Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Bán Nhà Riêng Tại Việt Nam năm 2026

      Có 98.206 Nhà riêng đang giao dịch mua bán tại

      Cần bán căn nhà đẹp 2 tầng, 52 m2, mặt tiền 4m tại Đường Thanh Xuân - Thạnh Xuân - 12, giá 3,48 tỷ

      3.48 tỷ 52 m2 66,93 triệu/m2
      Bán nhà 1 trệt 1 lầu đường TX35, cách Hà Huy Giáp, CĐ Điện Lực 500m. Hẻm rộng 6m, oto vào tận cửa nhà, khu vực cư dân đông đúc, an ninh cực tốt.DT: 4x13m....
      Đường Thạnh Xuân 35, Phường Thạnh Xuân, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 4 tầng, 52 m2 tại Đường Trần Văn Đang - 11 - 3, thỏa thuận

      Thỏa thuận 52 m2
      Bán lỗ nhà Trần Văn Đang P11 Q3 52m2 sổ hồng.- DT: Ngang 4m dài 13m.- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu - sân thượng, 4 phòng ngủ 4 phòng vệ sinh.- hẻm ...
      Đường Trần Văn Đang, Phường 11, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 100 m2 tại Đường Thăng Long - 4 - Tân Bình, giá 15,8 tỷ

      15.8 tỷ 100 m2 158 triệu/m2
      Thăng Long khu vip sân bay, khu vực toàn công ty, hẻm ô tô tránh, gần MT, DT 100m2 ngang 5m, 7 phòng ngủ lớn chỉ 15,8 tỉ.+ Gần Cộng Hòa, Hoàng Văn...
      Đường Thăng Long, Phường 4, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà đẹp 3 tầng, 82 m2, mặt tiền 4m tại Đường Âu Cơ - Tân Phú, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 82 m2 76,83 triệu/m2
      Không căn thứ 2 - hẻm xe hơi 7m thông - 3 Tầng - sát MT - giáp Tân Bình 80m2 (4.4x18m), giá chỉ 6 tỉ.+ Chính chủ đi Mỹ gấp bán siêu giảm giá DTCN đủ: 73m,...
      Đường Âu Cơ, Phường Tân Sơn Nhì, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 40 m2 tại Đường Huỳnh Tấn Phát - Nhà Bè, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 40 m2 83,75 triệu/m2
      Bán nhà SHR hẻm xe ba gác 1942 giá 3,35 tỉ đường Huỳnh Tấn Phát, Thị Trấn Nhà Bè.Cách hẻm ô tô vài bước chân.DT 3,5 x 11m.Kết cấu 1 trệt, 1 lầu, 2 PN, 2...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà shr 1 tầng, 151 m2, mặt tiền 6m tại Đường Bình Quới - 28 - Bình Thạnh, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 151 m2 48,35 triệu/m2
      ô tô ngủ trong nhà.Gần các KDL Bình Quới 1, 2, nhà hàng, cà phê sang chảnh. Chỉ 48tr/ mét vuông, 7.3 tỉ...
      Đường Bình Quới, Phường 28, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhà sổ riêng 6 tầng, 70 m2, mặt tiền 4m tại Đường Phan Huy Ích - 15 - Tân Bình, giá 13,8 tỷ

      13.8 tỷ 70 m2 197,15 triệu/m2
      Nhà đẹp - 6 tầng - thang máy xịn - đường 6m - sát MT.Phan Huy Ích - P. 15 - Tân Bình.DT: 70m2, (4m * 18m) - 4 phòng ngủ - 5 phòng vệ sinh - 1...
      Đường Phan Huy Ích, Phường 15, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Sở hữu căn nhà riêng 2 tầng, 48 m2 tại Đường Hương lộ 2 - Bình Trị Đông - Bình Tân, giá 4,2 tỷ

      4.2 tỷ 48 m2 87,5 triệu/m2
      Lên sóng ngôi nhà tuyệt đẹp nhỉnh 4 tỉ 4mx10,5m nở hậu 6m.Vị trí: Hương Lộ 2 P. Bình Trị Đông Bình Tân.Giá: 4.2tỉ TL.DT: 4m x 10.5m nở hậu 6m.Xây dựng: 1...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhà sổ riêng 5 tầng, 111 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Trọng Tuyển, giá 23,5 tỷ

      23.5 tỷ 111 m2 211,72 triệu/m2
      Bán tòa nhà tổng 2một căn hộ (trong đó có 18 chung cư dịch vụ đã đi vào khai thác thu nhập 130 tr/tháng, Nguyễn Trọng Tuyển, Q. Phú Nhuận 0906 331 ***Còn...
      Đường Nguyễn Trọng Tuyển, Phường 8, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ hồng riêng 2 tầng, 51 m2, mặt tiền 4m tại Đường Tân Thắng - Tân Phú, giá 4 tỷ

