Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Linh Đường - Hoàng Mai, giá 5,3 tỷ

      5.3 tỷ 70 m2 75,72 triệu/m2
      + Nhà nằm vị trí đẹp, ngõ oto, hàng xóm thân thiện hoà đồng. 50m ra Hồ Linh Đàm thơ mộng, rất thoáng mát, bãi gửi xe oto vài bước chân.+ Gần ngay chợ, siêu...
      Đường Linh Đường, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 158 m2 tại Đường Âu Cơ - Tứ Liên - Tây Hồ - Hà Nội, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 158 m2 66,46 triệu/m2
      Bán nhà Âu Cơ - Tây Hồ ngõ oto giá cực rẻ 158 mét vuông, 5 tầng, chỉ 10.5 tỉ.Nhà sát mặt phố, oto đỗ cổng, 2 thoáng trước sau, 5 tầng 7 ngủ, ô chờ...
      Đường Âu Cơ, Phường Tứ Liên, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 4 tầng, 41 m2 tại Phường Khương Trung - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 5,88 tỷ

      5.88 tỷ 41 m2 143,42 triệu/m2
      5,88 tỉ nhà đẹp HOÀNG VĂN THÁI S 41m x 4 tầng - Tặng nội thất đầy đủ đỉnh cao - Khép kín từng phòng cửa sổ mở khắp các phòng- 5m ra oto - gọi ngay 0984...
      Phường Khương Trung, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà đẹp 8 tầng, 95 m2 tại Phố Bạch Mai - Bạch Mai - Hai Bà Trưng, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 95 m2 152,64 triệu/m2
      Chính chủ thiện chí gửi bán nhà mặt tiền Bạch Mai, Hai Bà Trưng.+ DT 95 mét vuông, bìa đỏ chính chủ. Chủ mới về xây tòa nhà 7 - 8 tầng thì giá trị...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Ngân - Nhân Chính - Thanh Xuân, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 45 m2 175,56 triệu/m2
      Bán nhà phố Hoàng Ngân - nhà để xe oto - lô góc 2 thoáng - nhà đẹp ở ngay.- Phố Hoàng Ngân trung tâm Q. Thanh Xuân, phố dài 1.200m, rộng 8m. Từ phố Quan...
      Đường Hoàng Ngân, Phường Nhân Chính, Thanh Xuân, Hà Nội

      Sở hữu nhà sổ riêng 4 tầng, 48 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phú Minh - Bắc Từ Liêm, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      Bán nhà đẹp ngay Q. ủy Bắc Từ Liêm - oto - lô góc - nhà dân xây 48m2, 4T, giá nhỉnh 3 tỉ.+ Vị trí cực đẹp, cực thoáng, oto đỗ cửa, oto tránh 10m, nhà lô góc...
      Đường Phú Minh, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 187 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Tân Hội - Đan Phượng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 187 m2
      bán nhanh 187m2 nhà đất làng Vĩnh Kì Tân Hội.- DT 187m2.- Sẵn nThủ đô Hà Nội thất siêu đẹp.- Tiện ích siêu đầy đủ.
      Xã Tân Hội, Đan Phượng, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 99 m2, mặt tiền 7m tại Đường Đặng Vũ Hỷ - Long Biên, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 99 m2 100 triệu/m2
      - DT: 99m2.- MT: 7.03m.- Hướng: hướng Tây Nam.- Đường hè: 12m.- Giấy tờ pháp lí: bìa đỏ chính chủ.- Giá: 9.9 tỉ.- Mô tả: Có nhà xây thô 3 tầng 1 tum...
      Đường Đặng Vũ Hỷ, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội
      L
      Bất Động Sản Quý Land Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà đẹp 5 tầng, 34 m2 tại đường Tây Mỗ - Tây Mỗ - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 34 m2 79,42 triệu/m2
      Bán nhà gần Vincom Smat City Tây Mỗ 34m2*5T, ngõ tương đối rộng thoáng, oto đỗ sát nhà giá 2.7 tỉ. 0988 192 ***- Nhà 34m2, 5 tầng: 4 PN, 4 nhà tắm, sân...
      Đường Tây Mỗ, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Sở hữu căn nhà riêng 58 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Hàng Mã - Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 2,43 tỷ

