Thông tin mô tả
- Bán nhà mặt ngõ PL Nguyên Hồng, hai mặt thoáng, trước nhà vỉa hè rộng,
- Thiết kế phù hợp ở kết hợp
- Sổ vuông A4, giao dịch ngay.
- Giá 16,8
-
Giá: 16,8 Tỷ
Diện tích: 69 m2
Giá/m2: 243,48 Triệu/m2
979473
Mua bán
- Thiết kế phù hợp ở kết hợp
- Sổ vuông A4, giao dịch ngay.
- Giá 16,8
-
Chu Hữu Cương
Ngõ 102, Số nhà 33, Đường Trường chinh, Trung tâm Đống Đa, Thành phố Hà Nội
17 tỷ
60 m2
187 Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, Hà Nội
7,8 tỷ
66 m2
Đường Tam Khương, Phường Kim Liên, Quận Đống Đa, Hà Nội
9,4 tỷ
32 m2