Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà đất 5 tầng, 61 m2 tại Phố Hoàng Cầu - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 13,9 tỷ

      13.9 tỷ 61 m2 227,87 triệu/m2
      - Chủ cần bán nhanh nhà mặt ngõ thông oto phố Trần Quang Diệu 59m2 5 tầng MT rộng, sát Q. ủy, khu vực dân trí cao, an ninh tốt.- Nhà đẹp, vị trí đẹp dễ...
      Phố Hoàng Cầu, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 35 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - Hà Đông, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 35 m2 61,43 triệu/m2
      + Nhà vị trí đẹp bên hông là đường oto thông các ngả, nhà gần ngay chợ, trường, trung tâm thương mại...+ Vị trí nhà rất gần KĐT Gleximco Lê Trọng Tấn, Hà...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà đẹp 4 tầng, 32 m2 tại Đường Quang Tiến - Đại Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 32 m2
      + Nhà vị trí đẹp, gần trường, chợ, trung tâm thương mại Vincom, Vườn Nhật, khu căn biệt thự 98 căn của Vin...+ Khu vực đang phát triển mạnh khi hạ tầng...
      Đường Quang Tiến, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 32 m2 tại Đường Hoàng Như Tiếp - Long Biên, giá 4 tỷ

      4 tỷ 32 m2 125 triệu/m2
      Nhà Phân lô Hoàng Như Tiếp, Long Biên 32 mét vuông x 5 tầng, ngõ thông, tặng nội thất. Chỉ 4 tỉ có thỏa thuận.- Vị trí tuyệt đẹp khu hàng không, hàng...
      Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Long Biên, Hà Nội

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 30 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hà Đông, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 30 m2 96,67 triệu/m2
      Bán nhà Đa Sỹ, Kiến Hưng, Hà Đông, 30m2x4T. giá 2.9 tỉ có thỏa thuận. hotline 0984 672 ***- DT 30m2 x 4 tầng.- MT 3.8m.Hướng: hướng Đông Nam.- Nhà ngõ...
      Đường Đa Sỹ, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà đẹp 8 tầng, 120 m2, mặt tiền 6m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 19,4 tỷ

      19.4 tỷ 120 m2 161,67 triệu/m2
      - Tân Tây căn hộ chung cư mini dòng tiền.Bán toà căn hộ chung cư mini dòng tiền Q. Cầu Giấy - Quan Hoa - Nguyễn Khang - Nguyễn Khánh Toàn từ 20 tỉ đến...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 83 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hoàng Hoa Thám - Tây Hồ, giá 22,5 tỷ

      22.5 tỷ 83 m2 271,09 triệu/m2
      Bán căn biệt thự phố Hoàng Hoa Thám, 2 mặt thoáng.- Trước nhà oto tránh, khu phân lô cán bộ cao cấp.- Dân trí cao, ở sướng, an ninh 24/7.- Cách Hồ Tây 3...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà 7 tầng, 48 m2 tại Phố Khúc Thừa Dụ - Mai Dịch - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 14 tỷ

      14 tỷ 48 m2 291,67 triệu/m2
      Bán nhà Khúc Thừa Dụ vị trí trung tâm ngõ thông - KD sầm uất - 7 tầng thang máy - oto vào nhà.DT 48 mét vuông 7 tầng thang máy MT 4,1m.Vị trí trung...
      Phố Khúc Thừa Dụ, Phường Mai Dịch, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 6 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vũ Trọng Phụng - Thanh Xuân, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 40 m2 167,25 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh: Nhà mới đẹp - đầu ngõ trên phố Vũ Trọng Phụng, Q. Thanh Xuân, ngõ thông - KD online - cách mặt phố Vũ Trọng Phụng 10m.- DT sổ...
      Đường Vũ Trọng Phụng, Phường Thanh Xuân Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 38 m2 tại Đường Nguyễn Công Hoan - Ba Đình, giá 8,95 tỷ

      8.95 tỷ 38 m2 235,53 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 20 Nguyễn Công Hoan - Ba Đình - DT 38/42T1/52T2  mét vuông - 5 tầng - MT 6.9m - Giá 9.5 tỉ.Lô góc - hai MT rộng - ngõ thông - oto tránh...
      Ngõ 20, Đường Nguyễn Công Hoan, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà đẹp 5 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Phố Trần Tử Bình - Cầu Giấy, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 60 m2 153,34 triệu/m2
      - Nhà gần phố giao thông thuận tiện, gần phố Trần Tử Bình, Nghĩa Tân, Tô Hiệu,.- Nhà thiết kế bê tông kiên cố, nội thất xịn sò, thang máy ngoại nhập.- Sổ...
      Phố Trần Tử Bình, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà riêng 9 tầng, 135 m2 tại Đường Hoàng Quốc Việt - Cầu Giấy, giá 38 tỷ

      38 tỷ 135 m2 281,49 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay tòa nhà văn phòng đường Hoàng Quốc Việt 135 mét vuông x 9 tầng thông sàn lô góc giá 38 tỉ.Nhà xây thiết kế theo phong cách...
      Đường Hoàng Quốc Việt, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 35 m2 tại đường Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 35 m2 91,43 triệu/m2
      - Cần bán nhà 4 tầng x 35 mét vuông Đông Ngạc, ngõ trước nhà rộng, thoáng, gần oto, bãi gửi oto 50m.- ĐC: Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, thành phố Hà ...
      đường Đông Ngạc, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 40 m2 tại Đường Nguyễn Lương Bằng - Đống Đa, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 40 m2 121,25 triệu/m2
      Nhà đẹp Đống Đa - hai thoáng trước sau - ngõ tương đối rộng thoáng - dọn tới ở luôn.+ Vị trí trung tâm Đống Đa, ngõ tương đối rộng thoáng, thông ngõ...
      Đường Nguyễn Lương Bằng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 26 m2, mặt tiền 4m tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3 tỷ

      3 tỷ 26 m2 115,39 triệu/m2
      Nhà đẹp ở luôn, ngõ thông, gần đường ô tô, gần hồ lộng gió, full đồ về ở luôn, sổ đẹp hơn 3tỉ tý, 4tầng, ngõ 2,5 - 3m, 3 ngủ 3 vs!liên hệ ngay để đc tư...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán căn nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Thượng - Đống Đa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 45 m2 211,12 triệu/m2
      - Vị trí nhà nằm trung tâm Q. Đống Đa, tiện ích xung quanh bạt ngàn không thiếu thứ gì.- Khu vực dân trí cao, an ninh tốt.- Mặt ngõ KD gì cũng đc ngõ to...
      Đường Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 6 tầng, 52 m2 tại Phố Trung Kính - Trung Hòa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 52 m2 105,77 triệu/m2
      siêu hiếm phân lô TT CAND Trung Kính to DT 52/73m2 nhà c4 vẫn ở, MT gần 4m, ngõ thẳng, gần phố, dân trí cao, 2 mặt thoáng.CÓ 1 - 0 - 2 tại Trung Kính. Ngõ...
      Phố Trung Kính, Phường Trung Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 37 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lê Hồng Phong, giá 4 tỷ

      4 tỷ 37 m2 108,11 triệu/m2
      Bán nhà c4 Lê Hồng Phong, nhà cách chợ Tản Đà 10m, cách trường Tiểu học, 2 Lê Hồng Phong 500m.DT 37 mét vuông.
      Đường Lê Hồng Phong, Phường Hà Cầu, Hà Đông, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!