Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà 7 tầng, 105 m2 tại Phố Mai Anh Tuấn - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 25,8 tỷ

      25.8 tỷ 105 m2 245,72 triệu/m2
      + Vị trí: Nhà nằm vị trí cực đẹp, ngõ 34 Hoàng Cầu oto tránh, KD tốt mọi loại hình, tiếp giáp với các tuyến phố huyết mạch: Trần Quang Diệu, Thái Hà, Yên...
      Ngõ 30, Phố Mai Anh Tuấn, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 7 tầng, 80 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyên Hồng - Đống Đa, giá 26 tỷ

      26 tỷ 80 m2 325 triệu/m2
      Phân lô vip Đống Đa - 7 tầng thang máy - vỉa hè oto KD - nhà đẹp nội thất luxury.Phân lô vip nhất Đống Đa, ngay sát mặt phố Nguyên Hồng và Huỳnh Thúc...
      Đường Nguyên Hồng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội
      H
      Nguyễn Thị Thu Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ riêng 4 tầng, 30 m2 tại Đường Lai Xá - Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 30 m2 73,34 triệu/m2
      1 căn duy nhất, 1 căn duy nhất giá cực rẻ khu vực. Phải nhanh mới kịp.+ Nhà đẹp vừa xây đã sẵn nột thất chỉ xách vali về ở, oto morning đỗ cửa.+ Hoài...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 42 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 42 m2 152,39 triệu/m2
      - Vị trí rất đẹp, cách oto hơn chục mét, đất phân lô quân đội, đường Lê Trọng Tấn, Thanh Xuân, khu vực nhiều Tướng tá Quân đội sinh sống, dân trí rất văn...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 68 m2 tại Đường Thích Quảng Đức - 5 - Phú Nhuận, giá 910 tr

      910 triệu 68 m2 13,39 triệu/m2
      L/H Đông 0799218176 Về quê bán nhà Thích Quảng Đức 68m², 910tr, ngay ủy ban nhân dân P5, hẻm thông, sổ riêng- DT 68m² - giá cả thương lượng bớt...
      Đường Thích Quảng Đức, Phường 5, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 35 m2, mặt tiền 36m tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 35 m2 131,43 triệu/m2
      - Vị trí quá đẹp, oto vài bước chân ra oto tránh, có bãi gửi xe.- Giao thông cực kỳ thuận tiện, gần các trường Tiểu học cấp 2, gần trường Đại học Đông...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m tại Phố Chùa Hà - Cầu Giấy, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 30 m2 123,34 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Chùa Hà Cầu Giấy, DT 30 mét vuông xây 4 tầng khung cột chắc chắn.Nhà xây cao thoáng thông sàn mỗi tầng 1 phòng rộng cầu thang cuối....
      Phố Chùa Hà, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 6m tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 75 m2 180 triệu/m2
      Phố vip Hoàng Quốc Việt ngõ 106, oto tránh - phân lô - MT rộng.+ Vị trí nhà ngõ 106 Hoàng Quốc Việt, nằm trong khu dân trí cao, giao thông kết nối đi Nguyễn...
      Ngõ 106, Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 38 m2 tại Đường Cổ Linh - Thạch Bàn - Long Biên, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 38 m2 88,16 triệu/m2
      bán nhanh nhà 4 tầng 38m2 lô góc ô tô đỗ cửa Thạch Bàn - Cổ Linh nhỉnh 3 tỉ.- Chủ chuyển công tác xuống HCM cần bán nhanh tong tháng này.- Nhà xây mới 4...
      Đường Cổ Linh, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 4 tầng, 44 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đại Từ - Đại Kim - Hoàng Mai, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 44 m2 106,37 triệu/m2
      - Nhà Đại Từ, DT: 44m2 x 4T, gần phố, oto, ở luôn, giá 4,68 tỉ.- Vị trí: Đại Từ có vị trí rất đẹp 2 mặt tiếp giáp với 2 khu đô thị lớn là Bắc Linh Đàm và...
      Đường Đại Từ, Phường Đại Kim, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 65 m2 tại Đường Lê Văn Sỹ - 1 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 65 m2 19,7 triệu/m2
      gọi ngay Đông 0799218176 Thanh lý nội bộ nhà Lê Văn Sỹ, Tân Bình 65m² 1,28 tỉ, gần chợ Phạm Văn Hai. sổ hồng-DT 65m² ngang 5 dài 13  -Kết cấu 1...
      Đường Lê Văn Sỹ, Phường 1, Quận Tân Bình, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhà 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Giang Văn Minh - Đội Cấn - Ba Đình, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 38 m2 121,06 triệu/m2
      Bán nhà ngã ba Giang Văn Minh - Đội Cấn - gần phố + hộ khẩu Ba Đình + nhà dân xây chắc chắn về ở luôn - ngõ ba gác phi - sổ nở hậu - 5m ra phố.DT:...
      Đường Giang Văn Minh, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà 5 tầng, 48 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 48 m2 150 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân, Nghĩa Đô, Cầu Giấy.Nhà đẹp ở ngay.Yên tĩnh cực kỳ văn minh, an ninh tuyệt đối.+ Vị trí nằm trong ngõ 89 Lạc Long Quân thông Võ Chí...
      Ngõ 89, Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhà 5 tầng, 50 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Đường Tứ Liên - Tây Hồ, giá 12 tỷ

      12 tỷ 50 m2 240 triệu/m2
      Bán nhà 5 tầng bìa đỏ chính chủ khu phố Tứ Liên, Tây Hồ, TP Hà Nội.DT 50m2 MT 5m Tây Nam.Nhà thiết kế hiện đại theo phong cách Châu Âu và rất đẹp.full ...
      Đường Tứ Liên, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp nhà đẹp 8 tầng, 78 m2, mặt tiền 13m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 22,1 tỷ

      22.1 tỷ 78 m2 283,34 triệu/m2
      Phân lô - Tôn Đức Thắng - 8 tầng - oto tránh - KD - thang máy.DT: 78  mét vuông x 8 tầng 13m MT.Giá: Nhỉnh 22 tỉ (có thỏa thuận).- Vị trí vip nhất Q....
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Trung Liệt, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng 5 tầng, 100 m2, mặt tiền 7m tại Đường Vĩnh Phúc - Ba Đình, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 100 m2 265 triệu/m2
      Tôi cần bán ngay ngôi nhà Vĩnh Phúc, Ba Đình lô góc 100m2, 5 tầng, MT 7m, 3 thoáng, đường trước nhà 2 oto tránh, vị trí vip 2 đường 14 m cắt ngang ngõ...
      Đường Vĩnh Phúc, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Đặng Thùy Trâm - Cầu Giấy, giá 17,3 tỷ

      17.3 tỷ 60 m2 288,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán - nhà đẹp Đặng Thùy Trâm - phân lô - view công viên - oto tránh - vỉa hè. 60m2, 5 tầng.Vị trí cực đẹp, oto tránh, vỉa hè rộng, view Công...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường Dịch Vọng Hậu, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 7 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trích Sài, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 45 m2 195,56 triệu/m2
      Giảm giá bán nhanh trong tuần ngôi nhà riêng xây mới mặt ngõ KD Trích Sài - Thụy Khuê Tây Hồ. DT 45m2 thiết kế 7 tầng thang máy (Cách phố 10m). Thiết kế...
      Đường Trích Sài, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!