Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.210 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 33 m2 tại Phường Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 33 m2 200 triệu/m2
      Nhỉnh 6 tỉ nhà 5 tầng ở ngay, nhà 3 thoáng lô góc. Ngõ oto tránh thông các ngả Ngoại Giao Đoàn, Xuân La, Xuân Đỉnh- MT to, thông số vàng, xung quanh tiện...
      Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 96 m2 tại Đường Nguyễn Văn Bứa - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá 490 tr

      490 triệu 96 m2 5,11 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà như hình, 1 trệt 2 lầu , bán lỗ 200 tr so với khu vực . nhà có 3P ngủ , 1 gác lững , xây kiêng cố Muốn...
      Đường Nguyễn Văn Bứa, Xã Xuân Thới Sơn, Huyện Hóc Môn, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà riêng 3 tầng, 95 m2 tại Đường Bùi Văn Ngữ - Hiệp Thành - 12, giá 4,79 tỷ

      4.79 tỷ 95 m2 50,43 triệu/m2
      Nhà Bùi Văn Ngữ Hiệp Thành Q. 12 95m² 3 Tầng Hẻm 6m Chỉ 4 tỉ 790.Mô tả: + DT: 95m², 4mX25m, Chỉ 4 tỉ 790 Bớt lộc.+ Kết cấu: 1 trệt 2 lầu,.4  phòng ...
      Đường Bùi Văn Ngữ, Hiệp Thành

      Sở hữu căn nhà riêng 35 m2, hướng Đông-Nam tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy, giá 5 tỷ

      5.01 tỷ 35 m2 143 triệu/m2
      - Vị trí siêu tiện lợi ,  gần đầy đủ các tiện ích :+  Chưa đến  5 ph di chuyển đến Viện E , Các trường học công , UNBND , CA P. Nghĩa Tân !...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Quận Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 150 m2 tại Phường Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 150 m2 14 triệu/m2
      Nhà Mỹ Phước 3 5x30 2p ngủ sân ô tô giá 2ty1 khu L dân đông kín sổ riêng trả trước 600tr vào ở luôn
      Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay căn nhà riêng 65 m2 tại Đường An Đồn - An Hải Tây - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 65 m2 83,08 triệu/m2
      TRUNG TÂM SƠN TRÀ- VIEW PHÁO HOA - ĐƯỜNG oto TRÁNH NHAU- NHÀ ĐẸP Ở NGAY.+ Vị trí trung tâm Q. Sơn Trà, dọc tuyến phố Trần Hưng Đạo. Vài bước chân ra View...
      Đường An Đồn, Phường An Hải Tây, Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

      Bán nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 79 m2 tại Đường Ngô Quyền - 6 - 5 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 79 m2
      Cần bán nhà đường Ngô Quyền P. 6 Q. 5.DT: 79 mét vuông (4 x 19,15).Giá: thương lượng.Kết cấu nhà: 1 trệt 2 lầu, 4 PN và 4 nhà vệ sinh.Hẻm 2 xe...
      Đường Ngô Quyền, Phường 6, Quận 5, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà 1 tầng, mặt tiền 5m tại Đường 397 - Tăng Nhơn Phú A - 9, thỏa thuận

