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 7,89 tỷ

      7.89 tỷ 58 m2 136,04 triệu/m2
      Nhà Mới ngay MT đường số 8 - Chợ Bình tr - đối diện ĐH Luật - Hiệp Bình Chánh:* Khu vực nhiều tiện ích: Ngay Ql13, sát bên chợ Bình tr, gần ĐH, Giáp Phạm...
      Đường Số 8, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 15 tầng, 875 m2 tại Đường Huỳnh Thiện Lộc - Tân Phú, giá 69 tỷ

      69 tỷ 875 m2 78,86 triệu/m2
      Đất 2 MT 25 x 35m, Tân Phú Huỳnh Thiện Lộc, xây dựng 6 - 15 tầng, TT 55 tỉ nhận nhà.Mô tả:+ DT lớn, khu vực xây dựng đc 12 - 15 tầng.+ MT đường, KD đa...
      Đường Huỳnh Thiện Lộc, Phường Hòa Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 28 m2 tại Phường 3 - Bình Thạnh, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 28 m2 166,08 triệu/m2
      + hẻm xe hơi 125 Lê Văn Duyệt P3 Bình Thạnh.+ DT: 28m2 4,3x7m.+ Nhà mới đẹp, kết cấu 1 trệt 2 lầu kiên cố, sẵn 2 Phòng lớn, 3  phòng vệ sinh. Có...
      Đường Lê Văn Duyệt, Phường 3, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tam Đảo - 15 - 10, giá 7 tỷ

      7 tỷ 46 m2 152,18 triệu/m2
      Q. 10, bán nhà Cư Xá Bắc Hải, MT đường xe tải tránh - 46m²(4.6x10) - 7tỉ.+ Kết cấu: 1 trệt 1 lầu, có thể cải tạo xây lại.+ MT đường nhựa xe tải tránh, khu...
      Đường Tam Đảo, Phường 15, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 60 m2 tại Đường Hòa Bình - Hiệp Tân - Tân Phú, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 60 m2 82,5 triệu/m2
      Hẻm oto thông tứ tung Đ. Hoà Bình - 4*15m vuông - 2 Tầng chủ xây tâm huyết ở - ngợp nợ gửi bán.hotline (Zalo nguồn nhà): 0962 728 ***
      Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Đức Chuyên Nhà Đất Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 55 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 11 - 3, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 55 m2 112,73 triệu/m2
      + hẻm ô tô rộng rãi, thông tứ tung, thuận tiện vừa ở vừa KD online.+ Nhà xây bê tông kiên cố, khu cho xây 4 tầng sân thượng.+ Ngang 6.5m, sổ đẹp, phong...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, hướng Đông - Nam tại Đường Thống Nhất - 16 - Gò Vấp, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 0 m2
      CỰC RẺ CỰC ĐẸP CHO MINI HOUSE THỐNG NHẤT.Vị trí 440/25/5 Thống Nhất P16 GV. Đi 5ph tới Cityland Park Hills, LotteMart.Giá 3 tỉ 650 tr còn TL nhẹ.DT: 4.25 X...
      Đường Thống Nhất, Phường 16, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 2 tầng, 76 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trọng Trí - Bình Tân, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 76 m2 67,77 triệu/m2
      + Nhà ngay MT Nguyễn Trọng Trí, An Lạc A, Bình Tân, TPTp HCM.+ DT: 4.5x18.5m, CN 76 mét vuông - 1 trệt 1 lầu.- Đường trước nhà 5m, sổ hồng, pháp lí...
      Đường Nguyễn Trọng Trí, Phường An Lạc A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 8m tại Phường 14 - Tân Bình, giá 16 tỷ

      16 tỷ 0 m2
      Nhà 4 tấm Trương Công Định P. 14 Tân Bình Khu Bàu Cát VípNhà 6x16 vuông vắn xây dựng 4 tầng có thang máy, xây suốt dạng làm văn phòng! Hẻm ô tô thông ra...
      Phường 14, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Quang Định - 5 - Bình Thạnh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 100 m2 125 triệu/m2
      - DT: 5x20m vuông vắn, không lỗi phong thủy.- Kết cấu: Trệt lửng 2 lầu sân thượng. Nhà chủ tự thiết kế, xây kiên cố gồm 4 phòng ngủ Master...
      Đường Lê Quang Định, Phường 5, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Hoàng Hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 168 m2, mặt tiền 11m tại Đường Nguyễn Thị Thập - 7, giá 16 tỷ

      16 tỷ 168 m2 95,24 triệu/m2
      Tiến Asia - Trân trọng cám ơn quý vị đã xem và lưu tin.Chính chủ gấp bán căn biệt thự tr đô - 168m2 - Nguyễn Thị Thập kéo dài - Phú Thuận, Q. 7 11.5m x...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!