Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 67 m2 tại Phố Trần Quốc Hoàn - Cầu Giấy, giá 11 tỷ

      11 tỷ 67 m2 164,18 triệu/m2
      - Vị trí khu vực phân lô cán bộ, dân trí cao, cư dân đông đúc.- Nhà cách phố 50m, tiện ích xung quanh ngập tràn k thiếu gì.- Giao thông thuận tiện đi lên...
      Phố Trần Quốc Hoàn, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp căn nhà 5 tầng, 45 m2 tại Đường Văn Cao - Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 12 tỷ

      12 tỷ 45 m2 266,67 triệu/m2
      - CC bán nhà nằm trong khu PL 97 Văn Cao, khu đẹp nhất phố, vài bước ra hồ Tây, SVĐ Quần Ngựa, Lotte, Vincom... Xung quanh là cái ĐSQ lớn Úc, Nhật, ủy ban ...
      Đường Văn Cao, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Mr. Hiếu - Bđs Nội Đô Hơn 1 năm trước

      Bán nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 79 m2 tại Phường Thượng Đình - Thanh Xuân - Hà Nội, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 79 m2 137,98 triệu/m2
      - Vị trí hot - ôtô đỗ cửa, KD sầm uất, bìa đỏ vuông vức, sát cạnh Royal, giá hợp lý.- DT: 79m2, 4 tầng, nhỉnh 10 tỉ.- Mô tả:Vị trí cực đẹp cách phố Chính...
      Phường Thượng Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 4 tầng, 42 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 140 triệu

      140 triệu 42 m2 3,34 triệu/m2
      SIÊU PHẨM PHÂN LÔ CÓ 102 ĐỈNH CAO, 5M oto KHÔNG CÓ NHÀ BÁN, NỘI THẤT ĐỈNH CAO, KHÉP KÍN TỪNG PHÒNGNguyễn ngọc nại - Hoàng Văn Thái dt 42m x 4 tầng - mt 3.6m...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà shr 5 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 40 m2 212,5 triệu/m2
      Nhà đẹp Cầu Giấy - nhỉnh 8 tỉ - phân lô - oto vào nhà - nội thất đầy đủ ở ngay.Dt 40m2 5 tầng MT 5.5 m.liên lạc 0849 388 ***.Mô tả:+ Vị trí nhà cực đẹp,...
      Đường Cầu Giấy, Phường Yên Hòa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Cầu Giấy, giá 140 tr

      140 triệu 40 m2 3,5 triệu/m2
      BÁN NHÀ CẦU GIẤY - TÂY HỒ - ĐẸP LONG LANH - GẦN oto TRÁNH - GẦN CHỢ NGHĨA ĐÔ - HAI MẶT NGÕ THOÁNG TRƯỚC SAU - NGÕ THÔNG Nhà nằm tại vị trí đắc địa, giao...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 38 m2 tại Đường Xuân Đỉnh - Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 38 m2 125 triệu/m2
      Khu vực giao thông thuận tiện, nhiều dự án mới đang triển khai, hạ tầng giao thông tốt, gần chợ, khu vui chơi, bãi gửi xe gần nhà.Ngõ xe ba gác trách xe...
      Đường Xuân Đỉnh, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng 5 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nam Từ Liêm, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 41 m2 100 triệu/m2
      Nhà 5 tầng , cách đường Trịnh Văn Bô 888m , trục chính đường làng oto chạy thông, KD tốt. gần ngã 4 Canh ( Nam Từ Liêm ) , cách Mỹ Đình 5 kilomet. _...
      Đường Trịnh Văn Bô, Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhà riêng 7 tầng, 57 m2 tại Phố Hào Nam - Ô Chợ Dừa - Đống Đa - Hà Nội, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 57 m2 296,5 triệu/m2
      Hào Nam - Đống Đa. DT: 57/62 mét vuông - 7tầng - MT: 6m - giá: 16,9tỉ.THang máy, oto, KD, cách mặt phố 1 nhà.- Toà nhà 7 tầng thang máy vừa ở kết hợp...
      Phố Hào Nam, Phường Ô Chợ Dừa, Đống Đa, Hà Nội

