Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Sở hữu căn nhà đẹp 4 tầng, 45 m2 tại Đường Bến Vân Đồn - 6 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 9,9 tỷ

      9.9 tỷ 45 m2 220 triệu/m2
      ô tô vào nhà - chung cư dịch vụ Bến Vân Đồn 9 phòng ngủ - hiệu suất thuê 30tr/ th.* DT 45 mét vuông (4x 14m).* Nhà trệt 3 lầu, 9  phòng ...
      Đường Bến Vân Đồn, Phường 6, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng 2 tầng, 60 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nơ Trang Long, giá 7 tỷ

      7 tỷ 60 m2 116,67 triệu/m2
      Mô tả:Vị trí đắc địa hẻm trước nhà rộng 6m sạch đẹp, gần MT trung tâm Bình Thạnh gần Học Viện Cán Bộ, Trường học, Chợ, BV. Thuận tiện di chuyển các Q..DT:...
      Đường Nơ Trang Long, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà riêng 2 tầng, 120 m2 tại Đường Hoàng Hoa Thám - 12 - Tân Bình, giá 15,69 tỷ

      15.69 tỷ 120 m2 130,75 triệu/m2
      2,"2":16777215,"9":0,"10":0,"11":4,"12":0,"14":"1":2,"2":255,"15":"Arial"' data-sheets-value='"1":2,"2":"Bán nhà khu K300 Cộng Hòa, P. 12 Q. Tân Bình, đường...
      Đường Hoàng Hoa Thám, 12

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 81 m2 tại Đường C18 - 12 - Tân Bình, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 81 m2 129,63 triệu/m2
      P. 12 Q. Tân Bình, đường C18 giáp đường A4, gần Lotte Cộng Hòa.\n\n... DT đất công nhận 81 mét vuông: 4m x 20m. DT sàn 220 mét vuông.\n\n......
      Đường C18, 12

      Bán nhanh căn nhà đẹp 70 m2 tại Đường Ngô Sĩ Liên - Hòa Khánh Bắc - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 70 m2
      Cần bán nhà phố đường Ngô Sĩ Liên sát trường đại học Bách Khoa Đà Nẵng, thuộc P. Hòa Khánh Bắc, Liên Chiểu Đà Nẵng.- nhà c4, DT đất 70 mét vuông,...
      Đường Ngô Sĩ Liên, Phường Hòa Khánh Bắc, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 57 m2 tại Đường Lê Thị Tính - Thanh Khê, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 57 m2 85,09 triệu/m2
      NHỈNH 4 tỉ SƠ HỮU NHÀ 2 MT Q. THANH KHÊ=> Nhà 3 tầng căn biệt thự " mini " MT gần đường " Hà Huy Tập và Điện Biên Phủ- DT: 57m2- Đường 5m5 lề 3m- Nhà 3...
      Đường Lê Thị Tính, Phường An Khê, Quận Thanh Khê, Đà Nẵng

      Chuyển nhượng nhà riêng sổ đỏ 54 m2, hướng Nam tại Đường Nguyễn Thị Tú - Bình Tân, giá 2,83 tỷ

      2.83 tỷ 54 m2 52,41 triệu/m2
      Bán nhà vừa xây, 54m² full thổ cư, sổ hồng riêng, Hoàn công đủ, hẻm xe hơi, 2 tỉ 830 còn thỏa thuận !!!- Nhà vừa xây, đổ đúc kiên cố, 1 trệt 1 lầu |...
      Đường Nguyễn Thị Tú, Phường Bình Hưng Hòa B, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 52 m2 tại Đường Phổ Quang - 9 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 52 m2 63,47 triệu/m2
      Bán nhà nguyên căn cho thuê 16 tr Đ. Phổ Quang, Q. Phú Nhuận, Giá 3 tỉ 250 / 52 mét vuông - sổ hồng...
      Đường Phổ Quang, Phường 9, Quận Phú Nhuận, TP Hồ Chí Minh

