Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Bán nhanh căn nhà 1 tầng, 90 m2 tại Đường Phan Văn Hớn - Tân Thới Nhất - 12, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 90 m2 57,78 triệu/m2
      Nhà Phan Văn Hớn Tân Thới Nhất Q. 12 90 mét vuông Ngang 4m5 Chỉ 5 tỉ 2.Mô tả:+ DT: 90 mét vuông, 4m5X20, Giảm từ 5 tỉ 9 Còn 5 tỉ 2.+ Khu vực rất...
      Đường Phan Văn Hớn, Tân Thới Nhất

      Bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 70 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bình Chuẩn 69 - Thuận An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 70 m2 34,29 triệu/m2
      Nhà Bình Dương 70m2 (5x14) vừa xây, TP Thuận An, giá cực ưu đãi cho vợ chồng mới cưới và 2 bé nhỏ.Đường trước nhà rộng rãi, thoáng, ô tô ra vào vi vu.full...
      Đường Bình Chuẩn 69, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường Chu Cẩm Phong - Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Hạ giá sâu.Bán đất tặng ngôi nhà đường Chu Cẩm Phong - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng.- DT: 122,7 mét vuông (ngang 4,9m) đất ở.80 mét vuông.- Đường...
      Đường Chu Cẩm Phong, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh căn nhà 4 tầng, 50 m2 tại Đường Hoàng Diệu - Hải Châu I - Hải Châu, giá 3,95 tỷ

      3.95 tỷ 50 m2 79 triệu/m2
      Nhà trung tâm TP nội thất 4 sao.2 mặt kiệt.Chốn an cư giá mẫu giáo.- Chính chủ cần bán ngôi nhà 4 tầng 2 mặt kiệt đường Hoàng Diệu Q. Hải Châu.- DT:...
      Đường Hoàng Diệu, Phường Hải Châu I, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán nhà 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hải Phòng - Chính Gián - Thanh Khê, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 40 m2 58,75 triệu/m2
      - Chính chủ gởi bán nhà 3 tầng kiệt 322/54/ Hải Phòng - Thanh Khê - gần đường.- Tiện ích: Gần trường, gần chợ siêu thị, gần sân bay.- DT: 40 mét vuông...
      Kiệt 322/54 Hải Phòng, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán căn nhà riêng 4 tầng, 75 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hà Huy Tập - Thanh Khê, giá 10,7 tỷ

      10.7 tỷ 75 m2 142,67 triệu/m2
      Bán nhà mặt phố Hà Huy Tập Thanh Khê, Đà Nẵng.Nhà 3,5 tầng DTSD 215m.MT đường 10,5m.Công năng nhà vừa ở vừa KD.Tầng 1: Sàn trống suốt +  phòng vệ ...
      Đường Hà Huy Tập, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường Cồn Dầu 1 - Cẩm Lệ, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 100 m2 42 triệu/m2
      - Cần bán gấp căn nhà 3 tầng đường 5m5 gần chợ Hoà Xuân, gần trường Trần Đại Nghĩa, Đông Nam.Đất 100 mét vuông - diện tích sử dụng: 225 mét...
      Đường Cồn Dầu 1, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 33 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Hải Châu, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 33 m2 63,64 triệu/m2
      Nhà 2 tầng kiệt Tiểu La cách đường chỉ 30m.Giá: 2,1 tỉ (thỏa thuận).Nhà để lại nội thất cơ bản.Kiệt rộng 3m cách đường chỉ 10m.DT 33 mét vuông x 2...
      Đường Bình An 7, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Bán nhà sổ riêng 3 tầng, 200 m2, mặt tiền 10m tại Đường Đặng Văn Ngữ - Cẩm Lệ, giá 14 tỷ

