Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu nhà đẹp 6 tầng, 48 m2 tại Đường Lê Văn Thọ - 9 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 48 m2 143,75 triệu/m2
      căn nhà phố Gò Vấp - xây mới 2023 - 5 tầng nội thất đầy đủ - hẻm ô tô thông.Vị trí: 1 trục thông Lê Văn Thọ, P. 9 - Gò Vấp.DT: 4 x 12m.KC: Trệt, lửng,...
      Đường Lê Văn Thọ, Phường 9, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 4 tầng, 133 m2, mặt tiền 6m tại Đường Huỳnh Văn Bánh - Phú Nhuận, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 133 m2 139,85 triệu/m2
      - Nhà 1T 3L, gồm 12 phòng cho thuê.- Tiện cải tạo làm VP, căn hộ dịch vụ, cà phê, Nhà hàng, KD đa ngành.- Khu dân trí cao, hẻm rộng thoáng, ô tô quay...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà 5 tầng, 62 m2, mặt tiền 3m tại Đường Phan Tây Hồ - Phú Nhuận, giá 12,8 tỷ

      12.8 tỷ 62 m2 206,46 triệu/m2
      - Nhà 1Trệt, Lững, 2 Lầu + Sân thượng, gồm: 5 PN,  phòng vệ sinh khép kín, phòng khách, bếp, phòng giặt, phòng thờ và kho, sân phơi sau và sân thượng...
      Đường Phan Tây Hồ, Phường 7, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 1 tầng, 60 m2 tại Đường Thanh Niên - Xuân Thới Sơn - Hóc Môn, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      Nhà thiết kế 1 trệt 1 lầu.DTSD từ 60  mét vuông - 70  mét vuông.Gồm 2 PN + 2  nhà vệ sinh + phòng khách + bếp + logia + sân phơi.pháp ...
      Đường Thanh Niên, Xã Xuân Thới Sơn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Văn Bi - Thủ Đức, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 45 m2 77,78 triệu/m2
      + Bán nhà hẻm ô tô đua nhau đường Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, TP. Thủ Đức.- Cách đường Đặng Văn Bi ~ 150m.- hẻm ô tô 6m.- DT đất 45m2 công nhận đủ.- DT...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà 3 tầng, 110 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Hiệp Bình Phước - Thủ Đức, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 110 m2 56,37 triệu/m2
      DT: 5x22m= 110 mét vuông.Thiết kế: 1 trệt + 2 lầu + sân đậu ô tô (3 p. Ngủ + 4 phòng vệ sinh + bếp + phòng khách).pháp lí đầy đủ SHR đã hoàn...
      Đường Quốc Lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà riêng 3 tầng, mặt tiền 10m tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh, giá 17,8 tỷ

      17.8 tỷ 0 m2
      Bán căn biệt thự 3 tầng đẹp góc 2 MT cách 100m ra sông TP.HCM thoáng mát cạnh công viên đường 12m.- DT: 162.2 mét vuông.- Kết cấu: 3 tầng mới đẹp ở...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đẹp 4 tầng, 135 m2 tại Đường Nguyễn Thị Thập - Tân Phong - 7, giá rẻ

      Thỏa thuận 135 m2
      Chủ đang ngộp giảm 3 tỉ.Khu VIP Nguyễn Thị Thập - Lotte Mart Q. 7.HXT, 20m ra MT, 135m2, 4 tầng, 4 phòng ngủ, nhà đẹp ở ngay.Mô tả:DT:...
      Đường Nguyễn Thị Thập, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 5 tầng, 95 m2 tại Đường Tô Hiến Thành - 12 - 10, giá 16,7 tỷ

