Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 38 m2 tại Đường Chiến Thắng - Nguyễn Trãi - Hà Đông, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 38 m2 171,06 triệu/m2
      Tôi cần bán gấp nhà phân lô đường Chiến Thắng.Nhà phân lô, đường oto tránh, KD sầm uất bất chấp mọi ngành.Hiện trạng nhà như ảnh. Nhà còn mới, về ở đc...
      Đường Chiến Thắng, Phường Nguyễn Trãi, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 6 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 34 m2 227,95 triệu/m2
      + Vị trí miễn chê, ngõ Tô Vĩnh Diện đẹp nhất phố. Trước nhà rộng 5m, 7 chỗ ra vào thoải mái. MT quá khủng.,+ Tô Vĩnh Diện thuộc tuyến phố trung tâm Q. Thanh...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 70 m2 tại Phố Tôn Đức Thắng - Cát Linh - Đống Đa, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 70 m2 241,43 triệu/m2
      + Nhà trong ngõ phố Tôn Đức Thắng, Đống Đa, thành phố Hà Nội.+ DT 70m2 x 5 tầng, oto dừng đỗ ngày đêm.+ Đường trước nhà 10m, 3 tô tránh nhau thoải mái.+...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Cát Linh, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 42 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 42 m2 140 triệu/m2
      Nhà mới đẹp gần phố 4 tầng Tầng 1 khách bếp ăn để xeTầng 2.3 4 ngủ khép kín Tầng 4 phòng thờ sân phơi 1sân nướng BBQ
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà shr 7 tầng, 61 m2, mặt tiền 5m tại Đường Võ Văn Dũng - Đống Đa, giá 42 tỷ

      42 tỷ 61 m2 688,53 triệu/m2
      Nhà vip đẹp hồ Hoàng Cầu - mặt phố Võ Văn Dũng - building văn phòng 7 tầng,Thang máy, trung tâm Đống Đa - view hồ Hoàng Cầu - KD đỉnh.- Võ Văn Dũng là con...
      Đường Võ Văn Dũng, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 42 m2 154,77 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Văn Thái - KCBT cực kỳ chắc chắn - nhà cách mặt ngõ 69A chỉ 10m - ngõ 69A là ngõ oto.+ DT 42m2 - 4T - MT 3.9m - giá 6.5tỉ.+ Thiết kế: Nhà xây...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, mặt tiền 10m tại Đường An Trai - Vân Canh - Hoài Đức, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      Nhà đẹp - 2 MT - 4 mặt thoáng - oto đỗ cửa - MT quyền lực - gần trường - chợ - đầy đủ tiện ích - ở sướng.- Khu vực: An Trai - Hoài Đức.- DT: 56,1 mét ...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 7 tầng, 74 m2, mặt tiền 4m tại Phố Trung Kính - Cầu Giấy, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 74 m2 213,52 triệu/m2
      nhà mặt tiền vip - 7 tầng thang máy - 30m ra mặt phố - vừa ở vừa cho thuê dòng tiền - giá cực đẹp 15,8 tỉ.* Mô tả:- DT: 74 mét vuông.- Số tầng: 7.-...
      Phố Trung Kính, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 35 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Long Biên, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 35 m2 95,72 triệu/m2
      Mô tả:+ Thiết kế hiện đại, cầu thang cuối, mỗi tầng 1 PN rộng rãi ánh sáng không khí tự nhiên.- Tầng 1: Phòng khách, bếp, Phòng ăn, VS.- Tầng 2,3,4 mỗi tầng...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà đất 4 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Phố Phương Mai - Kim Liên - Đống Đa, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 37 m2 148,65 triệu/m2
      Bán nhà Phương Mai, ngõ oto, rộng 5m - nhà siêu hiếm - trung tâm đống đa.- Vị trí nhà nằm trong khu phân lô phố Phương Mai, oto con đỗ cửa. Nhà giữa trung...
      Phố Phương Mai, Phường Kim Liên, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 5 tầng, 53 m2 tại Đường Đội Cấn - Đội Cấn - Ba Đình - Hà Nội, giá 7 tỷ

      7 tỷ 53 m2 132,08 triệu/m2
      Bán Nhà Đội Cấn 53/55m²- 5tang- 6.99 tỉ NGÕ THÔNG - 40M RA PHỐ - NHÀ MỚI ĐẸP - HÀNG HIẾM - NGÕ 279 ĐỘI CẤN, LÀ ĐƯỜNG - ô tô tránh nhau- Thiết kế : -...
      Đường Đội Cấn, Phường Đội Cấn, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 37 m2 tại Phố Đại La - Hai Bà Trưng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 37 m2 129,73 triệu/m2
      Nhỉnh 4 tỉ có ngay nhà thống nhất hai bà trưng.DT: 37 m2 x 5 Tầng.Giao thông thuận tiện ba bước ra phố chính đại la. Phố Vọng, Giải Phóng gần các trường ...
      Phố Đại La, Phường Trương Định, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 70 m2 tại Đường Nam Đồng - Nam Đồng - Đống Đa, giá 20,9 tỷ

      20.9 tỷ 70 m2 298,58 triệu/m2
      - chính chủ doanh nhân thành đạt, chuyển nhà to hơn, cần bán ngôi nhà phố Nam Đồng, Đống Đa, TP Hà Nội.- Nhà hai mặt ngõ, view hồ Xã Đàn cực thoáng mát,...
      Đường Nam Đồng, Phường Nam Đồng, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại đường Thụy Khuê - Bưởi - Tây Hồ, giá 4,45 tỷ

      4.45 tỷ 34 m2 130,89 triệu/m2
      Cần bán ngay nhà Thụy Khuê, đoạn gần chợ Bưởi - 34 mét vuông, 5 tầng, bìa đỏ vuông đẹp, hoàn công - đường vào thoáng, trải nhựa sạch sẽ - 4.45 tỉ có...
      Đường Thụy Khuê, Phường Bưởi, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán nhanh căn nhà riêng 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn Khuyến - Hà Đông, giá 5,7 tỷ

      5.7 tỷ 32 m2 178,13 triệu/m2
      Bán nhà TT đại học Kiến Trúc (ngõ 23 Nguyễn Khuyến), Văn Quán - Giá 5.7 tỉ - Khu vực ngập tràn tiện ích.View hồ Văn Quán 2 mặt thoáng oto đỗ cửa nhà đẹp...
      Ngõ 23, Đường Nguyễn Khuyến, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 41 m2 tại Xã Di Trạch - Hoài Đức - Hà Nội, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 41 m2 63,42 triệu/m2
      Nhà Di Trạch, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội, 41 mét vuông x 4 tầng xây mới.Cách đường oto 50m.100m ra KĐT và đất DV.Giá: 2,6 tỉ có TL.liên hệ: 0936 456 ***
      Đường Di Ái, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng 4 tầng, 35 m2 tại Phường Lĩnh Nam - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 35 m2 84,29 triệu/m2
      HIẾM ! NHỎ TIỀN- NHÀ ĐẸP- 50M RA PHỐ - ngõ tương đối rộng - THÔNG TỨ PHÍA - an sinh xã hội ĐỈNH - BẠT NGÀN KHÁCH - CHỐTBán nhà mặt tiền Lĩnh Nam,...
      Phường Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 46 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hoàng Hoa Thám, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 46 m2 100 triệu/m2
      Bán nhà Hoàng Hoa Thám Ba Đình, nhà 5 tầng, nhà mới, sàn gỗ nội thất đẹp, ngõ ba gác oto cách nhà 100m, thiết kế thông sàn, 3 ngủ, phòng thờ, khách bếp tầng 1.
      Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!