      14 tỷ 200 m2 70 triệu/m2
      MT Đặng Văn Ngữ, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.Thông tin cơ bản:DT đất: 200 mét vuông.DTSD: 600 mét vuông.MT: 10m.Chiều dài: 20m.Nhà 3...
      Đường Đặng Văn Ngữ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhà tại Phường Hòa Hiệp Nam - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 0 m2
      Bán Nhà gác lửng , Đường Bắc Thượng 2 trục thông ra đường Nguyễn Tất Thành kéo dài, đối diện khu A1 Golden Hills City , vị trí đẹp duy nhất ,...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Hải Phòng, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 40 m2 58,75 triệu/m2
      - Tiện ích: Gần trường, gần chợ siêu thị, gần sân bay.- DT: 40 mét vuông x 3 tầng - ngang 5.88m nở hậu 5.94m.- Công năng: 3 PN - phòng thờ - sân xe...
      Kiệt 322, Đường Hải Phòng, Phường Chính Gián, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhà đẹp 4 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m tại Đường Trần Kim Bảng - Khuê Trung - Cẩm Lệ, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Nhà 4tầng View công viên Trần Kim Bảng MT Trần Kim Bảng, Khuê Trung.Ngay công viên Thanh Niên, cạnh trường chuyên Nguyễn Khuyến, chợ đầu mối Hoà Cường, đại ...
      Đường Trần Kim Bảng, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 101 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ, giá 6,69 tỷ

      6.69 tỷ 101 m2 66,24 triệu/m2
      Bá n nhà 3 tầng đẹp, thiết kế hiện đại, nội thất nhập khẩu cao cấp.Đường 7,5m Diệp Minh Châu, Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.Vị trí: Sau lưng trường mẫu giáo...
      Đường Diệp Minh Châu, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nhà đất 75 m2 tại Đường Lê Chân - An Hải Bắc - Sơn Trà - Đà Nẵng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Duy nhất nhà 2 MT 7m5 vs 5m5 Lê Chân-An Hải Bắc. KD siêu lợi- Giá nhỉnh 4 tỉThuận tiện KD, tiềm năng sinh lời cao.- Vị trí: Đường Lê Chân kết nối đường...
      Đường Lê Chân, Phường An Hải Bắc, Sơn Trà, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng 3 tầng, 156 m2, mặt tiền 8m tại Đường Phạm Tứ - Cẩm Lệ, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 156 m2 86,54 triệu/m2
      Mt Phạm Tứ, P. Khuê Trung, Q. Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng.Thông tin cơ bản:DT đất: 156 mét vuông.DTSD: 468 mét vuông.MT: 8.2m.Chiều dài: 19m.Nhà 3...
      Đường Phạm Tứ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 3 tầng, 53 m2 tại Đường Trần Tống - Thanh Khê, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 53 m2 105,67 triệu/m2
      Nhà 3 tầng 3 mê MT đường 3.75m có lề 2m Trần Tống.- DT đất: 53 mét vuông, sổ đẹp.- Khu tập trung nhiều spa, shop áo quần, mỹ phẩm, thẩm mỹ viện, đầy...
      Đường Trần Tống, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bán nhanh nhà 2 tầng, 75 m2, mặt tiền 4m tại Đường Trần Tấn Mới - Hải Châu, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 75 m2 62 triệu/m2
      Bán nhà phố Trần Tấn Mới, P. Hòa Thuận Tây, Q. Hải Châu, tp Đà Nẵng.- Tổng DT đất: 75 mét vuông (4.5 x 16.66m).- Nhà Tây Nam.- Đường 5.5m.- Nhà...
      Đường Trần Tấn Mới, Phường Hòa Thuận Tây, Hải Châu, Đà Nẵng

      Sở hữu căn nhà đẹp 2 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Xuân - Hòa Khê - Thanh Khê, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 73 m2 36,99 triệu/m2
      DT 73m2 x 2 tầng nhà cách đường chính 20m kiệt rộng thoáng, có chỗ đỗ oto gần nhà.+ Nhà gồm 3 PN, 3 vệ sinh, sân xe, phòng khách, bếp, phòng thờ, sân phơi.+...
      Đường Trần Xuân Lê, Phường Hòa Khê, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!