Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 4m tại Phường Phước Long B - 9, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 36 m2 97,23 triệu/m2
      Mới 2 tầng, gần Đỗ Xuân Hợp, P. PLB, Q9, TP Thủ Đức. 36 mét vuông nhỉnh 3tỉ. liên lạc: 0937 747 *** xem nhà TL chính chủ.Nhà mới, 1 trệt 1 lầu,...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 27 m2 tại Đường Nguyễn Cư Trinh - Nguyễn Cư Trinh - 1, giá 7,29 tỷ

      7.29 tỷ 27 m2 270 triệu/m2
      Hẻm Nguyễn Cư Trinh, Q1.- DT: 2,9 x 9,5 x 4 tầng (27m2).- Giá: 7,29 tỉ TL.Hẻm bê tông 3m - vài căn ra MT - 4 tầng đúc - sổ vuông A4.MÔ TẢ.- Kết cấu: 1Trệt 1...
      Đường Nguyễn Cư Trinh, Phường Nguyễn Cư Trinh, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đất 3 tầng, 98 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 13 - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 17 tỷ

      17 tỷ 98 m2 173,47 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - Nhà tốt - Đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - liên hệ làm...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 13, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thụ - 4 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 55 m2 130,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay ngôi nhà khu trung tâm P. 4 Q. Tân Bình.DT: 3.7 x 16m, nở hậu 5m, phong thủy tốt.Hiện trạng: Nhà còn mới vô ở liền trước tết.Kết...
      Đường Hoàng Văn Thụ, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 3 tầng tại Đường Tân Hòa Đông - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 0 m2
      Nhà bán hẻm 4m đường Tân Hòa Đông, P. Bình Trị Đông, Q. Bình Tân.DT: 64,45 mét vuông.Giá: 5 tỉ 600tr (TL).- Thiết kế: 1 trệt + 2 lầu.- Có 6...
      479, Đường Tân Hòa Đông, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 150 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - 1, giá 33 tỷ

      33 tỷ 150 m2 220 triệu/m2
      - Hãy hotline: 0925 324 ***. BẢO TRÂN (zalo 24/7).Thông tin chính xác 100 phần trăm.+ Nhà Nguyễn Đình Chiểu Đakao Q1.+ DT: 6 x 26 (CN: 150m2).- KC: 5...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh
      )
      Bảo Trân ( Chuyên Q1 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà đẹp 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hương lộ 2 - Bình Tân, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 55 m2 96,37 triệu/m2
      Nhà mới đẹp Bình Trị Đông A. Ngay Hương Lộ 2. 5 tầng. 55 m2. hẻm xe hơi. 5 tỉ x.ô tô vào nhà - khu phân lô.Chủ tâm huyết - đầy đủ nội thất.Kết cấu nhà...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 51 m2, hướng Tây tại Đường Đất Mới - Bình Tân, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 51 m2 85,3 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán ngay nhà đường Đất Mới, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.MT hẻm 5m, nhà sổ hồng riêng sang tên công chứng nhanh.Bán giá 4 tỉ 350 tr...
      Đường Đất Mới, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 44 m2 tại Đường Nơ Trang Long - 7 - Bình Thạnh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 44 m2 75 triệu/m2
      - Cần bán ngay nhà rộng đường Nơ Trang Long, P. 7, Q. Bình Thạnh, KDC hiện hữu.* DT: 44m2; 2 lầu, 3 PN, 3  toilet; giá chỉ 3,3 tỉ thỏa thuận mạnh.*...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Trang - Tân Bình, giá 8,1 tỷ

      8.1 tỷ 68 m2 119,12 triệu/m2
      Bán nhà đường nhựa 7m xe tải đỗ cửa tránh nhau, đường Tân Trang gần lý thường kiệt.Nhà 2 tầng: 4x17m. Công nhận đủ.Khu vực văn minh, dân trí cao.Giá: 8,1...
      Đường Tân Trang, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 120 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 7 - Bình Thạnh, giá 19,9 tỷ

      19.9 tỷ 120 m2 165,84 triệu/m2
      Sát MT Điện Biên Phủ P17 - nhà mới đẹp - giá rẻ.+ Vị trí: Hẻm bên hông tòa nhà Pretrolimex thông ra dịch vụ việc làm Bình Thạnh. 236 Điện Biên Phủ, P17,...
      236, Đường Điện Biên Phủ, Phường 7, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 4 tầng, 84 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - Đa Kao - 1, giá 17 tỷ

      17 tỷ 84 m2 202,39 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian.- contact làm...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 35 m2 tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 35 m2
      Bán nhà 4 tầng, DT 35m², nằm cuối đường Trịnh Văn Bô. Khu vực cư dân đông đúc, oto qua lại thuận tiện, rất phù hợp để mở shop KD hoặc văn phòng.Nhà có MT...
      Xã Vân Canh, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, hướng Tây tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 0 m2
      NHÀ GIÁ RẺ LINH XUÂN, THỦ ĐỨCKẸT TIỀN GIẢM SHOCK 250TR TỪ 1,9 tỉ GIÁ CHỐT CHỈ CÒN 1,650 tỉ (Bán trong 2 tuần)* Nhà 1 trệt 1 gác có 2 PN, Tây tứ trạch, DT...
      Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 5 tầng, 25 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cù Lao - 2 - Phú Nhuận, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 25 m2 220 triệu/m2
      DT: 25m² (nhà cực đẹp).KC: 1 Trệt 1 lửng 3 lầu 1 thượng BTCT 4 phòng ngủ 5 nhà vệ sinh.+ Vừa ở vừa KD cực đỉnh.Vị Trí: Cạnh các toà nhà cao...
      Đường Cù Lao, Phường 2, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh
      P
      Huỳnh Thái Quang Phước Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay nhà đẹp 4 tầng, 97 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Thị Thu Minh - Tân Bình, giá 14 tỷ

      14 tỷ 97 m2 144,33 triệu/m2
      Nhà HXT Tân Bình - giáp Phú Nhuận - Q. 3 - 97m2 - 4x24,5 - 4 tầng - Ngô Thị Thu Minh - P2 - diện tích sử dụng 388m2 - gấp bán.Mô tả:DT 97m2 - ngang 4m...
      Đường Ngô Thị Thu Minh, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Phùng Văn Cung - 7 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      Nắm chủ ngôi nhà bán gấp, Đường Phùng Văn Cung P. 7 Phú Nhuận gần BV Đa Khoa Hoàn Mỹ.DT: 86,2m²(5,3x 16,2).Kết cấu: 1 trệt, 1 lửng, 1 lầu(4 PN, 4...
      Đường Phùng Văn Cung, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 91 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thạch Thị Thanh - Tân Định - 1, giá 18 tỷ

      18 tỷ 91 m2 197,81 triệu/m2
      Cam kết: Chỉ đăng thông tin thật 100 phần trăm - nhà tốt - đang còn bán - pháp lí rõ ràng - làm việc chính chủ - không qua trung gian - call ngay...
      Đường Thạch Thị Thanh, Phường Tân Định, Quận 1, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!