Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.209 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Láng - Đống Đa, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 50 m2 270 triệu/m2
      Bán nhà mặt ngõ - Chùa Láng 50m2 - 4 tầng - 4.6m MT 13.5 tỉ - ô tô vào nhà.Hiếm siêu hiếm - ô tô - KD - khách Cầu Giấy - Đống Đa.+ chính chủ là đại tá...
      Phố Chùa Láng, Phường Láng Thượng, Đống Đa, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà riêng 6 tầng, 47 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cầu Giấy - Cầu Giấy, giá 6 tỷ

      6 tỷ 47 m2 127,66 triệu/m2
      Bán căn hộ mini Cầu Giấy, 47 mét vuông x 6T thang máy, siêu hiếm - 6, x tỉ.---------------- DT 47 mét vuông, từ T2 là 50 mét vuông, 6...
      Đường Cầu Giấy, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà 6 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cát Linh - Đống Đa, giá 12,6 tỷ

      12.6 tỷ 58 m2 217,25 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Ngõ - Kim Hoa 65m²- 6tang thang may- 4m mat tien- 12.6 tỉ Đống Đa SIÊU PHẨM NHÀ ĐẸP - 6 TẦNG THANG MÁY - VỊ TRÍ VÀNG siêu hiếm NHÀ BÁN * Mô...
      Đường Cát Linh, Phường Thịnh Quang, Đống Đa, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 50 m2 tại Đường Đào Tấn - Liễu Giai - Ba Đình, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      Bán Nhà Đào Tấn 50m²- 5tang- 8.55 tỉ Ba Đình Chủ mót Giảm chào 400tr Giá chào mới 8.55 tỉ (Giá cũ 8.95 tỉ) NHÀ ĐẸP Ở NGAY- NGÕ THÔNG KD- oto ĐỖ CỬA -...
      Đường Đào Tấn, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay căn nhà riêng 5 tầng, 35 m2 tại Đường Trung Phụng - Trung Phụng - Đống Đa, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 35 m2 120 triệu/m2
      Phố Trung Phụng- Đông Đa, 35m 5 tầng 4.2 tỉ, Nhà mới đón Tết, Ngõ thông các ngả, Tiện ích ngập tràn+ Nhà bán có vị trí tuyệt đẹp, ngõ chạy vòng quanh nhà, 3...
      Đường Trung Phụng, Phường Trung Phụng, Đống Đa, Hà Nội

      Sở hữu nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 44 m2 tại Phường Quan Hoa - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 12,3 tỷ

      12.3 tỷ 44 m2 279,55 triệu/m2
      Bán Nhà Mặt Ngõ -Dương Quảng Hàm 44m²- 5tang- -12.3 tỉ Cầu GiấyTT CẦU GIẤY - MẶT NGÕ KD - oto TRÁNH - ACE PHẢI THẬT NHANH + Nhà mặt ngõ KD, oto tránh nhau...
      Phường Quan Hoa, Cầu Giấy, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng căn nhà riêng 40 m2 tại Phường Phương Canh - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 40 m2 130 triệu/m2
      Bán nhà phân lô nhổn p.phương canh -Q.Nam từ liêm. gần trường quốc tế phenikaa dt 40m2x4T đường vỉa hè 13m giá cần bán nhanh: 5,2 tỉ .hiện đang cho thuê...
      Phường Phương Canh, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp căn nhà riêng 4 tầng, 39 m2 tại Đường Lý Nam Đế - Cửa Đông - Hoàn Kiếm, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 39 m2 182,06 triệu/m2
      Bán nhà đẹp ở ngay phố Lý Nam Đế DT 35  mét vuông x 4 tầng, DT phụ gara 4 mét, nở hậu nhà xây chắc chắn, hiện đại 2 ngủ, phòng khách, bếp, 3  nhà...
      Đường Lý Nam Đế, Phường Cửa Đông, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nhà đất 4 tầng, 74 m2, mặt tiền 6m tại đường Tây Hồ - Tây Hồ, giá 17 tỷ

      17 tỷ 74 m2 229,73 triệu/m2
      + Bán ngôi nhà 3 tầng tại ngõ 20 phố tây hồ, thông ra phố tô ngọc vân, gần vườn hoa quảng bá .- bìa đỏ 74 mét vuông, MT rộng 6m- ngõ 2,5m- ôtô cách...
      đường Tây Hồ, Phường Quảng An, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng tại Phường Sài Đồng - Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 0 m2
      B.Á.N GẤP NHÀ 2 TẦNG 58.4m2 💰 hơn 3 tỉ.ôtô đỗ Tại SÀI ĐỒNG - LONG BIÊN+ Đường rộng ô tô đỗ cửa cách 5 m ôtô tránh đỗ + Hiện chủ đang KD spa tại nhà bìa ...
      Phường Sài Đồng, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà 4 tầng, 42 m2, mặt tiền 3m tại Đường Hoàng Văn Thái - Thanh Xuân, giá 5,87 tỷ

