Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 108 m2 tại Đường Xóm Chiếu - 15 - 4, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 108 m2 69,45 triệu/m2
      Nhà hẻm 232 Xóm Chiếu, Q. 4 - oto đỗ cửa - nhà 2 tầng cũ tiện xây mới chung cư dịch vụ - 108m2 đất giá chỉ 7.5 tỉ - chỉ 70 tr/m2.Mô tả:- Cần tiền gấp nên...
      Hẻm 232, Đường Xóm Chiếu, Phường 15, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nhà sổ hồng riêng 1 tầng, mặt tiền 4m tại Đường 132 - 9, giá 4,65 tỷ

      4.66 tỷ 0 m2
      Chủ gửi giá đầu tư.Bán nhà cấp 4 hẻm ô tô 7 chỗ 1/ Đỗ Xuân Hợp, Phước Long A, Q. 9.DT: 4*15m=60m2 sổ CN 54,5m2.Giá 4,65tỉ bớt lộc (NH định giá...
      Đường 132, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay căn nhà đẹp 4 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Đặng Thùy Trâm, giá 9,8 tỷ

      9.81 tỷ 80 m2 122,5 triệu/m2
      * DT: 80m2 (4x20m) sổ vuông vắn, khuôn đất chuẩn chỉnh.* Nhà kết cấu trệt, 2 lầu vs sân thượng gồm 4 PN, 5 phòng vệ sinh.* Nhà đã trang bị sẳn nội ...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 5m tại Phường Linh Đông - Thủ Đức, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 82 m2 107,32 triệu/m2
      + Vị trí cách MT đường Linh Đông chỉ 100m, vài trăm m đến Phạm Văn Đồng, 5 ph đến Gigamall.+ Lô góc 2 MT thoáng, hẻm hơn 5m oto vào nhà, hẻm bên hông 4.5m,...
      Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 4 tầng, 40 m2, mặt tiền 6m tại Đường Phan Chu Trinh - Bình Thạnh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 40 m2 152,5 triệu/m2
      4 tầng mới keng - 4  phòng ngủ khép kín, ngay chợ Bà Chiểu - 6.1 tỉ TL.+ Kết cấu: Trệt 2 lầu sân thượng, 4 phòng ngủ khép kín, 5 toilet,...
      Đường Phan Chu Trinh, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp căn nhà riêng 3 tầng, 40 m2, mặt tiền 4m tại Đường Võ Duy Ninh - Bình Thạnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 40 m2 157,5 triệu/m2
      Siêu mẫu tại Bình Thạnh Khu đại gia bên hông Q. 1, nhà nở hậu, view đỉnh của đỉnh. Chỉ 6.3 tỉ TL.Đường trước nhà: 3m.Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, 3 phòng ...
      Đường Võ Duy Ninh, Phường 22, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh căn nhà 2 tầng, 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Ngô Tất Tố - Bình Thạnh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 45 m2 144,45 triệu/m2
      Cần bán nhanh Nhà mới hẻm xe hơi đẹp lung linh, cách MT đường Ngô Tất Tố chỉ 100m. Chỉ 6.5 tỉ TL.- Nhà thiết kế theo phong cách hiện đại, thoáng mát, sử...
      Đường Ngô Tất Tố, Phường 21, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp căn nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Bình Thuận - 7, giá tốt

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán nhà đường Huỳnh Tấn Phát, P. Bình Thuận, vừa xây kiên cố 5 tầng hoàn công đầy đủ. call ngay xem nhà em Trường Thổ cư Q7 để xem nhà ngay.+ Vị trí: Nhà...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Bình Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà riêng sổ đỏ 4 tầng, 65 m2 tại Phố Lý Thường Kiệt - 8 - Tân Bình, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 65 m2 133,85 triệu/m2
      DT 65m²(4.2x15).+ hẻm xe hơi 7 chỗ quay đầu thoải mái, thông tứ tung, khu toàn nhà cao tầng. Camera 24/7, vô cùng an ninh.+ Trung tâm Tân Bình, giáp Phú...
      Đường Lý Thường Kiệt, Phường 8, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà sổ riêng 5 tầng, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Đường Mã Lò - Bình Tân, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 0 m2
      + ++ Nhà đẹp thiết kế hiện đại, phù hợp mọi lứa tuổi.+ Vị trí: Hẻm 256 Mã Lò, P. Bình Trị Đông A, Q. Bình Tân.- DT (4,5m x 13m). Đường 7m - KDC lâu năm, ấm...
      256, Đường Mã Lò, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà riêng 2 tầng, 50 m2, mặt tiền 4m tại Phường Tân Hưng - 7, giá 8,3 tỷ