      B.Á.N N.H.À #TÔVĨNHDIỆN - OTO NGỦ TRONG NHÀ - MỚI KÍNH KOONG - NỘI THẤT XỊN, BAN CÔNG CHILL

      Thỏa thuận 40 m2
      🍀 B.Á.N N.H.À #TÔVĨNHDIỆN  - PHÂN LÔ VIP - OTO NGỦ TRONG NHÀ - MỚI KÍNH KOONG - NỘI THẤT XỊN, BAN CÔNG CHILL 40m2*5t, Mt 3.9m 🍀🌺 Nhà dân xây cực...
      Đường Đường Tô Vĩnh Diện, Quận Quận Thanh Xuân, Hà Nội

      Chuyển nhượng nhà sổ riêng 1 tầng, 1 m2 tại Phường Thuận Giao - Thuận An - Bình Dương, giá 25 tỷ

      25 tỷ 1 m2 25000 triệu/m2
      - căn biệt thự sân vườn hồ bơi Thuận Giao Thuận An BD.- Vị trí: Cách ngã 4 Hòa Lân 300m, cách đường Thủ Khoa Huân chỉ 1 ngôi nhà.- DT CN: 1177 mét ...
      Phường Thuận Giao, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán nhà đẹp 1 tầng, 150 m2 tại Phường An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 4 tỷ

      4 tỷ 150 m2 26,67 triệu/m2
      Bán nhà c4 và 6 phòng trọ giá 4tỉ đường D26 khu dân cư Việt Sing, P. An Phú, Tp Thuận An.DT: 150 mét vuông (5x30m) thổ cư 100 phần trăm.Cấp 4...
      Đường D26, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 70 m2 tại Thị xã Bến Cát - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 70 m2 22,86 triệu/m2
      20 ngôi nhà ở xã hội cuối cùng đc hưởng chính sách nhà nước. NH cho vay LS 4.8 phần trăm/năm cố định 25 năm.Vị trí: P. Hoà Lợi, Bến Cát - liên kế TP...
      Richland Residence, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đường 743 - Thuận An, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      Bán nhà một trệt hai lầu tại P. Bình chuẩn Thuận An Bình Dương. DT 90m2 ngang 5m. Điện âm nước máy. Đường trước nhà rộng 7m vỉa hè mỗi bên 3m. Tiện ích xung...
      Đường 743, Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, mặt tiền 5m tại Phường Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Bán nhà 1 trệt 2 lầu hoàn công giá 6,1tỉ MT KD đối diện Sân Vận Động Đông Hòa, p. Đông Hòa, Tp. Dĩ An.DT: 100,9m2, thổ cư: 100 phần trăm (5x20m).Cách...
      Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 1 tầng tại Đường Thích Quảng Đức - Thủ Dầu Một, giá 5 tỷ

      5 tỷ 0 m2
      Hẻm Thích Quảng Đức.Cách TQĐ 150m.Nhà: 1 trệt 1 lầu.DT: 6,3 x 18. TC: 107,8 mét vuông.Giá: 5 tỉ.0933 292 ***, 0986 698 ***
      Đường Thích Quảng Đức, Phường Chánh Nghĩa, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh nhà riêng sổ đỏ 60 m2 tại Phường Bình Chuẩn - Thuận An - Bình Dương, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 60 m2 39,17 triệu/m2
      Nhà Bình Chuẩn Thuận An, Bình Dương.Khu đông cư dân, gần chợ, trường học.MT 12m tiện KD, cho thuê dễ.Sổ riêng 60 mét vuông không quy hoạch, thế chấp...
      Phường Bình Chuẩn, Thuận An, Bình Dương

      Bán gấp nhà đất 1 tầng, 600 m2, mặt tiền 40m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 14,8 tỷ

      14.8 tỷ 600 m2 24,67 triệu/m2
      Nhỉnh 24 tr/ mét vuông - sở hữu ngay ngôi nhà TT TP Dĩ An - con đường tơ lụa - bao quanh các KCN - 600 mét vuông full thổ cư - MT 40m - cho...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán gấp nhà sổ riêng 2 tầng, 150 m2 tại Đường 10 - An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 150 m2 43,34 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhà khu dân cư Vsip 1.Ngay MT KD buôn bán.Nhà 1 trệt 2 lầu có 7 phòng trọ thu nhập 20tr.DT 5x30m = 150m2 full thổ cư.Giá 6 tỉ 5 thỏa ...
      Dự án VSIP 1, Đường 10, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!