      4 tỷ 51 m2 78,44 triệu/m2
      Nhà chính chủ cần bán, sổ hồng riêng chính chủ + lộ giới 5m - quy hoạch đất ở hiện hữu.Hẻm 5m đường Bờ Bao Tân Thắng. Q Tân phú.+ DT: 4,60m x 11m. vuông ...
      Đường Bờ Bao Tân Thắng, Phường Sơn Kỳ, Tân Phú, Hồ Chí Minh
      P
      Mr Hải. Bđs Khang Điền Tân Phú Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh căn nhà đẹp 3 tầng, 63 m2, mặt tiền 3m tại Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 63 m2 100 triệu/m2
      bán ngay siêu phẩm Xô Viết Nghệ Tĩnh Q. Bình Thạnh, hẻm xe hơi thông bến xe giá nhỉnh 6 tỉ.- DT: 63 mét vuông x 3 tầng.- MT: 3,1 x 21m.Nhà thiết 1...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 26, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà riêng 5 tầng, 50 m2 tại Đường Đồng Xoài - 13 - Tân Bình - TP Hồ Chí Minh, giá 7,9 tỷ

      7.9 tỷ 50 m2 158 triệu/m2
      bán ngay nhà hẻm xe hơi Đồng Xoài, Q. Tân Bình, DT 50m2, 5 tầng, giá chỉ 7.9 tỉ.contact Mr Hải (xem nhà 24/24).DT 50m2, ngang 4.5x11.Nhà mới, khách vô ở...
      Đường Đồng Xoài, Phường 13, Tân Bình, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nhà 4 tầng, 58 m2, mặt tiền 4m tại Đường 50 - Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức, giá 6,9 tỷ

      6.9 tỷ 58 m2 118,97 triệu/m2
      Chủ Gửi nhà hẻm xe hơi giáp đường Phạm Văn Đồng, trung tâm thương mại Gigamall.- Nhà đường 50, P. Hiệp Bình Chánh, Cách chợ Hiệp Bình 100m.- Nhà xây 1...
      Đường 50, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán căn nhà đẹp 2 tầng, 100 m2 tại Đường Lê Trọng Tấn - Tây Thạnh - Tân Phú, giá 6,75 tỷ

      6.75 tỷ 100 m2 67,5 triệu/m2
      + Vị trí hẻm đẹp thoáng xe tải 6m.+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu 3 phòng ngủ 3 phòng vệ sinh.+ sổ hồng chính chủ, pháp lí chuẩn rõ ràng.+ call ngay...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Tây Thạnh, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nhà đất 2 tầng tại Phường 4 - 4 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      - Bán căn nhà phố đường số P. 4 Q. 4.+ DT: 14.6m2 (3 x 5) HC 24m2.+ Nhà 1 trệt 1 lầu gồm 1 phòng ngủ 2 phòng vệ sinh.+ Sát vách Q. 1, Q. 3.+...
      Phường 4, Quận 4, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nhà sổ riêng 3 tầng, 157 m2, mặt tiền 6m tại Đường 3/2 - 11 - 10, giá 36 tỷ

      36 tỷ 157 m2 229,3 triệu/m2
      - Vị trí đẹp nhất trên trục đường 3/2. Ngay đoạn giao: Thành Thái, Lý Thái Tổ, Sư Vạn Hạnh. Di chuyển đi đâu cũng vô cùng dễ dàng. Tiện ích không thiếu thứ...
      Đường 3/2, Phường 11, Quận 10, Hồ Chí Minh

      Cần bán căn nhà 6 tầng, 275 m2, mặt tiền 11m tại Đường Lê Văn Sỹ - 14 - 3, giá 42,5 tỷ

      42.5 tỷ 275 m2 154,55 triệu/m2
      Bán nhà khu phố vip, 2 MT hẻm 339 - 331 đường Lê Văn Sỹ, Q. 3. Giá 42.5 tỉ TL.- DT: (11.5m x 24m) hiện đang nhà c4 đã xin GPXD: Hầm, 6 lầu, ST. Đang cho...
      Hẻm 339 - 331, Đường Lê Văn Sỹ, Phường 14, Quận 3, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh căn nhà 3 tầng, 39 m2 tại Đường Nguyễn Đình Chiểu - 4 - Phú Nhuận, giá 5,85 tỷ

      5.85 tỷ 39 m2 150 triệu/m2
      Nhà 3 tầng, hẻm xe hơi Nguyễn Đình Chiểu, P. 3, Q. Phú Nhuận, 39m2 0962 985 ***- DT 39m2.- Kết cấu: 1 trệt, 2 lầu, sân thượng, 2 phòng ngủ, 2...
      Đường Nguyễn Đình Chiểu, Phường 4, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Nhà riêng tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Nhà riêng với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Nhà riêng cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Nhà riêng có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!