Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà 4 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thiên Lôi - Lê Chân, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 50 m2 70 triệu/m2
      - Vô địch về giá. Khẳng định giá mềm nhất Hải Phòng. Giá trị tăng theo năm tháng. Đầu tư sinh lời cao.- chào bán dãy nhà Thiên Lôi. Cách mặt đường vài...
      Đường Thiên Lôi, Phường Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh nhà sổ riêng 3 tầng, 73 m2, mặt tiền 4m tại An Dương, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 73 m2 40,42 triệu/m2
      Bán nhà độc lập sân cổng 3 tầng 73m2 oto đỗ trong nhà tại Vĩnh Khê, An Đồng, An Dương gần chợ Vĩnh Khê, gần Hoàng Huy.Bìa chính chủ.Hướng Nam.Nhà độc lập...
      Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu nhà shr 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Miếu Hai Xã - Lê Chân, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 40 m2 65 triệu/m2
      - Lại là đẹp quá. Nhà độc lập, dân xây Miếu Hai Xã. Cách mặt đường mấy bước chân.- Một ngôi nhà xây theo phong cách hiện đại. Cực chill. Phòng tắm masster,...
      Đường Miếu Hai Xã, Phường Dư Hàng Kênh, Lê Chân, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nhà shr 2 tầng, 40 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Nam - Đức Hòa - Long An, giá 650 tr

      650 triệu 40 m2 16,25 triệu/m2
      Bán nhà xã Mỹ Hạnh Nam đường Hàn Quốc, DT 4x10m.Nhà 1 trệt 1 lầu.Giá 650 tr.Cách nhựa Hàn Quốc vào 70m.Đường bê tông.KDC hiện hữu.Giá chốt 650 tr.Bao sang...
      Đường Giồng Lớn, Xã Mỹ Hạnh Nam, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp căn nhà 1 tầng, 36 m2 tại Đường Tỉnh lộ 9 - Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 660 triệu

      660 triệu 36 m2 18,34 triệu/m2
      Bán nhà Xã Mỹ Hạnh Bắc Huyện Đức Hòa Đường Tỉnh Lộ 9 vào 1 sẹc 40m.DT 4x9 Nhà 1 trệt 1 lầu.Nhà 2 PN 2  toilet.Giá 660 tr.KDC hiện hữu.Cách đường nhựa...
      Đường Tỉnh lộ 9, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp nhà sổ riêng 170 m2 tại Xã Mỹ Hạnh Bắc - Đức Hòa - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 170 m2 17,65 triệu/m2
      Bán nhà đường Lục Viên xã Mỹ Hạnh Bắc ngay chợ Đình DT 5x34.nền thổ cư.Giá 3 tỉ.MT đường Lục Viên.giá cả thương lượng.Tiện mua để ở hoặc đầu tư.Gần Chợ...
      Đường Lục Viên, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nhà riêng sổ đỏ 2 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Chu Trinh, giá 9 tỷ

      9 tỷ 85 m2 105,89 triệu/m2
      Bán nhà đường Phan Chu Trinh, P. 2, Vũng Tàu. Hẻm 2 oto tránh nhau ven biển.Nhà 1 trệt 2 lầu có 4 PN, 5tolet, có sân thượng, để lại nội thất.DT 85m2 (ngang...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh nhà mặt tiền 6m tại Đường Lê Trọng Tấn - Tân Hưng - Bà Rịa, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 0 m2
      CCDV.Bán dãy phòng trọ đường Lê Trọng Tấn - Xã Tân Hưng BRVT.DT 165,8 mét vuông có 110 mét vuông thổ cư. Ngang 6,8m nở hậu 7,1m có giấy phép ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Xã Tân Hưng, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán nhà đất 3 tầng, 80 m2, mặt tiền 5m tại Đường Phan Chu Trinh - 2 - Vũng Tàu, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 80 m2 82,5 triệu/m2
      Bán nhà hẻm đường Phan Chu Trinh - P2 - Tp Vũng Tàu.- Nhà thiết kế chắc chắn có sân để oto, phòng khách, không khu vực bếp và 3 PN rộng rãi, p. Thờ,Hẻm...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 2, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Bán gấp nhà đất 2 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Phường 8 - Vũng Tàu, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 70 m2 78,58 triệu/m2
      Chủ giảm sâu 200tr bán ngay ngôi nhà 1 trệt 1 lầu MT Nguyễn Trọng Quản hẻm oto thông giá siêu tốt.- Giá: 5 tỉ 5 thỏa thuận.- đc: Nguyễn Trọng Quản, P. 8,...
      Đường Nguyễn Trọng Quản, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay nhà riêng 2 tầng, 157 m2, mặt tiền 11m, hướng Đông - Bắc tại Từ Sơn, giá 3 tỷ

