Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhà shr 2 tầng, 101 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 101 m2 123,77 triệu/m2
      Nhà bán nằm trong khu phân lô của cán bộ PKKQ, nhà cũ không có gì để mô tả, giá trên là giá đất.Nhà gồm:Tầng 1: Sân để xe, phòng khách, bếp, 1 PN,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 6 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Văn Lương, giá 13,2 tỷ

      13.2 tỷ 50 m2 264 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ vip - Lê Văn Lương (giao Nguyễn Ngọc Vũ) 50/61m2 T1 - 6 tầng - 5m MT - 13.2 tỉ Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.nhà để xe oto - KD - nhà đẹp...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhà đất 62 m2 tại Đường Phan Văn Trị - 12 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 915 tr

      915 triệu 62 m2 14,76 triệu/m2
      L/H Đạt 0799218176 Nhà bán ngay Phan Văn Trị 62m²/ 915tr, gần chợ Cây Điệp, BV Gia Định- sổ hồng riêngMô tả:👉 Kết cấu: Trệt, 1 lầu, BTCT chắc chắn,...
      Đường Phan Văn Trị, Phường 12, Quận Bình Thạnh, TP Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phùng Chí Kiên - Cầu Giấy, giá 11,2 tỷ

      11.2 tỷ 53 m2 211,33 triệu/m2
      Bán nhà phân lô quân đội - oto chạy bàn cờ - Phùng Chí Kiên 53 mét vuông - 4 tầng - 4m MT - 11.2 tỉ Cầu Giấy.Phân lô oto tránh - khu vip Cầu Giấy -...
      Phố Phùng Chí Kiên, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Bán nhà đất 97 m2, hướng Tây-Bắc tại Phường 6 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 97 m2 75,26 triệu/m2
      Vị trí: Đường KQH Ngô Quyền, P. 6, Đà Lạt, Lâm ĐồngDT: 97m2 (19.4m x 5m)Hướng: hướng Đông Nam, hướng Tây Bắcpháp lí: bìa đỏgiá: 7.3 tỉMô tả:Nhà 1...
      Phường 6, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Trần Cung - Bắc Từ Liêm, giá 4,35 tỷ

      4.35 tỷ 35 m2 124,29 triệu/m2
      Cần bán gấp căn nhà phố Trần Cung, gần BV E, bìa đỏ 35 mét vuông, từ tầng 2 39 mét vuông, xây mới độc lập 5 tầng, gần phố trước nhà thoáng -...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 6 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Việt Hưng - Việt Hưng - Long Biên, giá 9,25 tỷ

      9.25 tỷ 55 m2 168,19 triệu/m2
      - ngôi nhà xây 6 tầng tỉ mỉ nằm ở trung tâm phố.- Hàng xóm Vincom ngõ thông các ngả.- Di chuyển 3 ph ra BigC, công viên Long Biên, BV Đức Giang, KĐT Việt...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Ái Mộ - Long Biên, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 45 m2 140 triệu/m2
      cực hiếm chưa từng có trên thị trường - cơ hội nhanh tay nắm bắt - nhà 5 tầng lô góc ngõ oto tránh tại Ái Mộ P. Bồ Đề Hồng Tiến - giá đầu tư chỉ 6tỷ3.+ Nhà...
      Đường Ái Mộ, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 37 m2 tại Xã Tứ Hiệp - Thanh Trì - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 37 m2
      * Nhỉnh 3 tỉ có ngay nhà đẹp oto đỗ cổng, 3 bước ra đường Vũ Lăng.- Nhà nằm ở vị trí trung tâm Huyện Thanh Trì sắp lên Q. Ngọc Hồi. Cách oto tránh chỉ 3...
      Đường Vũ Lăng, Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 5 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường 800A - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 18 tỷ

      18 tỷ 58 m2 310,35 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố 800A Phùng Chí Kiên 57/63m2 - 5 tầng thang máy - 18 tỉ Cầu Giấy.- Thang máy - xây mới - KD các loại mặt hàng. Phân lô quân đội - oto vào nhà...
      Đường 800A, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Võ Thị Sáu - Hai Bà Trưng, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 0 m2
      Quá hiếm - phân lô - lô góc - ngõ thông các ngả - oto đỗ cửa - 30m ra hồ, công viên Tuổi Trẻ.Mô tả:+ Nhà bán nằm lô góc, vị trí tuyệt đẹp, oto đỗ cửa, 15m...
      Đường Võ Thị Sáu, Phường Thanh Nhàn, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 6 tầng, 60 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 15,9 tỷ

      15.9 tỷ 60 m2 265 triệu/m2
      Bán nhà Trần Quốc Hoàn, 6 tầng thang máy - garage 2 oto, 60m2 x 6T giá chỉ 15 tỉ 9.- Vị trí đẹp: Trung tâm Cầu Giấy, cách phố chỉ vài chục mét, ngõ thông tứ...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đường Cổ Linh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 42 m2 92,86 triệu/m2
      Giảm giá bán ngay trong tháng nhà như ảnh 100 phần trăm.Nhà dân xây 42 mét vuông x 5T - ngay sát Aeon Long Biên, cầu Vĩnh Tuy - full nối thất...
      206, Đường Cổ Linh, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 4 tầng, 52 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Quang Diệu, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 52 m2 242,31 triệu/m2
      - Bán nhà Trần Quang Diệu vị trí mặt ngõ KD, oto dừng đỗ. DT 52m 4 tầng MT 5m. Khu vực trung tâm, cách vài bước ra Q. Uỷ, vườn hoa, hồ. Vị trí đẳng cấp.-...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 86 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Chánh, giá 15,2 tỷ

      15.2 tỷ 86 m2 176,75 triệu/m2
      oto tránh - phân lô - vỉa hè - KD văn phòng - MT khủng.- Mô tả: Nguyễn Chánh, Trung Hòa, Cầu Giấy. DT 86 mét vuông, MT 6.8m. Giá chỉ 15.2 tỉ.- Vị trí:...
      Đường Nguyễn Chánh, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà 5 tầng, 48 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 48 m2 104,17 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà phố Nguyễn Lương Bằng đầy đủ nội thất 48m2, 5T, MT 6,4m, chỉ 5 tỉ, L/HCC.+ Nhà thiết kế mới đẹp, hiện đại, phong cách tân cổ điển...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đỗ Đức Dục - Nam Từ Liêm, giá 4,05 tỷ

      4.05 tỷ 40 m2 101,25 triệu/m2
      Hàng kín chủ nhờ bán bán nhà Đỗ Đức Dục, 40 mét vuông x5T, giá chỉ 4.05 tỉ.Thông tin hình ảnh chuẩn anh chị Quân tâm L/H sớm. Hàng kín bay nhanh. Phù...
      Đường Đỗ Đức Dục, Phường Mễ Trì, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Đường Trần Khát Chân - Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 37 m2 129,73 triệu/m2
      - Gần trường mẫu giáo Thanh Lương, cách oto 20m, nhà mình vào từ nhiều hướng, có thể đi 107 Trần Khát Chân, 325 Kim Ngưu, 651 Minh Khai, các ngõ chẵn của...
      Ngõ 184, Đường Đê Trần Khát Chân, Phường Thanh Lương, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!