Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh nhà shr 5 tầng, 38 m2, mặt tiền 3m tại Đường Cầu Giấy - Quan Hoa - Cầu Giấy, giá 5,15 tỷ

      5.15 tỷ 38 m2 135,53 triệu/m2
      + Chủ thiện chí bán gấp nhà Cầu Giấy, DT 38m2, 5 tầng, MT 3.7m, nhà mới, thiết kế hiện đại đủ công năng, chắc chắn, chủ tặng nội thất gắn tường. Vị trí...
      Đường Cầu Giấy, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán nhanh nhà shr 4 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Phường Ngọc Thụy - Long Biên - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 45 m2
      Nhỉnh 5 tỉ - bán nhà Ngọc Thuỵ - 2 mặt ngõ oto tránh - thoáng vĩnh viễn - nội thất đầy đủ.Nhỉnh 5 tỉ - oto tránh - 45 mét vuông - MT 4.6 m - 4...
      Phường Ngọc Thụy, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 6 tầng, 72 m2 tại Đường Kim Đồng - Giáp Bát - Hoàng Mai, giá 11 tỷ

      11 tỷ 72 m2 152,78 triệu/m2
      chính chủ bán ngay căn nhà phố Kim Đồng, chủ tự xây vô cùng tâm huyết, thiết kế các phòng công năng cực hợp lý.- Kim Đồng 72 mét vuông x 6 tầng,...
      Đường Kim Đồng, Phường Giáp Bát, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 55 m2, mặt tiền 3m tại Đường Nguyễn An Ninh, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 55 m2 156,37 triệu/m2
      Cần bán gấp nhà mới đẹp Nguyễn An Ninh, Hoàng Mai 55 mét vuông - 5 tầng thang máy - MT 3.41m, giá 8.6 tỉ.Nhà đẹp sang trọng - 5 tầng thang máy - mặt...
      Đường Nguyễn An Ninh, Phường Tương Mai, Hoàng Mai, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà riêng 7 tầng, 101 m2 tại Đường Văn Tiến Dũng - Bắc Từ Liêm, giá 17 tỷ

      17 tỷ 101 m2 168,32 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà phố Văn Tiến Dũng, Bắc Từ Liêm.DT: 101M2x7 Tầng, thang máy.oto vào nhà, tổng 27 phòng full nội thất, doanh thu hơn 100...
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà riêng 7 tầng, 40 m2 tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 140 tr

      140 triệu 40 m2 3,5 triệu/m2
      NGÕ 86 TÔ VĨNH DIỆN - Q. THANH XUÂNDT 40M X 7 TẦNG - MT HOA HẬUGẦN PHỐ , SÁT ÔTÔ , THANG MÁY GIAO THÔNG THUẬN LỢICHỦ THIỆN CHÍ BÁN GIÁ SIÊU TỐT 6.5 tỉbìa ...
      Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán căn nhà 5 tầng, 40 m2, hướng Tây - Bắc tại Đường Vạn Phúc - Vạn Phúc - Hà Đông, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 40 m2 135 triệu/m2
      Nhà ở Vạn Phúc Hà Đông. Phân lô oto đỗ cửa. Nhà tháng trước Tháng sau, đất vuông vức.DT40m, 5 tầng, MT3,2m. Xây để ở rất chắc chắn.Thiết kế : + Tầng 1: KD,...
      Phố Vạn Phúc, Phường Vạn Phúc, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán nhanh nhà đẹp 43 m2 tại Đường Minh Khai - Minh Khai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 43 m2 95,35 triệu/m2
      BÁN NHÀ ĐƯỜNG MINH KHAI 43M LÔ GÓC ĐỐI CẠNH TIMES CITY CHỈ 4.1 tỉ- Anh Chiến Nguyên Phó CHủ Tịch Tập Đoàn Hòa Phát nhiều nhà quá không quản lý đc cần bán...
      Đường Minh Khai, Phường Minh Khai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nhà đẹp 5 tầng, 40 m2 tại Phường Giang Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 40 m2 165 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà mặt phố ở ngõ 1 Mai Chí Thọ, thuộc khu tái định cư P. Giang Biên, Q. Long Biên, TP Hà Nội, views công viên chủ cực vip, nhà mới dân xây,...
      Ngõ 1, Đường Mai Chí Thọ, Phường Giang Biên, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh căn nhà 4 tầng, 36 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông tại Hoài Đức, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 36 m2 100 triệu/m2
      Di chuyển nơi làm việc nên tôi cần sang nhượng lại ngôi nhà tự xây rất tâm huyết. Nhà vừa xây xong cuối tháng 8. - DT 36m2 , hướng chính Đông, MT 3.6m-...
      Đường An Thọ 1, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 6 tầng, 35 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đội Cấn - Ba Đình, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 35 m2 148,58 triệu/m2
      CC bán 2 ngôi nhà vừa xây tại khu Đội Cấn - Ngọc Hà, vị trí nhà rất gần ô tô đỗ, chỉ vài bước chân ra mặt phố KD tấp nập, trước nhà thoáng sáng, tầng...
      Đường Đội Cấn, Phường Ngọc Hà, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Mr. Hiếu - Bđs Nội Đô Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nhà sổ riêng 7 tầng, 108 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Khánh Toàn, giá 22 tỷ

