Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 66 m2 tại đường Ven Hồ - Thụy Khuê - Tây Hồ - Hà Nội, giá 17 tỷ

      17 tỷ 66 m2 257,58 triệu/m2
      Bán Nhà cạnh Hồ Tây, cách 20m ra đường ven hồ. DT 51/66m2 x 4T, MT13m. Lô góc 3 thoáng. ô tô đỗ cửa. Gần Hồ Tây. Ở cực vip. giá mềm, thiện chí bán ngay.-...
      Đường Ven Hồ, Phường Thụy Khuê, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 3 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Y Sơn - Hà Đông, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 35 m2 55,72 triệu/m2
      Hàng hot không cần lên dây cót.Nhà 3 tầng kiên cố tại tổ 8 P. Đồng Mai.2 PN + 2  toilet + 1 phòng Thờ + 1 phòng khách + 1 khu vực bếp + chỗ để xe.DT...
      Đường Y Sơn, Phường Đồng Mai, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nhà đất 4 tầng, 40 m2 tại Đường Khương Đình - Khương Đình - Thanh Xuân, giá 4,98 tỷ

      4.99 tỷ 40 m2 124,5 triệu/m2
      Bán nhà Khương Trung Thanh Xuân DT 40m2, 4 tầng, nhỉnh 4 tỉ nội thất đầy đủ về ở luôn.contact Mr Tuấn Anh: 0972 908 ***- Cách 1 nhà ra mặt phố - MT siêu...
      Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Do Nha - Nam Từ Liêm, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 40 m2 78,75 triệu/m2
      + Chuyển sang Long Biên làm việc anh Tuấn cần bán nhanh nhà Tây Mỗ tự xây tâm huyết.DT 40  mét vuông - MT 4 m tổng 4 ngủ.- Ngõ thông KD nhỏ lẻ.- Đi...
      Đường Do Nha, Phường Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 65 m2, mặt tiền 6m tại Đống Đa, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 65 m2 238,47 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà mặt ngõ phố Nguyễn Chí Thanh dt 65 mét vuông,mặt tiền 6,2 m xây 5 t đẹp ngõ 2 oto giá 15,5 tỷChính chủ cần bán nhà...
      Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ riêng 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 34 m2 105,89 triệu/m2
      Cần bán nhà tại Việt Hưng Long Biên.DT 34 mét vuông, 4 tầng, 3.6 tỉ có ra lộc, oto 7 chỗ đỗ cửa.Ảnh chuẩn 100 phần trăm ạ.Ngõ thoáng rộng...
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà shr 4 tầng, 34 m2, mặt tiền 4m tại Phố Việt Hưng - Long Biên, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 34 m2 105,89 triệu/m2
      Phố Việt Hưng, Phường Việt Hưng, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà 5 tầng, 32 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đường Trần Phú - Hà Đông, giá tốt

      Thỏa thuận 32 m2
      bán ngay nhà 5 tầng xây mới đẹp long lanh, ôtô đỗ sát nhà tại mỗ lao, hà đông ngay sau Hồ Gươm Plaza.Nhà xây đơn lập mới kính coong đầy đủ nội thất xịn...
      Đường Trần Phú, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay căn nhà đẹp 6 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Phố Nguyễn Đổng Chi - Nam Từ Liêm, giá rẻ

      Thỏa thuận 38 m2
      - Tôi chính chủ bán nhà 6 tầng, 5 PN. Ngõ 83 Phố Nguyễn Đổng Chi - Cầu Diễn - Nam Từ Liêm - Hn. Ngõ trước sau rất thoáng. đầy đủ nội thất khách chỉ cần...
      Ngõ 83, Phố Nguyễn Đổng Chi, Phường Cầu Diễn, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 1 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Phố Phố Huế - Hai Bà Trưng, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 40 m2 90 triệu/m2
      1 nhà ra phố - thiết kế hiện đại - khu vực vip.Cách bờ hồ chỉ hơn 500m 40 mét vuông giá nhỉnh 3 tỉ.+ Nhà cách mặt phố chỉ 15m, oto đỗ cổng, đi lại...
      Phố Phố Huế, Phường Phố Huế, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu căn nhà 5 tầng, 36 m2 tại Đường Bùi Huy Bích - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 36 m2 161,12 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà xây mới gần sát đường 40m mới mở từ Tam Trinh - Q. uỷ Hoàng Mai.- DT 36 mét vuông nhà xây 5 tầng mới độc lập một căn, căn hộ...
      Đường Bùi Huy Bích, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà 6 tầng, 54 m2 tại Phố Trần Cung - Nghĩa Tân - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 54 m2 250 triệu/m2
      Nhà mới tinh - nhà để xe oto - ngõ thông - thang máy - nở hậu!+ Nhà mình bán nằm ở đầu đường Trần Cung, Cầu Giấy. Cách đường Hoàng Quốc Việt 100m. Trước...
      Phố Trần Cung, Phường Nghĩa Tân, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà shr 2 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 36 m2 69,45 triệu/m2
      Nhà cạnh chợ Đa Sỹ, ngõ thoáng. trường cấp 1,2,3 xung quanh mặt phố Đa Sỹ bán kính 500m.DT 36m2.Gần bể bơi, sân bóng, trung tâm thể thao.Tầng 1: Sân để...
      Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Bán nhanh nhà sổ hồng riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 3m tại Đường 19/5 - Hà Đông, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 40 m2 145 triệu/m2
      Bán nhà ngõ 146 đường 19/5, Văn Quán, Hà Đông. DT 40m2, 4 tầng, MT 3.4m, gần oto tránh.- Nhà đẹp long lanh, ở ngay. Ngõ 146 đường 19/5 oto tránh, thông ra...
      Ngõ 146, Đường 19/5, Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 5 tầng, 45 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Long Biên, giá 4,95 tỷ

      4.95 tỷ 45 m2 110 triệu/m2
      - DT: 45 mét vuông - MT: 3,6m.- Thiết kế: 5 Tầng (5 ngủ).- Cách 5m ra đường oto tránh, trục chính trung tâm chợ Đồng Dinh - Hồ Điều hoà, trường các...
      Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 3 tầng, 45 m2, hướng Đông - Bắc tại Hà Đông, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 45 m2 107,78 triệu/m2
      Bán nhà ở Lương Ngọc Quyến, Văn Quán, Hà Đông.DT45m, 3 tầng, MT3,3m. Gần ôtô, ngõ thoáng sạch. Có sổ, pháp lí chuẩn không tranh chấp.Thiết kế:-Tầng 1: P...
      Phường Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán căn nhà đẹp 240 m2, mặt tiền 10m, hướng Bắc tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 56 tỷ

      56 tỷ 240 m2 233,34 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà 240 mét vuông số 26 ngõ 260 Đội Cấn, P. Cống Vị, Q. Ba Đình, Thủ đô Hà Nội.Thông tin căn biệt thự:+ biệt thự cổ có DT thực tế:...
      Số 26 ngõ 260, Đường Đội Cấn, Phường Cống Vị, Ba Đình, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà đẹp 5 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ, giá rẻ

      Thỏa thuận 42 m2
      Chính chủ bán nhà Xuân La, phù hợp cho thuê KD nhỏ - ngay gần chợ Xuân La, Võ Chí Công, DT 40m2 x 5 tầng, giá chỉ hơn 5 tỉ.- Vị trí đắc địa, gần chợ, trường...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!