      3 tỷ 157 m2 19,11 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà.Nhà Kim Thiều, Hương Mạc, Bắc Ninh.DT: 157 mét vuông, diện tích sử dụng: 240 mét vuông.Nhà 2 tầng, 1 tum, Đông Bắc.Giá: 3...
      Kim Thiều, Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Bán nhanh căn nhà riêng 1 tầng, 100 m2 tại Phường Phú Thứ - Cái Răng - Cần Thơ, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 100 m2 29 triệu/m2
      Bán nhà c4 khu Phú An Dt 5x20- Giá 2.9 tỉ___________2tỉ 9thỏa thuận - DT: 5 x 20 = 100- pháp lí: sổ hồng riêng thổ cư- Hướng: hướng Tây Bắc- Lộ giới:...
      Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán gấp nhà 1 tầng, 144 m2, hướng Đông tại Đường Tầm Vu - Hưng Lợi - Ninh Kiều, giá 5,54 tỷ

      5.55 tỷ 144 m2 38,5 triệu/m2
      Cần bán nhà 1 TRỆT 1 lầu Tầm Vu - Hưng Lợi - Ninh Kiều Cần Thơ.Giá: 5 tỉ 6 (thỏa thuận).DT: 9x16 =144m2; diện tích sử dụng: 262.80m2.pháp lí SHR hoàn...
      Đường Tầm Vu, Phường Hưng Lợi, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán căn nhà đẹp 3 tầng, 72 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hưng Phú - Cái Răng, giá 5,19 tỷ

      5.19 tỷ 72 m2 72,09 triệu/m2
      ngôi nhà mặt bên hẻm kỹ thuật cực đẹp tại Hưng Phú.Bán nhà 1 trệt 2 lầu mương hở, lối đi 2m tuyệt đẹp, rất thông thoáng tại 2 B25 khu dân cư Hưng Phú -...
      Đường B25, Phường Hưng Phú, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu nhà đất 3 tầng tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 0 m2
      NHÀ SIÊU ĐẸP 1 TRỆT 3 LẦU khu dân cư NAM LONG2-CÁI RĂNG- CẦN THƠ- DT: 5.7m x 14m = 79,8 mét vuông, Tổng DTSD tới 319,2m2- pháp lí: SHR đã hoàn...
      Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nhà riêng 112 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đồng Khởi - Tam Hòa - Biên Hòa, giá 3,49 tỷ

      3.49 tỷ 112 m2 31,17 triệu/m2
      NP413.+ Bán nhà mặt đường KD P. Tam Hoà, TP Biên Hoà.- DT: 112m2 (4,5m x 27m, hậu 4 mét).- pháp lí: SHR, thổ cư toàn bộ, quy hoạch đất ở KDC hiện hữu.+ Kết...
      Đường Đồng Khởi, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 56 m2 tại Đường Nguyễn Bảo Đức - Biên Hòa, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 56 m2 37,5 triệu/m2
      NP406.nhà c4 P. Tam Hoà. DT 56 mét vuông, giá bình dân 2 tỉ 100 tr.Vị trí nằm gần giáo xứ Trinh Vương cách đường Nguyễn Bảo Đức 1 nhịp 70m, đường oto...
      Đường Nguyễn Bảo Đức, Phường Tam Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhà đẹp 2 tầng, 96 m2 tại Phường Hưng Thạnh - Cái Răng - Cần Thơ, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 96 m2 70,84 triệu/m2
      GIẢM CỰC MẠNH 1.1 tỉ - CẦN bán nhanh NHÉ ACE BÁN NHÀ MỚI 1T3L HIỆN ĐẠI NGAY TẠI CHỢ khu dân cư VĂN HOÁ TÂY ĐÔ CẦN THƠ Vị trí nhà 1 trệt 2 lầu sân...
      Đường Số 13, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!