      16.7 tỷ 95 m2 175,79 triệu/m2
      Danh sách nhà giá siêu mềm ở Q. 10 giá từ 15 tỉ - 20 tỉ.1/ hẻm xe hơi 458 Ba Tháng Hai. DT: 6x18m. C4. Giá: 15 tỉ TL (177tr/m2).2/ MT cư xá Đồng Tiến....
      156, Đường Tô Hiến Thành, Phường 12, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 4 tầng, 40 m2 tại Đường Phạm Văn Chiêu - 14 - Gò Vấp, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 40 m2 115 triệu/m2
      + Nhà xây mới tinh 4 tầng lung linh gồm 4 PN, phòng khách, bếp, 2 sân thượng trước sau.+ hẻm ô tô, sát MT. Khu vực dân trí cao.+ pháp lí chuẩn sổ vuông,...
      Đường Phạm Văn Chiêu, Phường 14, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 35 m2, mặt tiền 4m tại Đường Huỳnh Khương An, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 35 m2 105,72 triệu/m2
      Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu BTCT 2 phòng ngủ 2 nhà vệ sinh.- Vị trí trung tâm Gò Vấp chỉ cách trường học Công Nghiệp 4 và Chợ Gò Vấp chừng 50 mét.-...
      Đường Huỳnh Khương An, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 109 m2 tại Đường Chương Dương, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 109 m2 88,08 triệu/m2
      - Vị trí: MT đường số P. Linh Chiểu Thủ Đức. Cách đường Chương Dương ~ 50m,- Ra chợ Thủ Đức 2 ph di chuyển. Tiện ích xung quanh đầy đủ tiện nghi.- Kết cấu:...
      Đường Chương Dương, Phường Linh Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 145 m2, mặt tiền 6m tại Đường Tô Hiến Thành - 14 - 10, giá 23 tỷ

      23 tỷ 145 m2 158,63 triệu/m2
      Tòa căn nhà phố thụt, hẻm 12m KD sầm uất, Tô Hiến Thành, P14, Q. 10, 145 mét vuông, 6.5x22m, 3 tầng.DT 145 mét vuông, 6.5x22m, 3 tầng.Chỉ 23...
      Đường Tô Hiến Thành, Phường 14, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà đẹp 4 tầng, 94 m2, mặt tiền 7m tại Đường Huỳnh Văn Bánh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 94 m2 132,98 triệu/m2
      - Vi trí cách 15m ra MT - Cách Q. 1 5p, sân bay 10p.- Khu dân trí, hẻm an ninh. Tiện tích đầy đủ.- Nhà chính chủ xây ở, nội thất gỗ nguyên khối, thiết kế...
      Đường Huỳnh Văn Bánh, Phường 11, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà đất 1 tầng, 84 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Tân Thành - Tân Phú, giá 11 tỷ

      11 tỷ 84 m2 130,96 triệu/m2
      Bán 1 nhà c4 MT đường Âu Cơ đối diện xéo ngã ba Trương Công Định và Âu Cơ, có 2 căn liên kế MT 4m (nếu muốn mua cả 2) L/H gọi 0909 121 *** hoặc (nhắn tin...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 3 tầng, 70 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 9 - Tân Bình, giá 8,9 tỷ

      8.9 tỷ 70 m2 127,15 triệu/m2
      Bán nhà Lý Thường Kiệt - Tân Bình - 70 mét vuông - 3 tầng - HXT thông - hơn 8 tỉ liên lạc Thanh 0389 979 ***.Mô tả:+ DT: 70 mét vuông, ngang 4...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 9, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 4 tầng, 68 m2, mặt tiền 4m tại Đường 48 - Thủ Đức, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 68 m2 100 triệu/m2
      Chủ giảm từ 7,6 tỉ - 6,8 tỉ. Nhà ngay chợ Hiệp Bình gần đường Phạm Văn Đồng.Bán nhà mới  phần trăm Đường 48, Kp6, P. Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức.DT:...
      Đường 48, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 5 tầng, 40 m2 tại Đường Lý Chính Thắng - 3, giá 10 tỷ

      10 tỷ 40 m2 250 triệu/m2
      Hẻm ôtô tránh thông trung tâm Q. 3, nhà mới đẹp - 3,6mx11m - 5 tầng BTCT - hoàn công đủ - sổ vuông đẹp - tặng nội thất - chỉ 10 tỉ.Mô tả:+ Vị trí tuyệt đẹp,...
      Đường Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!