Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán gấp nhà đẹp 1 tầng, 100 m2, mặt tiền 4m tại Đường Hàng Gòn - Cái Răng, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà c4 thổ cư hoàn công ngay MT đường Hàng Gòn (cặp sông Cái Răng Bé, KV Yên Thạnh, Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ).- DT: 100m2 (4x25).-...
      Đường Hàng Gòn (đường cặp sông Cái Răng Bé), Phường Thường Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 90 m2 tại Phường Tân Phong - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 90 m2 45,56 triệu/m2
      N659.Bán nhà lầu sổ hồng riêng thổ cư hoàn công khu dân cư Tân Phong Biên Hoà.- DT 5x18m nhà gồm 1 trệt 1 lầu 3 PN, 1 phòng khách, logia, bếp, 2...
      Phường Tân Phong, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà shr 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Văn Cừ - Ninh Kiều, giá 2,59 tỷ

      2.59 tỷ 40 m2 64,75 triệu/m2
      Bán nhà lầu kiến trúc cổ điển sang trọng nội thất đầy đủ trục chính hẻm 146 liên tổ 12-20 đường Nguyễn Văn Cừ, P. An Khánh, Q. Ninh Kiều. Nhà gần đại ...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán ngay nhà đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Thị Định - Buôn Ma Thuột, giá 790 triệu

      790 triệu 140 m2 5,65 triệu/m2
      Nhà thuộc khối 7 Thành Nhất, nhà còn mới, đường oto, sân oto bán tải, nhà gồm 1 phòng khách rộng, 1 nhà bếp, 2 PN, 1 nhà tắm, giếng trời.- DT: 5 x 28m.-...
      Đường Nguyễn Thị Định, Phường Thành Nhất, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bán gấp căn nhà 781 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 15 tỷ

      15 tỷ 781 m2 19,21 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền bán nhanh ngôi nhà MT đường Đường Đoàn Thị Điểm, Thị trấn Gia Ray, Xuân Lộc, Đồng Nai- Đường nhựa, có vỉa hè + cống thoát nước + điện...
      Đường Đoàn Thị Điểm, Thị trấn Gia Ray, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh căn nhà 2 tầng, 76 m2 tại Đường Bùi Hữu Nghĩa - Hóa An - Biên Hòa, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 76 m2 44,08 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu đẹp xây ở, Hoá An, Biên Hoà hạ giá 550tr.Chỉ còn 3,35 tỉ cho ngôi nhà sổ hồng riêng.DT: Ngang 5x15,2m (diện tích xây dựng...
      Đường Bùi Hữu Nghĩa, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nhà shr 4 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 70 m2 41,43 triệu/m2
      Nhà sổ riêng thổ cư KP1 Trảng Dài gần vòng xoay Tân Phong.- DT: (4m x 17m) nở hậu 4,6m.- pháp lí: Sổ riêng full thổ cư.- Nhà thiết kế hiện đại gồm: Phòng...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, KP1 Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 85 m2, mặt tiền 5m tại Xã Thạnh Phú - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 85 m2
      Chủ ra nước ngoài cần bán nhà 1 trệt 2 lầu trong khu dân cư Lavender Vĩnh Cửu.DT 5x17m Sổ riêng - Thổ cư.Nhà vừa xây như hình, Nội thất như hình.Đường...
      Dự án Lavender City, Xã Thạnh Phú, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nhà 2 tầng, 95 m2 tại Đường Huỳnh Văn Nghệ - Biên Hòa, giá 2,33 tỷ