      Thỏa thuận 0 m2
      MT NB đường 397, P. Tăng Nhơn Phú A, Q. 9, TP Thủ Đức.Đường xe tải né nhau.Cách Lê Văn Việt Man Thiện 200m.Nhà nở hậu lộc lá đầy nhà.DTXD 86.8 mét ...
      Đường 397, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 2 tầng, 106 m2 tại Đường Huỳnh Tịnh Của - 3 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 106 m2 188,68 triệu/m2
      * 2 mặt thoáng mát, khu vực dân trí cao, camera 24/24.- DT: 10,2x10,1m (106m2) Nở hậu phát tài, phong thủy tốt- Hiện trạng: 2 tầng. CPXD: Hầm + 5 tầng.- Phù...
      Đường Huỳnh Tịnh Của, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 63 m2 tại Đường Hậu Giang - 4 - Tân Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 63 m2
      * Kết cấu 4 tầng đúc kiên cố, hẻm an ninh thoáng sáng ngay Sân Bay Tân Sơn Nhất, giáp Gò Vấp, Phú Nhuận, Q. 3, Q. 10, Tân Phú.* Nhà ngay đường Hậu Giang gần...
      Đường Hậu Giang, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 6m tại Phố Trần Xuân Soạn - 7, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 50 m2 146 triệu/m2
      Nhà HXT, đường Trần Xuân Soạn, cách MT Trần Xuân Soạn 200m.- Ngang 3.8m dài 13m nở hậu 4.3m.- Nhà trệt 2 lầu, 3  phòng ngủ có sân thượng.Giá chào 7.3...
      Đường Trần Xuân Soạn, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 2 tầng, 50 m2 tại Đường Lê Đình Thám - Tân Quý - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 50 m2 80 triệu/m2
      + Nhà 1 trệt 1 lầu kiên cố, 3 phòng ngủ (có 1 phòng ngủ dưới đất, trên lầu chủ để thông suốt có thể ngăn ra 2  phòng ngủ), khu vực an...
      Đường Lê Đình Thám, Phường Tân Quý, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Oanh - 6 - Gò Vấp, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 60 m2 121,67 triệu/m2
      - ngôi nhà duy nhất của khu vực còn sót lại nhà xây mới, CN: 60m2 chỉ 7.3 tỉ TL.- DT: 5x12m sổ đẹp không lỗi phong thủy.- Kết cấu: 1 trệt 4 lầu, 4...
      Đường Nguyễn Oanh, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 41 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 6 - Bình Thạnh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 41 m2 134,15 triệu/m2
      GIÁ CHỈ 5.5 tỉ - ĐƯỜNG HOÀNG HOA THÁM - oto ĐỖ CỔNG - 30M RA MT ĐƯỜNG -Mô tả:+ Hiện trạng: Trệt, 2 lầu, sân thượng trước sau. Gồm: 4  phòng ngủ, 5WC+...
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 6, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 3 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửu Long - 2 - Tân Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 48 m2
      Vị trí: Hướng ra sân bay 10 ph đi xe, đường 2 chiều thông ra đường Hồng Hà, Lam Sơn, Trường Sơn,Tiện ích xung quanh hiện hữu: Công viên gia định, công viên...
      Đường Cửu Long, Phường 2, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà 1 tầng, 113 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hiệp Thành 2 - Hiệp Thành - 12, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 113 m2 33,63 triệu/m2
      Cần bán nhà Hiệp Thành 2, Hiệp Thành, Q. 12. 2/ ngắn HL 80B.DT 5x23m, công nhận 113m2, full thổ cư.Hiện trạng nhà c4 và 2 phòng trọ đg cho thuê, xây dựng...
      Đường Hiệp Thành 2, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 2 tầng, 55 m2 tại Đường Điện Biên Phủ - 17 - Bình Thạnh, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 55 m2 120 triệu/m2
      căn hộ góc 2 MT CỰC THOÁNG KHÔNG LỘ GIỚI GẦN MT ĐIỆN BIÊN PHỦ-P17- BÌNH THẠNH. DT : 5x11m Giá chào : 6TY600 - Kết cấu 1 trệt 2 lầu. 4  phòng ngủ, 5...
      Đường Điện Biên Phủ, Phường 17, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nhà đất 2 tầng, 39 m2 tại Đường Nguyễn Ảnh Thủ - Hiệp Thành - 12, giá 2 tỷ

      2 tỷ 39 m2 51,29 triệu/m2
      Nhà siêu thị Coopmart Q. 12, ô tô đỗ cửa, diện tích sử dụng 78 mét vuông, 2 tấm, giá 2 tỉ ngay chợ, Q. 12.- Nhà 1 trệt, 1 lầu, sân phơi gồm: 2...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Phường Hiệp Thành, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!