      8.31 tỷ 50 m2 166 triệu/m2
      Khu đất vàng Him Lam, MT hẻm nhựa 8m Hoàng Trọng Mậu Tân Hưng Q7, 50 mét vuông, 2 tầng 8.3 tỉ.- DT: 4 x 12.5m.- Giá: 8.3 tỉ.- Hiện trạng nhà trệt lầu...
      Đường Hoàng Trọng Mậu, Phường Tân Hưng, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà shr 1 tầng, 86 m2, mặt tiền 5m tại Đường Thoại Ngọc Hầu - Tân Phú, giá 6,6 tỷ

      6.6 tỷ 86 m2 76,75 triệu/m2
      Hẻm oto tránh - sát MT - tiện xây mới ngang 5,2m.+ Nhà 1 trệt 1 lầu đã cũ có 6 phòng trọ thu nhập 15tr.+ Tiện xây mới, khu cho phép xây 5 tầng.+ Hẻm oto...
      Đường Thoại Ngọc Hầu, Phường Phú Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán nhà shr 5 tầng, 97 m2, mặt tiền 6m tại Đường Nguyễn Thái Bình - 4 - Tân Bình, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 97 m2 201,04 triệu/m2
      Rất kẹt tiền cần bán ngay để giải quyết thanh khoản.- Nhà hẻm ô tô đường Nguyễn Thái Bình, P4, Tân Bình, sau lưng Vincom Cộng Hòa, khu vực trung tâm nhất...
      Đường Nguyễn Thái Bình, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nhà riêng 5 tầng, 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 80 m2 168,75 triệu/m2
      Chính chủ bán ngôi nhà 80 mét vuông tại Bạch Đằng đang khai thác 100tr/tháng - Dòng tiền 1 tỉ 200tr/năm - Tương đương 6 phần trăm - 7 phần...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 2 tầng, 165 m2, mặt tiền 10m tại Phường Linh Tây - Thủ Đức, giá 7 tỷ

      7 tỷ 165 m2 42,43 triệu/m2
      Bán nhà gần Kha Vạn Cân Linh Tây Thủ Đức 165m2, 10x16.5m, hẻm xe hơi 2T chỉ nhỉnh 30tr/ m2 Ngộp bán ngay.căn biệt thự đẹp giá mềm Linh Tây Thủ Đức chỉ...
      Phường Linh Tây, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà đẹp 3 tầng, 45 m2 tại Đường Nhất Chi Mai - 13 - Tân Bình, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 45 m2 160 triệu/m2
      Cần bán nhà khu cao cấp ngay Etown Cộng Hòa, P. 13, Q. Tân Bình.DT 3.8x12m. DTCN 45m2 sổ vuông vắn không lỗi phong thủy.Nhà xây dựng trệt 2 lầu, hoàn thiện...
      Đường Nhất Chi Mai, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Huỳnh Vĩnh Nghi Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay căn nhà 2 tầng, 40 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dương Vũ Tùng - Bình Thạnh, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 40 m2 120 triệu/m2
      Siêu phẩm - nội thất mới xịn - hẻm xe hơi - hai mặt hẻm. Chỉ 4.8 tỉ TL.+ Kết cấu: 1 trệt, 1 lầu, logia trước sau thoáng mát.+ Nhà siêu phẩm với...
      Đường Vũ Tùng, Phường 2, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nhà đất 3 tầng, 110 m2, mặt tiền 5m tại Đường Bạch Đằng - 24 - Bình Thạnh, giá 8,99 tỷ

      8.99 tỷ 110 m2 81,73 triệu/m2
      Vị trí đắc địa 2 MT hẻm, gần MT Bạch Đằng sát bên hàng xanh, giáp Q. 1. Các tiện ích như chợ, trường học, BV chỉ cách vài bước chân. Các trường đại học...
      Đường Bạch Đằng, Phường 24, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!