      Bán gấp nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 41 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cổ Nhuế - Bắc Từ Liêm, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 41 m2 109,76 triệu/m2
      Cần bán gấp nền đất - vị trí tuyệt đẹp - lô góc - KD - ngõ oto tránh - 41m2 - chỉ 4,5tỉ.Cách khu B đại học Mỏ Địa Chất vài bước chân, cách 500 là tới Học...
      Đường Cổ Nhuế, Phường Cổ Nhuế 2, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 5m tại Đường Mậu Lương, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 65 m2 126,16 triệu/m2
      Gia đình chuyển đổi công tác cần bán ngay nhà phân lô LK (65 mét vuông*5T, 4 phòng ngủ) khu ĐG Mậu Lương ngay trục phố Hoàng Công, Coenco 5 -...
      Đường Mậu Lương, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 4 tầng, 81 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Huyên - Cầu Giấy, giá 20,5 tỷ

      20.5 tỷ 81 m2 253,09 triệu/m2
      "chính chủ cần bán nhanh nhà Nguyễn Văn Huyên Giảm giá chỉ còn 20.5 tỉ nhà xây 4 tầng vỉa hè 2 bên ô chờ thang máy KD đa dạng.Vị trí đẹp ngõ oto tránh, nhà...
      Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà đẹp 5 tầng, 56 m2 tại Đường Lạc Long Quân - Nghĩa Đô - Cầu Giấy, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 56 m2 164,29 triệu/m2
      Bán nhà Lạc Long Quân phân lô oto tránh gần Hồ Tây 56m2 5 tầng 2 thoáng đẹp ở ngay.Vài bước ra mặt phố Lạc Long Quân, oto tránh thông Võ Chí Công.- Phố Lạc...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nghĩa Đô, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà 4 tầng, 53 m2, mặt tiền 4m tại Đường Vương Thừa Vũ - Thanh Xuân, giá 8,05 tỷ

      8.06 tỷ 53 m2 151,89 triệu/m2
      BÁN NHÀ VƯƠNG THỪA VŨ - PHÂN LÔ 2 MẶT NGÕ - CÁCH MẶT ĐƯỜNG VƯƠNG THỪA VŨ 30M - CHỢ NGAY NHÀ + DT 53M - 4T - MT 4M - GIÁ 8.05 tỉ + Vị trí nhà rất gần phố,...
      Đường Vương Thừa Vũ, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 34 m2 tại Đường Tô Vĩnh Diện - Thanh Xuân, giá 7,75 tỷ

      7.75 tỷ 34 m2 227,95 triệu/m2
      + Vị trí miễn chê, ngõ Tô Vĩnh Diện đẹp nhất phố. Trước nhà rộng 5m, 7 chỗ ra vào thoải mái. MT quá khủng.,+ Tô Vĩnh Diện thuộc tuyến phố trung tâm Q. Thanh...
      Đường Tô Vĩnh Diện, Phường Hạ Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 39 m2, mặt tiền 3m tại Đường Dịch Vọng - Cầu Giấy, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 39 m2 84,62 triệu/m2
      Tôi cần bán nhà nằm trong Ngõ 29 Dịch Vọng,ngõ to rộng ba gác ra vào thoải mái trước nhà có dự án quy hoạch mở đường tương lai ra mặt đường lớn. Khu vực dân...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng, 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Lương Thế Vinh, giá 10,4 tỷ

      10.4 tỷ 60 m2 173,34 triệu/m2
      bán ngay ngôi nhà cấp 4 đang cho thuê, khu phân lô sát đường lương thế vinh nối dài, lòng đường 10 m, vỉa hè 3m, phù hợp với mô hình vừa ở vừa làm văn...
      Đường Lương Thế Vinh, Phường Thanh Xuân Bắc, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 5 tầng, 106 m2, mặt tiền 8m tại Phố Tôn Đức Thắng - Đống Đa, giá 21,5 tỷ

      21.5 tỷ 106 m2 202,84 triệu/m2
      Tôn Đức Thắng. 106 mét vuông. 5 tầng. MT 8.1m.Giá 21,5 tỉ. Đống Đa.Mô tả:nhà để xe - nhà đẹp - nội thất đẳng cấp - đất vượng - chủ gia thế.Mô tả:Vị...
      Phố Tôn Đức Thắng, Phường Hàng Bột, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!