      22 tỷ 108 m2 203,71 triệu/m2
      + Tòa văn phòng mặt ngõ đường Nguyễn Khánh Toàn nhà mới vận hàng đc 3 năm khu vực trung tâm Q. Cầu Giấy tiếp giáp Ba Đình Tây hồ. Tòa nhà thiết kế hiện đại...
      Đường Nguyễn Khánh Toàn, Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội

      Bán gấp nhà shr 5 tầng, 43 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Khương Mai - Thanh Xuân, giá 140 tr

      140 triệu 43 m2 3,26 triệu/m2
      VÍP LÊ TRỌNG TẤN- HOÀNG VĂN THÁI ngõ tương đối rộng ÔTÔ ĐỖ CỬADT 43m x 5 tầng - giá chỉ 6.3 tỉNhà đẹp 2 thoáng trước sau ,dân xây KCBT chắc chắn, 4 ngủ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán nhà đẹp 5 tầng, 45 m2 tại Đường Huỳnh Thúc Kháng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 45 m2 213,34 triệu/m2
      bán nhanh nhà cực đẹp phố Huỳnh Thúc Kháng - Đống Đa mặt phố oto tránh KD sầm uất có DT 45 mét vuông x 5 tầng giá 9.6 tỉ.+ Vị trí đắc địa nằm ở con...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà shr 5 tầng, 60 m2 tại Đường Thịnh Liệt - Thịnh Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Nhà bán thuộc khu phân lô phố Thịnh Liệt, vỉa hè, đường 3 oto tránh, view công viên cực thoáng mát, có thể KD hoặc ở, làm văn phòng đều thuận tiện.- Xung...
      Đường Thịnh Liệt, Phường Thịnh Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 2 tầng, 118 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 118 m2 97,46 triệu/m2
      - Vị trí vàng đắc địa giá chỉ nhỉnh 11 tỉ rất hợp lý đầu tư - Sau quy hoạch mở đường còn ~ 86  mét vuông, trên sổ 118  mét ...
      Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp nhà 5 tầng, 30 m2, mặt tiền 7m tại Đường Thanh Bình - Mỗ Lao - Hà Đông, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 30 m2 128,34 triệu/m2
      Nhà ở Thanh Bình, Mỗ Lao, Hà Đông.DT 30 m2, 5 tầng, MT 7,1 m. Đất vuông vức nở hậu. Cách 50m ra mặt phố Thanh Bình, ngõ vào thoáng sạch sẽ.Thiết kế hiện...
      Đường Thanh Bình, Phường Mỗ Lao, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 5 tầng, 30 m2 tại Đường Trần Quốc Toản - Hoàn Kiếm, giá 9 tỷ

      9 tỷ 30 m2 300 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà phố Trần Quốc Toản Q. Hoàn Kiếm Hà Nội 30 mét vuông, 5 tầng, MT 5m, giá 9 tỉ.- Vị trí mặt ngõ tương đối rộng, gần phố chính,...
      Đường Trần Quốc Toản, Phường Trần Hưng Đạo, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!