      2.33 tỷ 95 m2 24,53 triệu/m2
      Bán nhà gần Văn Miếu Trấn Biên, Biên Hoà.- pháp lí: SHR, thổ cư.- Thiết kế: Phong cách Châu Âu, 1 trệt 1 lầu, 3 PN, 2  phòng vệ sinh, sân oto,...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 305 m2, mặt tiền 11m tại Đường Trần Văn Xã - Biên Hòa, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 305 m2 11,48 triệu/m2
      N788.Bán 2 ngôi nhà SHR gần trường Trung học cơ sở Trảng Dài Biên Hoà chỉ 3,5 tỉ.- DT đất 11 x 27m gồm 2 ngôi nhà.- Căn 1. Có gác lửng, 3 PN, 1 phòng...
      Đường Trần Văn Xã, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Sở hữu căn nhà riêng 92 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Ái Quốc - Biên Hòa, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 92 m2 21,2 triệu/m2
      N268.giá cực rẻ khu Hố Nai chỉ 21tr/m2 (giá sàn hố nai 25 đến 35tr/m tùy vị trí).DT 5x18.3 92m2 có 60m2 thổ cư 32m2 CLN.Quy hoạch đất cư dân hiện hữu. Sử...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Hố Nai, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhà sổ hồng riêng 6 tầng, 271 m2, mặt tiền 13m tại Đường Quốc Lộ 51, giá 12 tỷ

      12 tỷ 271 m2 44,29 triệu/m2
      Ngang 13, dài 23, móng thiết kế xây dựng 5 tầng, cho lại toàn bộ nội thất. Em chỉ dọn va li quần áo đi thôi. giá 12 tỉ. Góc 2 MT. 3 bước ra khu công viên,...
      Đường Quốc Lộ 51, Thị trấn Hiệp Phước, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Bán nhà riêng sổ đỏ 1 tầng, 119 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hồng Lạc - Thanh Hà - Hải Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 119 m2 14,29 triệu/m2
      CC bán nhà khu dân sinh Hồng Lạc, Thanh Hà, Hải Dương.Nhà 01 tầng, diện tích sử dụng: 119m, MT : 5.9m, Nhà gần khu dân trí cao, chợ, giao thông thuận...
      Xã Hồng Lạc, Thanh Hà, Hải Dương

      Bán nhà shr 1 tầng, 80 m2 tại Đường Đặng Đại Độ - Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 80 m2 23,13 triệu/m2
      Chính chủ bán nhà gần ngay sông - 80  mét vuông.Đang cho thuê 50 tr/năm.Gần đường Đặng Đại Độ Hiệp Hòa - Biên Hòa.giá 1 tỉ 850.Sổ sẵn sang tên...
      Đường Đặng Đại Độ, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán gấp nhà sổ hồng riêng 1 tầng, 112 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Cao Lãnh, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 112 m2 17,42 triệu/m2
      1 tỉ 950 tr (buông giấy tờ).Bán dãy nhà trọ MT đường Bà Huyện Thanh Quan, xã Hoà An, TP Cao Lãnh, Đồng Tháp. 0939 647 ***.Cạnh khu ẩm thực Mắm Ngon Đồng...
      Phố Bà Huyện Thanh Quan, Xã Hoà An, Cao Lãnh, Đồng Tháp
      L
      Khoa Land Nhà Đất Thành Phố Cao Lãnh Hơn 1 năm trước

      Bán căn nhà đẹp 3 tầng, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán ngôi nhà 3 tầng tổng DT 67.5 mét vuông.- ngôi nhà 3 tầng đc xây dựng kiên cố gồm 1 phòng thờ, 2 phòng khách, 4 PN, 1 phòng ăn, 3...
      Đường Huỳnh Thúc Kháng, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhà shr 100 m2, hướng Tây tại Đường Phan Văn Hớn - Bà Điểm - Hóc Môn, giá tốt

      Thỏa thuận 100 m2
      BÁN NHÀ 3 MT NGUYÊN CĂN TẠI ngã 4 BÀ ĐIỂM, QL1A, Hồ Chí MinhBán nhà 3 MT (trước/hông/sau) nguyên căn 4x25m # 100 m², đường nhựa trước nhà 6m thông gần...
      38/1 Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà 3 tầng, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Đường Ngô Đến - Nha Trang, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      Đường Ngô Đến - Ngay sau lưng Tháp Bà - Vĩnh Phước - Tp Nha trang.DT 69,5m2 sổ hoàn công.Đường Betong 6m oto vào tận cửa.Nha 1 trệt 2 lầu Thiết kế: PK. PĂ....
      Đường Ngô Đến, Phường Vĩnh Phước, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.