      2.44 tỷ 58 m2 41,9 triệu/m2
      Cần bán căn hộ chung cư tập thể phố Lý Nam Đế, DTSD 58 m², với 2 ngủ, 1  toilet, phòng khách, bếp, tiện nghi đầy đủ, dân trí cao, con phố nhiều cây...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Hàng Mã, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Xã Vân Canh - Hoài Đức, giá 3,03 tỷ

      3.03 tỷ 0 m2
      Bán nhà 4 tầng Vân Canh, cách 300m ra đường Vành Đai 3.5.Ngõ Thông ra đất DV, ~ 10m ra đường oto tránh.- DT: 30.3m2.- MT: 3.72m.- Hướng: Đông.Nhà xây 4...
      Đường Hậu Ái, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ riêng 5 tầng, 40 m2 tại Phường La Khê - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 40 m2 98,75 triệu/m2
      Vợ chồng tôi chính chủ bán nhà Ngô Quyền, Ngô Thì Nhậm, La Khê, Hà Đông, Thủ đô Hà Nội. DT 40 mét vuông. Xây mới 5 tầng. Để lại toàn bộ nội thất...
      Phường La Khê, Hà Đông, Hà Nội

      Bán gấp nhà đất 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ao Sen - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      bán nhanh ngôi nhà phố phố Ao Sen - oto đỗ cửa - KD tấp nập - ngày đêm hái tiền - dòng tiền ổn định - đông sinh viên.- Nhà có DT 40m2x5 tầng, 4,5 m MT...
      Đường Ao Sen, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 58 m2, hướng Nam tại Đường An Trai - Hoài Đức, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 58 m2 75,87 triệu/m2
      💥NHÀ MỚI VÂN CANH, DT 58M X4 TẦNG,ô tô ĐỖ CỬA, GIÁ NHỈNH XÍU 4 tỉ👉Vị trí: ngay đầu khu vực An trai,cách đường ô tô tránh 20m, gần chợ,gần trường Tiểu ...
      Đường An Trai, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 63 m2, mặt tiền 4m tại Phường Bách Khoa - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 63 m2 103,18 triệu/m2
      Bán nhà đẹp - mặt ngõ - KD nhỏ - chủ tự xây - ô chờ thang máy - đầu tư làm nhà nghỉ, hotel mini thì hái ra tiền.Nằm tại khu vực trung tâm Q. Hai Bà Trưng,...
      Phường Bách Khoa, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán nhà 5 tầng, 37 m2, mặt tiền 3m tại Phường Phú Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 37 m2 127,03 triệu/m2
      Anh Trung nhờ bán ngôi nhà Phú Diễn sát Hồ Phú Diễn DT 37m2x5 tầng nhà mới hoàn thiện đầu năm 2023. Do chuyển ctac vào Đà Nẵng nên cần bán ngay.- Nhà gần...
      Phường Phú Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 45 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 45 m2 128,89 triệu/m2
      Bán nhà phân lô gần oto tránh 45 mét vuông, 5 tầng, MT 3.5m, giá 5.8 tỉ. liên hệ ngay 0942 226 ***.Nhà xây 5 tầng đẹp thiết kế tầng 2 phòng, vị trí...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà shr 3 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Đường Tam Trinh - Hoàng Mai, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 33 m2 87,28 triệu/m2
      33m2, 3 tầng, ngõ 228 Tam Trinh Yên Sở, giá 2.88 tỉ (thành phố Hà Nội).* 3 tầng - DT 33m2 - MT 3.6m - giá 2.88 tỉ (thỏa thuận).* Mô tả: Nhà nằm tại số...
      Ngõ 228, Đường Tam Trinh, Phường Yên Sở, Hoàng Mai, Hà Nội
      T
      Nguyễn Kim Thanh P.hưng Thịnh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!