Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhà riêng 5 tầng, 67 m2, mặt tiền 4m tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình, giá 12 tỷ

      12 tỷ 67 m2 179,11 triệu/m2
      Nhà đẹp - gần phố - nhà dân xây - sổ đẹp - khách xem nhà là chốt.Nhà ngõ 97 Văn Cao 67 mét vuông x 5 tầng x MT 4.8m. Giá 12 tỉ Ba Đình.Mô tả:Nhà nằm...
      Ngõ 97, Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 4m tại Đường Mậu Lương, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 44 m2 127,28 triệu/m2
      Vị trí đất đẹp nhất KD vỉa hè cực rộng, kết hợp vừa ở vừa làm văn phòng cục đỉnh, xung quanh tiện ích không thiếu gì, ngay gần Công Viên, trường cấp ...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 36 m2 tại Phố Trần Cung - Cổ Nhuế 1 - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 36 m2 119,45 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà Trần Cung, Nhà xây mới trên DT 36 mét vuông, thiết kế 5 tầng hiện đại.Công năng sử dụng đầy đủ gồm 4  phòng ngủ, 4  phòng...
      Phố Trần Cung, Phường Cổ Nhuế 1, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 8 tầng, 54 m2, mặt tiền 4m tại Đường Dương Đình Nghệ - Cầu Giấy, giá 11,4 tỷ

      11.4 tỷ 54 m2 211,12 triệu/m2
      Bán nhà 8 tầng thang máy + thang bộ hiện đại, KD sầm uất tất cả các loại hình dịch vụ: Văn phòng, tiệm thuốc, spa, siêu thị, coffee, salon tóc... - Mặt ngõ ...
      Đường Dương Đình Nghệ, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 13m tại Đường Đội Nhân - Ba Đình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 42 m2 171,43 triệu/m2
      Nhà Ba Đình đẹp mới - khu vip - tiện ích tuyệt vời - chỉ nhỉnh 7 tỉ.Nhà Đội Nhân 42m2 x 5 tầng x MT13m. Giá 7.2 tỉ Ba Đình.Mô Tả.Nhà 2 MT chủ xây ở rất tâm...
      Đường Đội Nhân, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tư Đình - Long Biên - Long Biên, giá 5,9 tỷ

      5.9 tỷ 40 m2 147,5 triệu/m2
      + Vị trí khu phân lô quân đội A38 Tư Đình hàng xóm khu biệt thư Minh Tâm cách trung tâm thương mại Aeon Mall cầu Vĩnh Tuy 1 kilomet đường trước nhà...
      Đường Tư Đình, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Bán căn nhà đẹp 4 tầng, 33 m2, mặt tiền 6m tại Đường Thanh Bình - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 33 m2 109,1 triệu/m2
      bán ngay nhà khu vực Trần Phú, Mỗ Lao, hợp đồng.- DT 33 mét vuông; xây 4 tầng gồm 3 PN, tầng 1 khách bếp, mỗi tầng 1 vệ sinh, có phòng thờ, sân phơi...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 7 tầng, 55 m2 tại Phố Khúc Thừa Dụ - Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 13 tỷ

      13 tỷ 55 m2 236,37 triệu/m2
      Chính chủ cần bán căn nhà phố Khúc Thừa Dụ 55m2 x 7 tầng thông sàn thang máy giá 13 tỉ.Nhà xây mới thiết kế theo phong cách hiện đại, nội thất nhập...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng 6 tầng, 63 m2 tại Đường Võ Văn Dũng - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 16 tỷ

      16 tỷ 63 m2 253,97 triệu/m2
      Phân lô vip Hoàng Cầu - ô tô tránh đỗ ngày đêm - nhà đẹp dát vàng - KD đỉnh - thang máy nhập - nhà mới đẹp tặng đầy đủ nội thất cao cấp.- Mô tả:+ Ngõ...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 30 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trường Chinh - Đống Đa, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 30 m2 136,67 triệu/m2
      * Mô tả:- Nhà nằm vị trí lô góc, mặt ngõ thông, oto, KD có 1 - 0 - 2 đẹp khó cưỡng, từ nhà ra phố Trường Chinh rất gần, chỉ 30m.- Trục ngõ KD nhiều shop....
      Đường Trường Chinh, Phường Ngã Tư Sở, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 55 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đội Cấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 55 m2 120 triệu/m2
      Bán nhà Đội Cấn 55 mét vuông, 4 PN dân xây, MT 7,7m giá chào 6,6 tỉ.call ngay xem nhà: 0987 396 ***.Trung tâm Ba Đình 2 thoáng trước sau - cách mặt...
      Đường Đội Cấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà đất 5 tầng, 40 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,28 tỷ

      6.28 tỷ 40 m2 157 triệu/m2
      - Bán nhà Gốc Đề, phố Minh Khai, Q. Hai Bà Trưng.- Nhà nằm trên phố Gốc Đề nên khách KD đủ mọi mặt hàng, hoặc vừa ở vừa cho thuê.- Con phố phát triển, KD...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Phố Xã Đàn - Nam Đồng - Đống Đa - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 45 m2 244,45 triệu/m2
      Phân lô vỉa hè - 2 mặt thoáng - 7 chỗ đỗ cửa vào nhà - 50m ra mặt phố - ở và KD.Nhà nằm vị trí vô cùng thuận tiện, 50m ra phố Xã Đàn ngõ thông ra các tuyến...
      Phố Xã Đàn, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Lê Trọng Tấn - Hà Đông, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 48 m2 101,05 triệu/m2
      - Vị trí: Trung tâm P. Dương Nội, Hà Đông. Kết nối trực tiếp tới tuyến đường Lê Trọng Tấn, giao thông thuận tiện.- Nhà chủ xây hiện đại, 5 tầng đầy đủ công...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán căn nhà riêng 5 tầng, 48 m2 tại Đường Yên Hòa - Yên Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,98 tỷ

      5.98 tỷ 48 m2 124,59 triệu/m2
      Cần bán ngôi nhà phố Yên Hoà, Cầu Giấy 30m ra oto tránh, vài bước chân tới chợ, trường,Nhà chủ mới sơn sửa lại chủ mới chỉ sách ba lô về ở.DT 48 mét ...
      Đường Yên Hòa, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 61 m2 tại Đường Tô Hiệu - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 61 m2 64,76 triệu/m2
      Nhà Mẫu Tân Cổ Điển Cách Biển Hoà Minh 200m cách đường chính 30m- Kiệt 3,5m Tô Hiệu đường đã đổ nhựa kiệt oto đi thông ra đường 7,5m Nguyễn Xí- DT đất...
      Đường Tô Hiệu, Phường Hòa Minh, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 53 m2 tại Đường Trường Chinh - Khương Mai - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 9 tỷ

      9 tỷ 53 m2 169,82 triệu/m2
      HOA HẬU ngã 4 SỞ - GẦN PHỐ - NHÀ ĐẸP XÁCH va li VỀ Ở NGAY - 2 THOÁNG TRƯỚC SAU - 53m² - CHỈ 9 tỉ - Vị trí cực đẹp, vài bước chân ra mặt phố Trường...
      Đường Đường Trường Chinh, Phường Phường Khương Mai, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà 70 m2 tại Đường Ngọc Thụy - Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 70 m2 182,86 triệu/m2
      Bán nhà ngọc Thụy ngõ thông ôtô vào nhà 2 mặt thoáng mặt ngõ ôtô tránh nhau mặt sau đường 17 m KD đỉnh.oto vào nhà.sân để xe tiện ích gần chợ trường cấp ...
      Đường Ngọc Thụy, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!