      5.87 tỷ 42 m2 139,77 triệu/m2
      Đẳng cấp là đây - Hoàng Văn Thái Q. Thanh Xuân - phân lô - oto tránh 20m - nội thất 5* - nhà mới - bay cực nhanh.Vị trí: Phân lô oto qua, 20m oto tránh, gần...
      Ngõ 71, Đường Hoàng Văn Thái, Phường Khương Mai, Thanh Xuân, Hà Nội

      Bán gấp nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bưởi - Vĩnh Phúc - Ba Đình - Hà Nội, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 50 m2 132 triệu/m2
      Bán nhà ô tô đỗ cổng - đường Bưởi 50 mét vuông - 4 tầng - 6.6 tỉ Ba Đình.Chủ mót bán giản chào 400tr. Giá chào mới 6.6 tỉ.Cách 1 nhà ra ô tô tránh -...
      Đường Bưởi, Phường Vĩnh Phúc, Ba Đình, Hà Nội
      Đ
      Thạch - Nhà Đất Ba Đình Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trường Tộ - Ba Đình, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 0 m2
      Bán nhà mặt tiền Nguyễn Trường Tộ vị trí đẹp, hộ khẩu Ba Đình, đi ra hồ Trúc Bạch, Hồ Tây, phố cổ chưa đến 5p, gần ngay bv Hồng Ngọc, mất 10 - 15p đến BV...
      Đường Nguyễn Trường Tộ, Phường Quán Thánh, Ba Đình, Hà Nội

      Cần bán nhà riêng sổ đỏ 5 tầng, 33 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Long Biên, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 33 m2 106,07 triệu/m2
      Nhanh tay sở hữu ngay nhà 4 tầng 1 tum ở ngõ 12, Tổ 1 Thạch Bàn, Long Biên, HN.DT từ 33,1m2 MT 4.13m.Hướng: hướng Đông Nam.Nhà xây 4tầng 1 tum ép cọc...
      Ngõ 12 Tổ 1, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh căn nhà đẹp 4 tầng, 38 m2 tại Đường Khương Trung - Thanh Xuân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 38 m2 92,11 triệu/m2
      anh chị chủ làm ăn có lộc, đã mua nhà to hơn nên bán nhanh ngôi nhà phố Khương Trung, lô góc, 38 mét vuông, 4 tầng, hiện tại đang để không chờ...
      Đường Khương Trung, Phường Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 35 m2 tại Phường Ngọc Lâm - Long Biên - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 35 m2 108,58 triệu/m2
      Bán nhà đẹp ngõ 66 Ngọc Lâm. DT: 35m, MT: 5m; giá: 3,8tỉ gần bãi gửi xe- Nhà thiết kế 5 tầng, 3 ngủ đủ công năng+ Tầng 1 khách, bếp,vs , để xe+ Tầng 2,3,4:...
      Phường Ngọc Lâm, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay căn nhà riêng 5 tầng, 34 m2, mặt tiền 3m tại Đường Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, giá 4,7 tỷ

      4.7 tỷ 34 m2 138,24 triệu/m2
      Bán nhà chính chủ 34 mét vuông tại Đại Mỗ - Nam Từ Liêm, nhà 3 thoáng vĩnh viễn, gần ngã 4 Vạn Phúc.oto đỗ cửa - lô góc, 2 mặt ngõ - KD nhỏ.Trước nhà...
      Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Nam Từ Liêm, Hà Nội.
      N
      Mạnh Tưởng Bđs Thổ Cư Hà Nội Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 55 m2, mặt tiền 4m tại Phố Ngọc Khánh - Ba Đình, giá 6 tỷ

      6 tỷ 55 m2 109,1 triệu/m2
      Bán căn nhà phố Ngọc Khánh - Ba Đình - thành phố Hà Nội.DT 55 mét vuông x 3 tầng cũ, MT 4,4m bìa đỏ nở hậu.Nhà 3 tầng gồm 1 phòng khách, 1 nhà ...
      Phố Ngọc Khánh, Phường Ngọc Khánh, Ba Đình, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!