Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 62 m2 tại Đường Hoàng Diệu 2 - Linh Trung - Thủ Đức, giá 970 tr

      970 triệu 62 m2 15,65 triệu/m2
      Vì nợ tôi thiện chí bán ngôi nhà 1 trệt 1 lầu Đ. Hoàng Diệu 2 ngay đại học NH - sổ hồng riêng.- Nội thất hoàn thiện, trả vào ngay.- Vị trí đẹp: Gần chợ...
      Đường Hoàng Diệu 2, Phường Linh Trung, Thành phố Thủ Đức, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Phố Khâm Thiên - Đống Đa, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 35 m2 94,29 triệu/m2
      Nhà đẹp như tranh - ngõ thông tứ tung - KD sầm uất - tầm tiền chốt trong ngày.Mô tả:+ Nhà bán ngõ thông KD sầm uất, thông ra Hồ Văn Chương, trung tâm Q....
      Phố Khâm Thiên, Phường Thổ Quan, Đống Đa, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương - Kiến Hưng - Hà Đông, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 33 m2 127,28 triệu/m2
      Vị trí đẹp nhà nằm trên phố Mậu Lương, rất thoáng, gần oto, oto nhỏ qua, phố thông thoáng sạch Sẽ KD sầm uất, tặng toàn đầy đủ nội thất. Khách mua về chỉ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 61 m2 tại Đường Lý Nam Đế - 7 - 11 - TP Hồ Chí Minh, giá 925 triệu

      925 triệu 61 m2 15,17 triệu/m2
      liên lạc Đông 0799218176 bán ngay Nhà Đường Lý Nam Đế , P7 , Q11 - hẻm xe hơi - Giá 1,25 tỉ NH Cho Vay 70%DT : 60 mét vuông ( 5m x 12,1m ) Công...
      Đường Lý Nam Đế, Phường 7, Quận 11, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà đẹp 5 tầng, 50 m2 tại Phố Chùa Bộc - Quang Trung - Đống Đa - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 50 m2 152 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Chùa Bộc - phân lô cán bộ - view sân tennis - dân trí cao - 50m2 x 5 tầng.Mô tả:- Nhà thuộc khu phân lô cán bộ ĐH Thuỷ Lợi, view sân tennis cực...
      Phố Chùa Bộc, Phường Quang Trung, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 26 m2, hướng Bắc tại Đường Thống Nhất - 11 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 26 m2 113,47 triệu/m2
      🌪Bán nhà gần MT Thống Nhất , Q Gò Vấp 26 mét vuông -Giá 2️⃣.9️⃣5️⃣ tỉ.🧚‍♀️ĐC : Thống Nhất , P 11 ,Q Gò Vấp .🧚‍♀️DT : 26 mét vuông ( 3,3m X 8m...
      Đường Thống Nhất, Phường 11, Quận Gò Vấp, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 37 m2 tại Đường La Thành - Đống Đa, giá 4,73 tỷ

      4.74 tỷ 37 m2 127,84 triệu/m2
      Ảnh thật nhà mới đầy đủ công năng - sân siêu rộng thoáng - ở ngay - 3 ngủ.DT 40m2* 4 tầng.----------------------------------------------- Mô tả.+ Ngõ 318 La...
      Ngõ 318, Đường La Thành, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 60 m2 tại Đường Lê Văn Việt - Hiệp Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 915 tr

      915 triệu 60 m2 15,25 triệu/m2
       bán ngay nhà DT 60 mét vuông Lê Văn Việt - Q9, sổ riêng, gần chợ nhỏ tiện KD.- DTCN 60 mét vuông nở hậu 1m, ngang 5m dài 12m, không dính...
      Đường Lê Văn Việt, Phường Hiệp Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 5 tầng, 31 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đông Thiên, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 31 m2 106,46 triệu/m2
      Nhà đẹp phố Đông Thiên gần phố ngõ tương đối rộng đầy đủ công năng.Một trong những căn nhà đẹp nhất phố Đông Thiên với nhiều tiện ích xung quanh nhà có...
      Đường Đông Thiên, Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Hoàng Như Tiếp - Bồ Đề - Long Biên, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 35 m2 118,58 triệu/m2
      Nhà phân lô Nguyễn Sơn, Long Biên 35m2 x 5 tầng, ngõ thông, tặng nội thất. Chỉ 4 tỉ nhỉnh có thỏa thuận.- Vị trí tuyệt đẹp khu hàng không, hàng xách tay có...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phố Kim Hoa - Đống Đa, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      Trung tâm Đống Đa - 50m ra phố Xã Đàn - nhà để xe 7 chỗ - lô góc KD!- ngõ tương đối rộng 5m, nhà cách mặt phố Kim Hoa 10m, cách mặt phố Xã Đàn 50m. ô ...
      Phố Kim Hoa, Phường Phương Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trung Kính - Yên Hòa - Cầu Giấy, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Chính chủ cần bán căn văn phòng mặt ngõ 80 (ngõ tương đối rộng nhất Trung Kính). Nhà thông sàn 6 tầng, thang máy có sẵn khách mua vào sử dụng đc luôn.+...
      Ngõ 80, Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 59 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Quang Diệu - Đống Đa, giá 14 tỷ

      14 tỷ 59 m2 237,29 triệu/m2
      - Bán nhà mặt ngõ oto phố Trần Quang Diệu 59m 5 tầng MT 4,7m, nhà cách mặt phố chỉ mấy nhà, vài bước ra hồ Hoàng Cầu, vườn hoa, Q. ủy... Dân trí cao, an ...
      Đường Trần Quang Diệu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Long Biên, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 30 m2 130 triệu/m2
      Cần bán nhà ngay đầu Cầu Chương Dương LB, đầu phố Nguyễn Văn Cừ.oto 16 chỗ đỗ cổng nhà mới 5 tầng giá chào 3xxxxx tỉ.30m2, MT 4m nhà mới đúng như hình...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội.

      Bán nhanh nhà đất 60 m2 tại Đường Nguyễn Thị Tần - 2 - 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 910 tr

      910 triệu 60 m2 15,17 triệu/m2
      Hẻm lớn oto quay đầu thoải mái, nhà Đông Nam.- KDC yên tĩnh.- Dân trí cao, an ninh tuyệt đối.- sổ hồng năm 2015,- Điện âm nước máy đầy đủ - không vướng...
      Đường Nguyễn Thị Tần, Phường 2, Quận 8, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đền Lừ - Hoàng Mai, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 60 m2 225 triệu/m2
      Bán nhà KD văn phòng - KĐT Đền Lừ - Q. Hoàng Mai 60 mét vuông x 7 tầng thang máy, oto đỗ cửa ngày đêm, MT 5m, giá 13,5 tỉ.KĐT Đền Lừ - P. Hoàng Văn...
      Dự án Đền Lừ I, Đường Đền Lừ, Phường Hoàng Văn Thụ, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Phú, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 35 m2 132,86 triệu/m2
      bán nhanh nhà Trần Phú, Hà Đông oto đỗ cửa, 5 m là ra oto tránh giá sang tên chỉ 4 tỉ 650 tr thỏa thuận.- Nhà có vị trí rất đẹp, ngõ oto thông tứ tung,...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà sổ hồng riêng 69 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 13 - 10 - TP Hồ Chí Minh, giá 915 tr

      915 triệu 69 m2 13,27 triệu/m2
      hotline Đông 0799218176 Thua lỗ chứng khoán bán nhanh nhà Tô Hiến Thành 69 mét vuông/915 tr gần trường Đại họcThua lỗ chứng khoán bán nhanh nhà Đ....
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 13, Quận 10, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!